રાઘવ જુયાલે કરી સગાઈ ની તસ્વીર શેર અને લખ્યું મારી તાકાત અને કમજોરી - khabarilallive    

રાઘવ જુયાલે કરી સગાઈ ની તસ્વીર શેર અને લખ્યું મારી તાકાત અને કમજોરી

પોતાના ડાન્સિંગ સ્ટાઈલથી બધાને પ્રભાવિત કરનાર જુયલને કોણ નથી ઓળખતું. રાઘવ એક સાધારણ સ્પર્ધક બનવાથી લઈને શોના હોસ્ટ સુધીની લાંબી મજલ કાપ્યો છે. રાઘવ એવા કેટલાક ડાન્સિંગ સ્ટાર્સમાંથી એક છે જેમણે પોતાની અનોખી ડાન્સિંગ સ્ટાઇલથી દિલ જીતી લીધું હતું.

રાઘવ માત્ર એક સારો ડાન્સર જ નથી પરંતુ તેણે સફળ હોસ્ટ તરીકે પણ કામ કર્યું છે. દરેક વ્યક્તિ તેની સેન્સ ઓફ હ્યુમરના દિવાના છે. તેણે ડાન્સ પ્લસ, ડીઆઈડી લિટલ માસ્ટર્સ, ધ રાઇઝિંગ સ્ટાર્સ જેવા ઘણા મોટા શો હોસ્ટ કર્યા છે. રાઘવને તેની નૃત્ય શૈલીને કારણે ક્રોક્રોઝ કહેવામાં આવે છે.

રાઘવે વર્ષ 2017 ડીઆઈડીમાં ભાગ લીધો હતો. તે શોમાં તેણે પોતાના અભિનયથી ઘણી વખત દર્શકોના દિલ જીતી લીધા હતા. જો કે તે શો જીતી શક્યો ન હતો, પરંતુ તે પછી તેનું જીવન બદલાઈ ગયું.

ડીઆઈડી પછી રાઘવે પાછું વળીને જોયું નથી. એક પછી એક તેને સારી તકો મળી અને તે આગળ વધતો રહ્યો. રાઘવ રેમો ડિસોઝાની ફિલ્મ સ્ટ્રીટ ડાન્સર 3 અને ABCD 3 માં પણ જોવા મળ્યો હતો. રાઘવ ઉત્તરાખંડનો વતની છે અને મુંબઈમાં રહે છે. તાજેતરમાં રાઘવે તેના ભાઈની મેચમેકિંગની કેટલીક તસવીરો બધા સાથે શેર કરી છે.

વાસ્તવમાં તેના ભાઈ યશસ્વી જુયાલે આઈપીએસ ઓફિસર રચિતા સાથે સગાઈ કરી લીધી છે. સગાઈની તસવીરો શેર કરતા રાઘવે લખ્યું ‘મારી શક્તિ અને નબળાઈ’ રાઘવે તેના ભાઈની સગાઈમાં ખૂબ જ મજા કરી અને કહ્યું કે તે કેટલો ખુશ છે. રાઘવ તેના આનંદી સ્વભાવ અને રંગલો શૈલી માટે જાણીતો છે, તેથી દેખીતી રીતે તે તેના ભાઈની સગાઈમાં કેવી રીતે મૌન રહી શકે.

રાઘવ હાલ કલર્સ પર આગામી શો ડાન્સ દીવાને હોસ્ટ કરી રહ્યો છે. તેના અંગત જીવનની વાત કરીએ તો તે સ્વીડનની એક છોકરી સારા અર્હુસિયસને ડેટ કરી રહ્યો છે. સારા અવારનવાર રાઘવને તેના શોમાં મળવા આવે છે. જોકે, બંનેએ હજુ સુધી પોતાના પ્રેમની જાણ કરી નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *