જ્યા બચ્ચને તોડી ચુપ્પી કહ્યું ઘરમાં અમિતાભ અને ઐશ્વર્યા રહે છે આવી રીતે કે ન પૂછો વાત - khabarilallive    

જ્યા બચ્ચને તોડી ચુપ્પી કહ્યું ઘરમાં અમિતાભ અને ઐશ્વર્યા રહે છે આવી રીતે કે ન પૂછો વાત

અમિતાભ બચ્ચનને આ સદીના મહાન હીરો કહેવામાં આવે છે. અમિતાભ પોતાની સુપરહિટ ફિલ્મોના કારણે બોલિવૂડના અજાણ્યા બાદશાહ છે. ભલે તે 80 ના દાયકામાં હોય કે આજે, અમિતાભ ફરીથી તમામ પ્રકારના રોલમાં બેસે છે. હાલમાં જ અમિતાભ બચ્ચનની એક ફિલ્મ રિલીઝ થઈ રહી છે. આ ફિલ્મમાં તે તેના કો-સ્ટાર ઋષિ કપૂરના પિતાની ભૂમિકા ભજવવા જઈ રહ્યો છે. ફિલ્મનું નામ છે ‘નોટઆઉટ એટ 102’. ફિલ્મમાં સરખી ઉંમરના કલાકારોના પિતા-પુત્રનો રોલ ખરેખર જોવા જેવો હશે.

જો કે આજે આપણે અમિતાભ બચ્ચન નહીં પરંતુ તેમની બેગમ સાહિબા એટલે કે જયા બચ્ચન વિશે વાત કરવાના છીએ. હાલમાં જ જયાએ તેના પરિવાર સાથે જોડાયેલા ઘણા રહસ્યો જાહેર કર્યા છે. તમારી જાણકારી માટે તમને જણાવી દઈએ કે જયા બચ્ચન માત્ર એક મહાન અભિનેત્રી જ નથી પરંતુ એક સારી રાજનેતા પણ છે. જયા બચ્ચન પહેલી એવી અભિનેત્રી છે જેમને ફિલ્મોની સાથે સાથે રાજકારણમાં પણ ઘણી સફળતા મળી છે.

જયા લાઈમલાઈટથી દૂર રહેવાનું પસંદ કરે છે, પરંતુ જ્યારે પણ હું કંઈક કહું છું, ત્યારે તે ઘણી વાર હેડલાઈન્સ મેળવે છે. તાજેતરમાં જ એક મીડિયા ઈન્ટરવ્યુ દરમિયાન જયાએ અમિતાભ બચ્ચન અને તેમની વહુ ઐશ્વર્યા રાય વિશે એવી વાતો કહી, જેને જાણીને તમે પણ ઉડી જશો. જયા બચ્ચને ઘરના તમામ સભ્યોનું રહસ્ય બતાવ્યું.

અત્યાર સુધીમાં તમે બોલિવૂડના બાદશાહ અને ઐશ્વર્યા રાય બચ્ચનને સસરા અને વહુ તરીકે જોયા હશે. પરંતુ જયા બચ્ચનના કહેવા પ્રમાણે, આ બંને સાસુ-વહુના કેટલાક એવા રહસ્યો છે, જેને જાણીને તમારા પગ સરકી જશે. આઇડિયા એક્સચેન્જના વિશેષ કાર્યક્રમમાં રાજ્યસભા સાંસદ જયા બચ્ચને તેમના ઘર સાથે જોડાયેલી ઘણી રસપ્રદ બાબતોનો ઉલ્લેખ કર્યો હતો.

જયા અને અમિતાભ બચ્ચનની લવ સ્ટોરી એક સમયે ખૂબ જ લોકપ્રિય રહી છે. અમિતાભ બચ્ચનની ખૂબ નજીક હોવા છતાં વિજયને અમિતાભ સાથે કામ કરવાનું પસંદ નથી. આવો જાણીએ શું છે જયા બચ્ચન, અમિતાભ અને ઈશ્વર્યા રાયના રહસ્યો. અમિતાભ બચ્ચન અને જયા બચ્ચન બંનેને એકસાથે ટીવી જોવાનું પસંદ નથી.

આજે દરેક ઘરમાં ટીવી છે. જસ્ટ માની લો કે ટીવી આપણા ઘરમાં મનોરંજનનું એકમાત્ર સાધન બની ગયું છે. આવી સ્થિતિમાં દરેક વ્યક્તિ પોતાના પરિવાર સાથે બેસીને ટીવી જોવાનું પસંદ કરે છે. પરંતુ તમને જાણીને નવાઈ લાગશે કે જયા બચ્ચનને તેમના પતિ એટલે કે અમિતાભ બચ્ચન સાથે ટીવી જોવું પસંદ નથી.

અમિતાભ અને અભિષેક બંને બીજા રૂમમાં જઈને ટીવી જુએ છે. તે અમે નહીં પણ જયા બચ્ચન પોતે છે. જયાના કહેવા પ્રમાણે, અમિતાભને માત્ર સ્પોર્ટ્સ ચેનલો જ જોવી ગમે છે, જ્યારે જયાને આ ચેનલ ઘણી બોરિંગ લાગે છે.

જયાએ કહ્યું કે અભિષેક અને અમિતાભ બંને એક સાથે સ્પોર્ટ્સ ચેનલો જુએ છે, તેથી તેઓ બીજા રૂમમાં જઈને ટીવી જુએ છે. જયા બચ્ચન કહે છે કે મારી પત્ની ઐશ્વર્યા ઘરના તમામ કામ જાતે કરે છે, તે ઘરના તમામ સભ્યોનું ધ્યાન રાખે છે.

જયાએ તેની વહુ ઐશ્વર્યા રાય વિશે કહ્યું કે તે ફુલ ટાઈમ એક્ટ્રેસની નોકરી માટે બિલકુલ પૈસા ચૂકવતી નથી. જયાના કહેવા પ્રમાણે, ઐશ્વર્યા રાય માત્ર એક સારી વહુ જ નથી પણ એક સારી અને સંભાળ રાખનારી માતા પણ છે.

તે આરાધ્યાને ક્યારેય એકલી નથી છોડતી અને ઘરના તમામ કામ જાતે જ કરે છે. જયાના કહેવા પ્રમાણે, ઐશ્વર્યા પોતે આરાધ્યાને તૈયાર કરે છે, ખવડાવે છે, સ્નાન કરાવે છે અને શીખવે છે. જયાના કહેવા પ્રમાણે, નવા યુગની માતા તેની માતા કરતાં અનેક ગણી વધારે કાળજી લે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *