મંગળવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને આવકની સ્થિતિમાં સુધારો થશે મિથુન રાશિને મિત્રનો સહયોગ મળશે - khabarilallive    

મંગળવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને આવકની સ્થિતિમાં સુધારો થશે મિથુન રાશિને મિત્રનો સહયોગ મળશે

મેષ: કૌટુંબિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. શાંતિ જાળવવાનો પ્રયાસ કરો. જીવન જીવવું અવ્યવસ્થિત બની શકે છે. આવકની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે. શૈક્ષણિક અને બૌદ્ધિક કાર્યમાં તમને માન-સન્માન મળી શકે છે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે. તમે તમારી માતા પાસેથી પૈસા મેળવી શકો છો. તમને તમારા કાર્યમાં સફળતા મળશે. કેટલાક પેન્ડિંગ પૈસા પાછા મળી શકે છે.

વૃષભ: કાર્યક્ષેત્રમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે. મુશ્કેલીઓ ઊભી થઈ શકે છે. વધુ મહેનત થશે. તમારા સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે જાગૃત રહો. સંપૂર્ણ આત્મવિશ્વાસ રહેશે. અતિ ઉત્સાહી બનવાનું ટાળો. આશા અને નિરાશાની મિશ્ર લાગણીઓ મનમાં રહેશે. તમે કેટલાક જૂના મિત્રો સાથે ફરીથી સંપર્કમાં આવી શકો છો. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. ધીરજનો અભાવ રહેશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે.

મિથુન, શાંત રહો. બિનજરૂરી ગુસ્સો અને વાદ-વિવાદ ટાળો. વ્યવસાયની સ્થિતિ સંતોષજનક રહેશે. આવકમાં વધારો થશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળી શકે છે. મનમાં નકારાત્મકતાનો પ્રભાવ રહેશે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને તૃપ્તિની ક્ષણો હશે. કલા અને સંગીત પ્રત્યે રુચિ વધશે. મિત્રની મદદથી પ્રોપર્ટી પૈસા કમાવવાનું માધ્યમ બની શકે છે. પારિવારિક જીવનમાં સુધારો થશે.

કર્કઃ મન પરેશાન રહેશે. આત્મસંયમ રાખો. ધીરજ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. નોકરીમાં પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. તમને અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. વેપારમાં તમારે સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થશે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. વધારાના ખર્ચની ચિંતા રહેશે. તમને તમારી માતા પાસેથી પૈસા મળી શકે છે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનમાં રસ વધી શકે છે.

સિંહ રાશિના મનમાં નિરાશા અને અસંતોષ રહેશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. સ્થાન પરિવર્તન થઈ શકે છે. ધીરજનો અભાવ રહેશે. વાતચીતમાં ધીરજ રાખો. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને તૃપ્તિની ક્ષણો હશે. તમે ધાર્મિક કાર્યોમાં વ્યસ્ત રહી શકો છો. તમને ભાઈ-બહેનોનો સહયોગ મળશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં સુધારો થશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે.

કન્યા: વૈવાહિક સુખમાં વધારો થશે. તમારા પિતાના સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સચેત રહો. કાર્યક્ષેત્રમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે. વધુ મહેનત થશે. વાણીમાં નમ્રતા રહેશે. વધુ પડતા ગુસ્સાથી બચો. મન વ્યગ્ર રહેશે. આવકમાં ઘટાડો અને ખર્ચમાં વધારો થવાની સ્થિતિ રહેશે. પિતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યા રહેશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. વાહન સુખ મળશે. બિનજરૂરી ટેન્શન રહેશે.

તને પણ કદાચ પસંદ આવશે
તુલા: તમારામાં ઘણો આત્મવિશ્વાસ હશે, પરંતુ સાથે સાથે આત્મસંયમ પણ રાખો. પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે. ખર્ચમાં વધારો થશે. માનસિક શાંતિ રહેશે. તમને ભાઈ-બહેનોનો સાથ અને સહયોગ મળશે. આવક વધારવાના માધ્યમો વિકસિત થશે. સુખ-સુવિધાઓનો વિસ્તાર થશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમને ઈચ્છિત સફળતા મળશે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે.

વૃશ્ચિક: મનમાં આશા અને નિરાશાની લાગણીઓ રહી શકે છે. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. પિતા તરફથી સહયોગ મળશે. નોકરીમાં તમને અધિકારીઓનો સહયોગ મળી શકે છે. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહી શકે છે. નોકરીમાં તમારે મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તમને તમારી ઈચ્છા વિરુદ્ધ કેટલીક વધારાની જવાબદારી મળી શકે છે. આવકમાં ઘટાડો અને ખર્ચમાં વધારો થવાની સ્થિતિ રહેશે.

ધનુ રાશિનું મન પ્રસન્ન રહેશે. સંતાન તરફથી ખુશીમાં વધારો થઈ શકે છે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે. મકાનની જાળવણી અને સુશોભન પાછળ ખર્ચ વધશે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં સુધારો થશે. ધર્મ પ્રત્યે નિષ્ઠા વધશે. વાતચીતમાં સંતુલિત રહો. કાર્યસ્થળ પર તમારે પ્રતિકૂળ સંજોગોનો સામનો કરવો પડી શકે છે. મીઠાઈ ખાવામાં રસ વધશે.

મકર, શાંત રહો. તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. નોકરીમાં તમારે મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. અધિકારીઓ સાથે સુમેળ જાળવો. બાળકો સહન કરશે. આળસનો અતિરેક રહેશે. વેપારમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. આવકમાં ઘટાડો થશે. જીવનસાથીને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યા રહેશે. તમને તમારા બાળકો તરફથી સારા સમાચાર મળી શકે છે. જીવન પીડાદાયક હોઈ શકે છે.

કુંભ: મનમાં નકારાત્મકતાના પ્રભાવથી બચો. તમે વધારે ખર્ચથી પરેશાન થઈ શકો છો. તમને તમારા માતા-પિતા તરફથી સહયોગ મળશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો ધંધામાં આવક વધશે. ધર્મ પ્રત્યે ભક્તિ રહેશે. શૈક્ષણિક અને બૌદ્ધિક કાર્ય સુખદ પરિણામ આપશે. તમે તમારા પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો. કોઈપણ મિલકત આવકનું સાધન બની શકે છે. મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે.

મીન: મન પરેશાન રહી શકે છે. માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. જીવન પીડાદાયક હોઈ શકે છે. પિતા તરફથી સહયોગ મળશે. કેટલાક પેન્ડિંગ પૈસા પાછા મળી શકે છે. આત્મસંયમ રાખો. વધુ પડતા ગુસ્સાથી બચો. પરિવારમાં પરસ્પર મતભેદ થઈ શકે છે. આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે. માતાના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. પિતા તરફથી સહયોગ મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *