રણબીર અને આલિયાના લગ્નની તારીખ આવી સામે આ તારીખે કરશે લગ્ન - khabarilallive    

રણબીર અને આલિયાના લગ્નની તારીખ આવી સામે આ તારીખે કરશે લગ્ન

બોલિવૂડના રસિયાઓ જેની રાહ જોઈ રહ્યા છે તે લગ્નની તારીખો જાહેર થઈ ગઈ છે. હા, રણબીર કપૂર અને આલિયા ભટ્ટ આ મહિને લગ્નના બંધનમાં બંધાવા જઈ રહ્યા છે. ચાહકો ઘણા સમયથી આ બંનેને સાત ફેરા લેતા જોવા ઈચ્છતા હતા અને હવે ચાહકોની પ્રાર્થના સ્વીકારવામાં આવશે.

રણબીર અને આલિયાના લગ્નના ઘણા સમાચાર હતા, પરંતુ આ વખતે લગ્નની તારીખોને લઈને સમાચારો પર મહોર લગાવવામાં આવી રહી છે. અહેવાલ મુજબ, રણબીર કપૂર અને આલિયા ભટ્ટ ટૂંક સમયમાં જ વર-કન્યા બનવાના છે. આ લગ્ન એપ્રિલના બીજા સપ્તાહે એટલે કે 17મી એપ્રિલના રોજ થશે.

પરંતુ અમે તમને એ પણ જણાવી દઈએ કે આ તારીખો પણ બદલી શકાય છે. આ તારીખ એક-બે દિવસ આગળ અને પાછળ જઈ શકે છે અને તેની પાછળનું કારણ આલિયાના દાદાની તબિયત છે. જે દિવસે તેમની તબિયત સારી રહેશે, તે દિવસે આ કપલ સાત ફેરા લેશે.

તમને જણાવી દઈએ કે પહેલા જ ખબર પડી ચુકી છે કે ઋષિ કપૂર અને નીતુ કપૂરે 20 જાન્યુઆરી 1980ના રોજ આરકે હાઉસમાં સાત ફેરા લીધા હતા. તેના માતાપિતાની જેમ, રણબીર કપૂર પણ આલિયા ભટ્ટ સાથે ચેમ્બુરમાં કપૂર પરિવારના પૈતૃક ઘર આરકે હાઉસમાં લગ્ન કરવા માંગે છે.

લગ્ન સમારોહમાં 450 જેટલા મહેમાનો હાજરી આપશે. આ લગ્નમાં માત્ર નજીકના પરિવારના સભ્યો જ સામેલ થશે, આ લગ્નના ફંક્શન પણ એકથી બે દિવસ માટે જ રાખવામાં આવશે.

નોંધનીય છે કે આ દિવસોમાં આલિયા ભટ્ટ અને રણબીર કપૂર તેમની નવી ફિલ્મ ‘બ્રહ્માસ્ત્ર’ને લઈને ચર્ચામાં છે. આ ફિલ્મનું શૂટિંગ ચાર વર્ષ બાદ તાજેતરમાં પૂર્ણ થયું છે. આમાં રણબીર-આલિયા ઉપરાંત અમિતાભ બચ્ચન અને મૌની રોય જેવા સ્ટાર્સ પણ મહત્વની ભૂમિકામાં જોવા મળશે. ફિલ્મમાંથી આલિયા અને રણબીરનો લુક સામે આવ્યો છે. આ ફિલ્મ 9 સપ્ટેમ્બર, 2022ના રોજ સિનેમાઘરોમાં ધમાકેદાર થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *