ગુરુવારનું રાશિફળ મિથુન રાશિને વેપારમાં વધારો થશે તુલા રાશિને આવકના નવા સ્ત્રોત બનશે - khabarilallive    

ગુરુવારનું રાશિફળ મિથુન રાશિને વેપારમાં વધારો થશે તુલા રાશિને આવકના નવા સ્ત્રોત બનશે

મેષ- મન અસ્વસ્થ થઈ શકે છે. બિનજરૂરી કૌટુંબિક વાદવિવાદ ટાળો. સ્ત્રી પાસેથી પૈસા મળી શકે છે. વેપારમાં વધુ મહેનત થશે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને તૃપ્તિની ક્ષણો હશે. વાતચીતમાં ધીરજ રાખો. માતાના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. તમને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓ અને નોકરી માટે ઇન્ટરવ્યુમાં સફળતા મળશે. આવકના સ્ત્રોત વિકસિત થશે. વ્યવસાયની સ્થિતિ સંતોષજનક રહેશે.

વૃષભ- કોર્ટના મામલામાં આજે તમને સફળતા મળી શકે છે. તમે નવું ઘર અથવા ફ્લેટ પણ ખરીદી શકો છો. સાસરી પક્ષ તરફથી પણ કોઈ મોટો આર્થિક લાભ થઈ શકે છે. તમને તમારા બાળકો તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. પ્રેમ સંબંધો માટે પણ આજનો દિવસ ખૂબ જ શુભ રહેવાનો છે.કોઈ મિત્રનું આગમન થઈ શકે છે. બૌદ્ધિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા વધી શકે છે. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. ધીરજનો અભાવ રહેશે. મનમાં નકારાત્મકતાનો પ્રભાવ રહી શકે છે. વાણીના પ્રભાવથી અટકેલા કામ પૂરા થશે.

મિથુન- તમારા માટે આજનો દિવસ અપેક્ષાઓ કરતા સારો રહેવાનો છે. વેપારમાં વધારો થશે, જેઓ ખાનગી નોકરીમાં છે તેમને પણ પ્રમોશન અને નવી જવાબદારીઓ મળી શકે છે. પરિવારમાં કેટલીક સમસ્યાઓ આવી શકે છે. પત્ની સાથેના સંબંધો સૌહાર્દપૂર્ણ રહેશે. કોઈપણ કારણ વગર અન્ય લોકો સાથે સંડોવવાનું ટાળવું તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે.આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. અતિ ઉત્સાહી બનવાનું ટાળો.

કર્કઃ- મન પરેશાન થઈ શકે છે. નોકરીમાં સ્થાન પરિવર્તનની સંભાવના છે. આવકમાં વધારો થશે. તમારે પરિવારથી દૂર રહેવું પડી શકે છે. ખર્ચમાં વધારો થશે. આશા અને નિરાશાની મિશ્ર લાગણીઓ મનમાં રહેશે. બાળકોને તકલીફ થશે. આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થશે. તમારી લાગણીઓ પર નિયંત્રણ રાખો. તમે તમારી માતા પાસેથી પૈસા મેળવી શકો છો. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમને મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

સિંહ – ધીરજ રાખો. બિનજરૂરી ગુસ્સાથી બચો. નોકરીમાં પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. તમને અધિકારીઓનો સહયોગ પણ મળશે. વાહનની સુવિધા વધી શકે છે. પિતા તરફથી સહયોગ મળશે. ધીરજનો અભાવ રહેશે. પારિવારિક જીવન કષ્ટદાયક રહેશે. કામ પ્રત્યે જોશ અને ઉત્સાહ રહેશે. સ્થાન પરિવર્તનની શક્યતાઓ છે. વધારાનો ખર્ચ થશે. વ્યવસાયની સ્થિતિ સંતોષજનક રહેશે. આવકમાં વધારો થશે.

કન્યા- જૂના ઉધાર પૈસા આજે પાછા મળી શકે છે. માતા-પિતાના આશીર્વાદથી તમામ ખરાબ કાર્યો પૂર્ણ થશે. જો તમે કોઈને પ્રપોઝ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો તો હવે રોકો. પ્રેમ સંબંધો માટે આજનો દિવસ યોગ્ય નથી, થોડી સાવધાની રાખવાની જરૂર છે.મન પ્રસન્ન રહેશે. વૈવાહિક સુખમાં વધારો થશે. નોકરીમાં તમને કેટલીક વધારાની જવાબદારી મળી શકે છે. વધુ મહેનત થશે. જીવન જીવવું અવ્યવસ્થિત બની શકે છે. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે.

તુલાઃ-પૈસાની દ્રષ્ટિએ આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેવાનો છે. આવકના નવા સ્ત્રોત બનશે, ખર્ચ પણ તે જ પ્રમાણમાં વધશે. પરિવારને પૂરતો સમય ન આપી શકવાને કારણે પરિવારના સભ્યો ગુસ્સે રહેશે. જો તમે કોઈ નવું કામ શરૂ કરવા માંગો છો તો તેના માટે પણ આજનો દિવસ ખૂબ જ સારો રહેવાનો છે. આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે. મન અસ્વસ્થ થઈ શકે છે. વેપારમાં પરિવર્તનની તક મળી શકે છે. આસપાસ વધુ દોડધામ થશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને તૃપ્તિની ક્ષણો હશે.

વૃશ્ચિકઃ-આજનો દિવસ તમારા માટે દરેક રીતે અનુકૂળ બની રહ્યો છે. તમે જે પણ કરવા માંગો છો, જે સપનાઓ તમે પૂરા કરવા માંગો છો, આજે તમે તેને પૂરા કરી શકો છો. પરિવારમાં કોઈ મોટી ઘટના બની શકે છે. તમે તમારી પત્ની સાથે રોમેન્ટિક કેન્ડલ લાઈટ ડિનર માટે પણ જઈ શકો છો. કલા કે સંગીત પ્રત્યે રુચિ વધી શકે છે. તમારે કામ માટે મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. યાત્રા લાભદાયી રહેશે, પરંતુ મહેનત પણ વધુ રહેશે.

ધનુ – નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. ઉચ્ચ પદ પ્રાપ્ત થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ મહેનત થશે. તમને કોઈ મિત્રનો સહયોગ મળી શકે છે. મનમાં નકારાત્મકતાનો પ્રભાવ રહેશે. આત્મવિશ્વાસનો અભાવ રહેશે. ધીરજનો અભાવ રહેશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે. નોકરીમાં પ્રવાસ થવાની સંભાવના છે. કાર્યક્ષેત્રમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. વધુ મહેનત થશે. પરસ્પર મતભેદ હોઈ શકે છે.

મકરઃ- તમને કોઈ મિત્ર તરફથી વ્યવસાયિક પ્રસ્તાવ મળી શકે છે. તમને તમારા માતા-પિતા તરફથી પણ સહયોગ મળશે. કોઈપણ મિલકત આવકનું સાધન બની શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળશે. પૂરો આત્મવિશ્વાસ રહેશે, પરંતુ ધીરજનો અભાવ રહેશે. ધાર્મિક સ્થળના નિર્માણમાં મદદ મળી શકે છે. વાતચીતમાં ધીરજ રાખો. કલા અને સંગીતમાં રસ વધી શકે છે. લાંબા સમયથી અટકેલા કામ પૂર્ણ થશે. પ્રવાસ પર જઈ શકો છો.

કુંભ – સંપૂર્ણ આત્મવિશ્વાસ રહેશે. તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. આસપાસ વધુ દોડધામ થશે. મિત્રો સાથે સારા સંબંધો જાળવી રાખો. બિનજરૂરી વાદવિવાદ ટાળો. આવકમાં અવરોધ અને વધારાના ખર્ચથી તમે પરેશાન રહેશો. મનમાં નિરાશા અને અસંતોષની લાગણી થઈ શકે છે. પરિવાર સાથે ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો. માનસિક તણાવ રહેશે. ભાઈઓની મદદથી તમે કોઈ નવો ધંધો શરૂ કરી શકો છો.

મીન- પરિવારમાં તમને સન્માન મળશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે સદ્ભાવના જાળવી રાખો. તમારા બાળકોના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. ખર્ચમાં વધારો થશે. મનમાં નકારાત્મકતાનો પ્રભાવ રહેશે. આત્મવિશ્વાસનો અભાવ રહેશે. મીઠાઈ ખાવા તરફ ઝોક વધી શકે છે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. સંતાનો માટે પરેશાની રહેશે. તમને તમારા પરિવાર તરફથી સહયોગ મળી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *