આલિયાએ લગ્નમાં લીધા માત્ર છ વચન સાતમા વચન માટે પિતા મહેશ ભટ્ટે કહી ના કારણ જાણી બધા રહી ગયા હેરાન - khabarilallive    

આલિયાએ લગ્નમાં લીધા માત્ર છ વચન સાતમા વચન માટે પિતા મહેશ ભટ્ટે કહી ના કારણ જાણી બધા રહી ગયા હેરાન

બોલિવૂડના બહુપ્રતિક્ષિત લગ્ન આખરે પૂરા થઈ ગયા, જી હા અમે વાત કરી રહ્યા છીએ રણબીર-આલિયાના લગ્નની, પરંતુ શું તમે જાણો છો કે રણબીર-આલિયાના લગ્નમાં 7 નહીં પરંતુ માત્ર 6 વચનો જ લેવાયા હતા. હા, તમને જાણીને નવાઈ લાગશે કે આલિયાના પિતા મહેશ ભટ્ટને પંડિત દ્વારા આપવામાં આવેલા વચન સામે સંપૂર્ણ વાંધો હતો, તેથી તેમણે આલિયાને સમજી વિચારીને વચન આપવા કહ્યું. પરિણામ એ આવ્યું કે લગ્નમાં 7 વચનને બદલે માત્ર 6 જ રહ્યા. આ એક વચન હતું કે આલિયા તેના તમામ કામ તેના પતિ રણબીરની સંમતિથી જ કરશે, મહેશ ભટ્ટે તેની સામે વાંધો ઉઠાવ્યો હતો.

સૂત્રોના જણાવ્યા અનુસાર આ ઘટના સાત ફેરા અને સાત વ્રતની વિધિ દરમિયાન બની હતી. જ્યારે પંડિત આલિયા અને રણબીરને સાત પ્રોમિસ મેળવવા માટે મળી રહ્યા હતા. પંડિતે આલિયાને સાતમા વચન વિશે કહ્યું કે આ વચન મુજબ તે તેના પતિ રણબીરને પૂછ્યા પછી જ તેનું તમામ કામ કરશે.

એક પ્રત્યક્ષદર્શીના જણાવ્યા મુજબ, જ્યારે આ વચનની વાત થઈ ત્યારે મહેશ ભટ્ટે પંડિતને અટકાવ્યા અને કહ્યું કે મેં પોતે મારી પત્ની પાસેથી આ વચન લીધું નથી અને હું નથી ઈચ્છતો કે મારી પુત્રી આવું કોઈ વચન આપે. તે હંમેશા પોતાના નિર્ણયો લેવામાં સ્વતંત્ર હતો.

આ પછી મહેશ ભટ્ટે પણ આલિયાને સમજાવ્યું કે તેણે વિચારવું જોઈએ અને નક્કી કરવું જોઈએ કે તેણે આ વચન આપવું છે કે નહીં. આલિયાએ તેના પિતાની વાત માની. ત્યાં હાજર સૂત્રોએ વધુ માહિતી શેર કરી. તેમણે કહ્યું કે 16 એપ્રિલે રિસેપ્શન થવાની વાતો થઈ હતી, પરંતુ અત્યારે એવું લાગતું નથી.

આલિયા અને રણબીર ટૂંક સમયમાં આફ્રિકા હનીમૂન માટે જવાના છે. ત્યાંથી પરત આવ્યા બાદ રિસેપ્શન કે ઈન્ડસ્ટ્રીના ગેટ પર ભેગા થવાનો નિર્ણય લેવામાં આવશે. મહેશ ભટ્ટ, છોકરીના પિતા તરીકે, આ સમારંભ દરમિયાન લગ્નના કાર્યક્રમોની તૈયારીઓમાં નોંધપાત્ર સામેલગીરી રાખી ન હતી.

તેમના બદલે રણબીર અને આલિયાએ તમામ મોટા નિર્ણયો લીધા હતા. રણબીરનો નિર્ણય હતો કે લગ્નમાં મહેમાનોની સંખ્યા 40થી વધુ ન હોવી જોઈએ. જેમ બન્યું તેમ, લગ્નમાં ફક્ત 38 સંબંધીઓ અને મહેમાનો હાજર હતા.

મહેશ ભટ્ટ પણ શુક્રવારથી પોતાની દિનચર્યા પર પાછા ફર્યા છે. સૂત્રોએ જણાવ્યું કે આગામી બે દિવસના વિરામ બાદ તે તેના OTT ડેબ્યુ શોના શૂટિંગમાં પરત ફરશે. આલિયાના લગ્નમાં તેના દાદા અને દાદી પણ આવ્યા હતા. તેમના દાદા 93 વર્ષના છે અને દાદી 89 વર્ષના છે. બંને વ્હીલચેર પર આવ્યા. આલિયાના કાકી જર્મનીથી આવ્યા હતા અને તેમને આશીર્વાદ આપ્યા હતા

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *