ગજકેસરી યોગ ૨૨ માર્ચથી ચમકવી દેશે કિસ્મત પુનમના ચાંદની જેમ ચમકી ઉઠશે નશીબ - khabarilallive    

ગજકેસરી યોગ ૨૨ માર્ચથી ચમકવી દેશે કિસ્મત પુનમના ચાંદની જેમ ચમકી ઉઠશે નશીબ

દરેક ગ્રહ ચોક્કસ સમય પછી રાશિ બદલી નાખે છે. હાલમાં ગુરુ મીન રાશિમાં છે. 22 માર્ચે ચંદ્ર પણ મીન રાશિમાં ગોચર કરશે. આ કારણે ગુરુની મીન રાશિમાં ગુરુ અને ચંદ્રનો સંયોગ થશે.

ગુરૂ-ચંદ્રનો સંયોગ ગજકેસરી યોગ બનાવશે, જેની તમામ 12 રાશિઓ પર શુભ અને અશુભ પ્રભાવ પડશે. બીજી તરફ, આ ગજકેસરી યોગ 3 રાશિવાળા લોકોને ઘણો ફાયદો કરાવશે. આવો જાણીએ કઈ રાશિને આ ગજકેસરી યોગ અપાર ધન, પ્રગતિ અને સફળતા અપાવશે.

મેષ: ગુરુ અને ચંદ્રના સંયોગથી બનેલો ગજકેસરી રાજયોગ મેષ રાશિના જાતકોને ખૂબ જ શુભ ફળ આપશે. આ લોકોને વિદેશથી મજબૂત લાભ મળી શકે છે. વ્યાપારીઓ માટે ખાસ કરીને સારો સમય છે. પરીક્ષા-સ્પર્ધામાં લાભ થશે. પૈસા અચાનક મળી શકે છે. તણાવ ટાળો.

વૃષભ: ગુરુ અને ચંદ્રના સંયોગથી બનેલો ગજકેસરી રાજયોગ વૃષભ રાશિના લોકો માટે ખૂબ જ શુભ છે. આ રાશિના લોકોને નોકરી-ધંધામાં મોટી સફળતા મળી શકે છે. નોકરીમાં પ્રમોશન મળી શકે છે. વેપારમાં નફો વધી શકે છે. જૂના રોકાણથી ફાયદો થશે. કોઈ જૂની ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે.

મિથુન: ગુરુ અને ચંદ્રના સંયોગથી બનેલો ગજકેસરી રાજયોગ મિથુન રાશિના જાતકો માટે સારા દિવસોની શરૂઆત કરશે. આ લોકોને તેમના કરિયરમાં ફાયદો થશે. નોકરી કરતા લોકોને નવી નોકરીની ઓફર મળી શકે છે. માન-સન્માન મળશે. પૈસાથી ફાયદો થશે. આવક વધી શકે છે. નવું મકાન-કાર ખરીદી શકો છો. વ્યવસાયની દ્રષ્ટિએ સમય ઘણો સારો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *