તુલા થી મીન અઠવાડિયાનું રાશિફળ આ રાશિવાળા ને મળશે અદભુત લાભ સાત દિવસ પરિવારનો મળશે સાથ - khabarilallive    

તુલા થી મીન અઠવાડિયાનું રાશિફળ આ રાશિવાળા ને મળશે અદભુત લાભ સાત દિવસ પરિવારનો મળશે સાથ

તુલા: તુલા રાશિના જાતકો માટે આ સપ્તાહ ખૂબ જ શુભ અને સફળ છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, તમે કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિને મળવાની સંભાવના છે, જેની સાથે જોડાણ કરીને તમને ભવિષ્યમાં નફાકારક યોજનાઓ પર કામ કરવાની તક મળશે. આ અઠવાડિયે તમને સત્તા અને સરકાર સંબંધિત બાબતોમાં ઇચ્છિત સફળતા મળી શકે છે. સરકારી યોજનાઓમાં અટવાયેલા પૈસા અણધાર્યા રીતે બહાર આવી શકે છે. જો તમે કોન્ટ્રાક્ટ પર કામ કરશો તો તમને મોટું ટેન્ડર મળી શકે છે.

નોકરી કરતા લોકોનું તેમના કાર્યસ્થળ પર સન્માન થશે. વરિષ્ઠ તમારા કામના વખાણ કરશે. તુલા રાશિના લોકો આ અઠવાડિયે લક્ઝરી સંબંધિત વસ્તુઓ પર મોટી રકમ ખર્ચી શકે છે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં પિકનિક-પાર્ટીનો કાર્યક્રમ બની શકે છે. આ સમય દરમિયાન, તમને કોઈ પ્રિય વ્યક્તિ તરફથી આશ્ચર્યજનક ભેટ પણ મળી શકે છે. આ અઠવાડિયે તમને બાળકો સંબંધિત કેટલાક સારા સમાચાર મળશે. જેના કારણે સમાજમાં તમારું માન-સન્માન વધશે. ઘરેલું મહિલાઓનો મોટાભાગનો સમય પૂજા અને ધાર્મિક કાર્યોમાં પસાર થશે. પ્રેમ સંબંધો ગાઢ બનશે. તમારા લવ પાર્ટનર સાથે નિકટતા અને વિશ્વાસ વધશે.

વૃશ્ચિક: આ અઠવાડિયે વૃશ્ચિક રાશિના જાતકોએ પોતાના ગુપ્ત શત્રુઓથી ખૂબ જ સાવધાન અને સાવધાન રહેવાની જરૂર પડશે. તમારા વિરોધીઓ કાર્યસ્થળ પર તમારી છબી ખરાબ કરવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે અથવા તમારા કામને બગાડી શકે છે. આ આખા અઠવાડિયે તમારે બીજાથી નિર્ભય રહેવાને બદલે તમારી મહેનત અને પ્રયત્નો પર વિશ્વાસ રાખવો પડશે. તમારી યોજનાઓ સાકાર થાય તે માટે તમારે અઠવાડિયાની શરૂઆતથી જ વસ્તુઓનું આયોજન કરવું પડશે. તો જ તમે સમયસર તમારું લક્ષ્ય પ્રાપ્ત કરી શકશો.

આ અઠવાડિયે વેપાર સાથે જોડાયેલા લોકોએ પૈસાની લેવડ-દેવડમાં વિશેષ સાવધાની રાખવાની જરૂર પડશે. વ્યવસાયમાં પૈસા ઉધાર આપવાનું ટાળો નહીં તો તમારા પૈસા ફસાઈ શકે છે. સપ્તાહના મધ્યમાં પરિવારને લગતી કેટલીક બાબતોને લઈને સંબંધીઓ સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન, તમને તમારા માતા-પિતા તરફથી ઓછો અપેક્ષિત સહકાર અને સમર્થન મળશે. જેના કારણે તમારું મન ઉદાસ રહેશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમને કોઈ ધાર્મિક-આધ્યાત્મિક કાર્યક્રમમાં ભાગ લેવાની તક મળી શકે છે. પ્રેમ સંબંધમાં કોઈ ત્રીજા વ્યક્તિના કારણે લવ પાર્ટનર સાથે અણબનાવ થઈ શકે છે. સંબંધોને મધુર અને મજબૂત રાખવા માટે વિવાદને બદલે સંવાદનો સહારો લો.

ધનુ: ધનુ રાશિના લોકોને આ અઠવાડિયે તેમની કારકિર્દી અને વ્યવસાયમાં ઇચ્છિત પ્રગતિ કરવાની તકો મળશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, તમને કોઈ ખાસ વ્યક્તિની મદદથી નફાકારક યોજના સાથે જોડાવાની તક મળશે. નોકરી કરતા લોકો માટે આવકના વધારાના સ્ત્રોત બનશે. જો તમે થોડા સમયથી બેરોજગાર હતા, તો આ અઠવાડિયે તમને તમારી પસંદગીના ક્ષેત્રમાં રોજગારની તક મળશે. તમારા સુખ-સમૃદ્ધિમાં વધારો થશે. સપ્તાહના મધ્યમાં તમારે લાંબા અંતરની યાત્રા કરવી પડી શકે છે. પ્રવાસ સુખદ સાબિત થશે અને નવા સંપર્કોનો વિસ્તાર થશે.

આ અઠવાડિયે, તમે જે પણ દિશામાં સખત મહેનત અને સંપૂર્ણ સમર્પણ સાથે કામ કરશો, તેમાં તમને ઇચ્છિત સફળતા અને પ્રગતિ જોવા મળશે. ધનુ રાશિના જાતકોએ સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં પોતાની દિનચર્યા યોગ્ય રાખવી પડશે. આ સમય દરમિયાન તમને પેટ સંબંધિત સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. શારીરિક અને માનસિક સમસ્યાઓથી બચવા માટે, યોગ્ય ખાનપાન જાળવી રાખો અને નિયમિત ધ્યાન કરો. સંબંધોની દૃષ્ટિએ આ આખું અઠવાડિયું તમારા માટે અનુકૂળ રહેશે. તમને તમારા લવ પાર્ટનર સાથે ખુશીની પળો વિતાવવાની ઘણી તકો મળશે. પરસ્પર વિશ્વાસ વધશે. પરિણીત લોકો માટે સંતાન પ્રાપ્તિ શક્ય છે.

મકર: મકર રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું સરેરાશ રહેવાનું છે. નાણાકીય અને માનસિક સમસ્યાઓ ટાળવા માટે, તમારે અઠવાડિયાની શરૂઆતથી તમારા સમય અને નાણાંનું સંચાલન કરવાની જરૂર પડશે. કામને પછી સુધી મુલતવી રાખવાની વૃત્તિ ટાળો અને સમયસર પૂર્ણ કરવા માટે અન્ય લોકો સાથે મળીને કામ કરવાનો પ્રયાસ કરો. નોકરીયાત મહિલાઓ માટે આ સપ્તાહ થોડું મુશ્કેલ બની શકે છે. ઘર અને કાર્યસ્થળ વચ્ચે સંતુલન જાળવવામાં તેમને મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. નાણાકીય દૃષ્ટિકોણથી, આ અઠવાડિયે કેટલાક ઉતાર-ચઢાવ રહેવાનું છે.

મકર રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે મુસાફરી દરમિયાન તેમના સ્વાસ્થ્ય અને સામાનનું વિશેષ ધ્યાન રાખવું પડશે. જો તમે વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા હોવ તો તમારે આ અઠવાડિયે જોખમી રોકાણથી બચવું જોઈએ. જો તમે પાર્ટનરશિપમાં બિઝનેસ કરો છો તો એકાઉન્ટ ક્લિયર કર્યા પછી આગળ વધવું યોગ્ય રહેશે. આ અઠવાડિયે મકર રાશિના લોકોએ સંબંધોને મધુર રાખવા માટે પોતાની વાણી અને વર્તન પર નિયંત્રણ રાખવાની જરૂર પડશે. આ અઠવાડિયે તમારા શબ્દો સંબંધોને બનાવશે અથવા તોડશે. આવી સ્થિતિમાં કોઈપણ વ્યક્તિ સાથે ખૂબ જ કાળજીપૂર્વક વાત કરો અને ઉત્તેજનાથી હોશ ગુમાવવાનું ટાળો. પ્રેમ સંબંધમાં બિનજરૂરી દેખાડો કરવાની ભૂલ ન કરો, નહીં તો અપમાનિત થવું પડી શકે છે.

કુંભ: કુંભ રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયે કેટલાક ઉતાર-ચઢાવ આવી શકે છે. આ અઠવાડિયે તમારું કામ ક્યારેક ઝડપથી પૂરું થતું જણાશે તો ક્યારેક અટકી જશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારે પારિવારિક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આ સમય દરમિયાન બાળકો સંબંધિત ચિંતાઓ પણ તમારા માટે મુશ્કેલીનું કારણ બની શકે છે. આ સમય દરમિયાન, તમારા માટે ધીરજથી વસ્તુઓને સંભાળવી વધુ સારું રહેશે. કુંભ રાશિના જાતકો જેઓ રોજગારની શોધમાં છે તેમને ઈચ્છિત સફળતા મેળવવા માટે થોડી રાહ જોવી પડી શકે છે. જે લોકો પહેલાથી નોકરી કરે છે તેમને કાર્યસ્થળ પર કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

આ આખું અઠવાડિયું નજીકના મિત્રો અને સંબંધીઓ તરફથી અપેક્ષિત સહકાર અને સહયોગ ન મળવાને કારણે તમારું મન ઉદાસ રહેશે. જો તમે જમીન અથવા મકાન ખરીદવાનું અથવા વેચવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો કાગળ સંબંધિત કામ ચોક્કસપણે પૂર્ણ કરો, અન્યથા તમારે પછીથી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા લોકોને બજારમાં તેમની પ્રતિષ્ઠા જાળવવા માટે તેમના પ્રતિસ્પર્ધીઓ તરફથી સખત સ્પર્ધાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. કુંભ રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે નજીકના લાભના બદલામાં દૂરનું નુકસાન કરવાનું ટાળવું જોઈએ. તમારા પ્રેમ સંબંધને વધુ ગાઢ બનાવવા માટે, તમારા જીવનસાથી સાથે વાતચીત કરવા અને જાળવી રાખવા માટે કોઈપણ પ્રકારની ગેરસમજને વિકસિત થવા દો નહીં.

મીન: મીન રાશિના લોકો માટે આ સપ્તાહ શુભ છે. જે લોકો લાંબા સમયથી રોજગારની શોધમાં હતા, તેમની રાહ પૂરી થઈ શકે છે. અઠવાડિયાના પહેલા ભાગમાં તમને તમારી કારકિર્દી અને વ્યવસાય સંબંધિત કેટલાક સારા સમાચાર મળી શકે છે. જે લોકો પરીક્ષાઓ અને સ્પર્ધાઓની તૈયારી કરી રહ્યા છે તેમને ઇચ્છિત સફળતા મળવાની તકો રહેશે. ઉચ્ચ શિક્ષણમાં આવતા અવરોધો અણધારી રીતે પોતાની મેળે દૂર થઈ શકે છે. જેઓ લેખન અને સંશોધન કાર્ય કરે છે તેમના કાર્ય માટે ખાસ કરીને સન્માનિત થઈ શકે છે.

કરિયર-વ્યવસાયમાં ઇચ્છિત સફળતા અને નફો પ્રાપ્ત થવાને કારણે તમારી અંદર સકારાત્મક લાગણી રહેશે અને તમે તમારું કાર્ય સક્રિય રીતે પૂર્ણ કરી શકશો. જો તમે રાજનીતિ સાથે જોડાયેલા છો તો તમને કોઈ ખાસ પદ મળી શકે છે. લોકોમાં તમારો પ્રભાવ વધશે. જો તમારી પાસે પૈતૃક સંપત્તિ અથવા જમીન-મકાન સંબંધિત વિવાદ ચાલી રહ્યો છે, તો તે આ અઠવાડિયાના અંત સુધીમાં વાતચીત દ્વારા ઉકેલી શકાય છે.

સંબંધોના દૃષ્ટિકોણથી આ અઠવાડિયું તમારા માટે સંપૂર્ણ રીતે અનુકૂળ રહેશે. જો તમે તમારા પ્રેમ સંબંધને લગ્નમાં પરિવર્તિત કરવા માંગો છો, તો તમારા પ્રયત્નો સફળ થઈ શકે છે. પરિવારના સભ્યો તમારા સંબંધોને સ્વીકારી શકે છે. પહેલાથી પરિણીત લોકોનું વિવાહિત જીવન સુખી રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *