આ રાશિઓ નો શરૂ થયો ગોલ્ડન ટાઈમ ભાગ્યોદય તરક્કી અપાર પૈસા પદ કરશે પ્રાપ્ત - khabarilallive    

આ રાશિઓ નો શરૂ થયો ગોલ્ડન ટાઈમ ભાગ્યોદય તરક્કી અપાર પૈસા પદ કરશે પ્રાપ્ત

જ્યોતિષશાસ્ત્રમાં નવ ગ્રહો, કુંડળી અને નક્ષત્રોનું ખૂબ મહત્વ માનવામાં આવે છે. દરેક ગ્રહ ચોક્કસ સમયગાળા પછી એક રાશિમાંથી બીજી રાશિમાં પ્રવેશ કરે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન ગ્રહોની ચાલમાં પરિવર્તનના કારણે સંયોગ અને રાજયોગ રચાય છે. તાજેતરમાં, પ્રેમ, સુંદરતા અને સુખનો કારક શુક્ર 31 માર્ચે તેના ઉચ્ચ રાશિ મીન રાશિમાં પ્રવેશ કર્યો છે, જે 24 એપ્રિલ સુધી રહેશે. જેના કારણે માલવ્ય રાજયોગ રચાયો. આ રાજયોગ પંચમહાપુરુષ યોગોમાંનો એક ગણાય છે. ચાલો જાણીએ કે માલવ્ય રાજયોગ બનવાથી કઈ રાશિના લોકોનું ભાગ્ય ચમકશે…

તુલા: શુક્ર સંક્રમણ અને માલવ્ય રાજયોગ ખૂબ જ લાભદાયી સાબિત થઈ શકે છે. ધાર્મિક કાર્યોમાં ઉત્સાહપૂર્વક ભાગ લઈ શકશો. તમને ભૌતિક સુખની પ્રાપ્તિ થશે અને સમાજમાં તમારું સન્માન વધશે. આત્મવિશ્વાસ અને હિંમત વધશે. વેપારમાં કોઈ મોટો સોદો અથવા પ્રોજેક્ટ પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. તમે ધાર્મિક યાત્રા પર જઈ શકો છો, ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓ વધશે. તમને તમારા કાર્યમાં સફળતા મળશે.

કર્કઃ શુક્રનું સંક્રમણ અને માલવ્ય રાજયોગની રચના વતનીઓ માટે ખૂબ જ ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે. ભાગ્ય તમારા પક્ષે રહેશે. આવક વધશે, નવા સ્ત્રોત ખુલશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રૂચિ વધશે, આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસ માટે વિદેશ જઈ શકે છે. નવી મિલકત ખરીદી શકો છો. તમને તમારા બાળકો તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. સમાજમાં માન-સન્માન પણ વધશે. પ્રગતિ માટે ઘણી સારી તકો મળશે. કોઈ ધાર્મિક કે શુભ કાર્યક્રમમાં ભાગ લઈ શકો છો. આ સમયગાળા દરમિયાન કોઈપણ મનોકામના પૂર્ણ થઈ શકે છે.

મીનઃ શુક્રના ગોચરને કારણે લોકોને માલવ્ય રાજયોગથી લાભ મળવાની સંભાવના છે તેઓ ધાર્મિક યાત્રા પર જઈ શકે છે. પરિવાર અને મિત્રો સાથે તમારો સમય સારો પસાર થશે. જો તમે ક્યાંક રોકાણ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તમે આ સમયગાળા દરમિયાન કરી શકો છો. જીવનમાં ખુશીઓ જ રહેશે તમને જીવનના દરેક ક્ષેત્રમાં સફળતા મળશે. દરેક કાર્ય સારી રીતે સંપન્ન થશે. આર્થિક સ્થિતિ પહેલા કરતા વધુ મજબૂત થશે.

મિથુન: શુક્રનું સંક્રમણ અને માલવ્ય રાજયોગની રચના વતનીઓ માટે ખૂબ જ ભાગ્યશાળી સાબિત થશે. માલવ્યને ભાગ્યનો પૂરો સાથ મળશે. બેરોજગારોને નોકરીની તક મળી શકે છે. સરકારી નોકરીની શોધ પૂર્ણ થઈ શકે છે. મકાન કે વાહન ખરીદવાની ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે. તમને વ્યવસાયમાં અપાર સફળતા મળી શકે છે, તમને કોઈ મોટો સોદો મળી શકે છે. લાંબા સમયથી અટવાયેલા અને અટકેલા પૈસા પાછા મળી શકે છે. કરિયરમાં સફળતા મળશે. ફિલ્મ લાઇન, મીડિયા, આર્ટ, મ્યુઝિક અને ફેશન ડિઝાઇનિંગ સાથે જોડાયેલા લોકોને સદ્ભાવનાથી સારો લાભ મળી શકે છે.

ધનુ: શુક્રનું સંક્રમણ અને માલવ્ય રાજયોગની રચના રાશિવાળાઓ માટે સાનુકૂળ સાબિત થશે. ભૌતિક સુખો પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. સમાજમાં માન-પ્રતિષ્ઠા વધશે, રાજકારણમાં જવા માટે સમય સારો રહેશે. કાર્યમાં સફળતા મળશે. પરિવાર અને મિત્રો સાથેના સૌહાર્દપૂર્ણ સંબંધો અને ખુશીઓથી તમને લાભ થશે અને પરિવારમાં કોઈ શુભ અને શુભ પ્રસંગ બની શકે છે. જો તમે કોઈ પ્રોપર્ટી કે કાર ખરીદવાનું વિચારી રહ્યા છો તો આ સમય તમારા માટે અનુકૂળ રહેશે. બિઝનેસમેનને નવા સોદા મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *