માર્ચ મહિનાનું રાશિફળ વૃષભ અને મિથુન માટે જોરદાર રહશે આખો મહિનો મળશે લાભ અને થશે અટકેલા કાર્ય પૂર્ણ - khabarilallive
     

માર્ચ મહિનાનું રાશિફળ વૃષભ અને મિથુન માટે જોરદાર રહશે આખો મહિનો મળશે લાભ અને થશે અટકેલા કાર્ય પૂર્ણ

વૃષભ માર્ચ માસિક જન્માક્ષર 2024: વૃષભ રાશિના જાતકો માટે માર્ચ મહિનો મધ્યમ ગણાશે. આ મહિને તમે તમારા જીવનમાં ઘણા ઉતાર-ચઢાવ જોઈ શકો છો. આવી સ્થિતિમાં તમારે એ વાતનું પૂરેપૂરું ધ્યાન રાખવું પડશે કે જો સાવધાની રાખવામાં આવે તો અકસ્માત થાય. કાર્યસ્થળમાં બેદરકારી ન રાખો નહીંતર તમારે તમારા બોસના ગુસ્સાનો શિકાર બનવું પડી શકે છે. કાર્યસ્થળમાં તમારા વિરોધીઓથી પણ સાવધ રહો.

મહિનાના બીજા સપ્તાહમાં, તમારા પેન્ડિંગ કામમાં કોઈ અડચણને કારણે તમે હતાશ રહેશો. આ સમય દરમિયાન, તમે તમારા પરિવારના કોઈ વરિષ્ઠ સભ્યના સ્વાસ્થ્યને લઈને પણ ચિંતિત રહેશો. જો કે, મહિનાનો મધ્ય ભાગ થોડી રાહત આપનારો છે અને આ સમય દરમિયાન, વ્યવસાયિક લોકોને તેમના વ્યવસાયમાં નોંધપાત્ર નફો મળશે. વ્યવસાયને વિસ્તારવાની યોજનાઓ સાકાર થતી જણાશે.

આરામ અને સગવડતા સંબંધિત કેટલીક બહુપ્રતીક્ષિત વસ્તુ ખરીદવાનું સ્વપ્ન પૂર્ણ થશે. કમિશન અને લક્ષ્ય લક્ષી કામ કરનારાઓ માટે આ સમય ખૂબ જ શુભ રહેશે.મહિનાના ત્રીજા સપ્તાહમાં તમારા લવ પાર્ટનર સાથે કોઈ વાતને લઈને ગેરસમજ થઈ શકે છે. તેને દૂર કરવા માટે, વિવાદને બદલે વાતચીત દ્વારા વિવાદનો ઉકેલ લાવવાનો પ્રયાસ કરો, નહીં તો સ્થાપિત સંબંધો બગડી શકે છે.

વિવાહિત જીવનને ખુશ રાખવા માટે, તમારા જીવનસાથીની લાગણીઓને અવગણવાનું ટાળો અને તમારા વ્યસ્ત સમયપત્રકમાંથી તેના માટે થોડી ક્ષણો કાઢો. સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ, તમારે માર્ચના ઉત્તરાર્ધમાં વધુ સજાગ રહેવાની જરૂર પડશે.

મિથુન માર્ચ માસિક જન્માક્ષર 2024: મિથુન રાશિના જાતકો માટે માર્ચ મહિનાની શરૂઆત શુભ છે. આ સમય દરમિયાન, તમે તમારી દરેક નાની મોટી સમસ્યાને ખૂબ જ સરળતાથી દૂર કરી શકશો. તમામ પ્રકારના અવરોધો અને અવરોધોને દૂર કરીને, તમે ઇચ્છિત સફળતા અને નાણાકીય લાભ પ્રાપ્ત કરશો.

નોકરી કરતા લોકો માટે આવકના વધારાના સ્ત્રોત બનશે. સંચિત સંપત્તિમાં વધારો થઈ શકે છે. સૌભાગ્યના સંપૂર્ણ સહયોગને કારણે તમારા કાર્યસ્થળ અને ઘર પરિવારમાં માન-સન્માન વધશે. લોકો તમારા દ્વારા લેવામાં આવેલા મોટા નિર્ણયોની પ્રશંસા કરતા જોવા મળશે.

માર્ચના બીજા સપ્તાહનો મોટાભાગનો સમય તમારા નજીકના મિત્રો સાથે આનંદથી પસાર થશે. મહિનાના મધ્યમાં ચાલી રહેલા કોર્ટ કેસમાં નિર્ણય તમારા પક્ષમાં આવી શકે છે. આ સમય દરમિયાન, તમે કોઈ શુભ અથવા વિશેષ કાર્ય માટે મોટી રકમ ખર્ચ કરી શકો છો. તમને કોઈ મિત્રની મદદથી કોઈ નવી યોજનામાં સામેલ થવાની તક મળશે.

મહિનાના મધ્યમાં લાંબા અંતરની મુસાફરીની તકો રહેશે. આ સમયગાળા દરમિયાન તમને જમીન, મકાન કે વાહનમાં સુખ મળશે. જમીન અને મકાન સંબંધિત વિવાદોનો ઉકેલ આવશે. મહિનાના ઉત્તરાર્ધમાં તમારે તમારી વાણી અને વર્તન પર થોડું નિયંત્રણ રાખવું પડશે નહીંતર તમારું ચાલુ કામ બગડી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્ય અને સંબંધોની દૃષ્ટિએ પણ આ સમય નાજુક છે. આ સમયગાળા દરમિયાન, કોઈ મોટો નિર્ણય લેતી વખતે વડીલોના અભિપ્રાયને અવગણવાનું ટાળો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *