સોમવારનું રાશિફળ સિંહ રાશિને રોજગારમાં વધારો થશે ભાગ્ય તમારા પક્ષમાં રહેશે જાણો તમારી રાશિ - khabarilallive
     

સોમવારનું રાશિફળ સિંહ રાશિને રોજગારમાં વધારો થશે ભાગ્ય તમારા પક્ષમાં રહેશે જાણો તમારી રાશિ

મેષ રાશિફળ: આજે મેષ રાશિના લોકો માટે તમારા સૂચનો તમને નવા કોન્ટ્રાક્ટ અપાવશે. એવા ઘણા લોકો હશે જે તમને પ્રોત્સાહિત કરશે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. ભય રહેશે. કોઈ જૂનો રોગ ફરી ફરી શકે છે. બેદરકાર ન બનો. વાહન અને મશીનરીનો ઉપયોગ કરતી વખતે સાવધાની રાખવી જરૂરી છે. કાર્યસ્થળ પર કેટલાક લોકો તમને પડકાર આપી શકે છે. જો નિર્ણયો સમજદારીથી લેવામાં ન આવે તો, કેટલાક લોકો તમારા પોતાના ફાયદા માટે તમારો ઉપયોગ કરી શકે છે.આજનો શુભ રંગ- લાલ આજનો મંત્ર- હનુમાનજીની પૂજા કરો અને તેમના 12 નામનો જાપ કરો.

વૃષભ રાશિફળ: આજે વૃષભ રાશિના લોકો માટે બેદરકારી પીડાદાયક બની શકે છે. તમે તમારા કામ અને પ્લાનિંગ પરિવારના કેટલાક સભ્યો સાથે શેર કરી શકો છો. પરિવારના સભ્યો સાથે તમારો સમય સારો પસાર થશે. નવા કાર્યોનું આયોજન કરવા ઈચ્છતા લોકો માટે આ દિવસ અનુકૂળ છે. અસ્થિર મન લક્ષ્ય તરફ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવામાં અસમર્થ રહેશે. માતા-પિતાનો સહયોગ મળશે. કેટલાક મહત્વપૂર્ણ કામમાં તમને થોડી મુશ્કેલીનો અનુભવ થશે. આજનો શુભ રંગ- કેસરી આજનો મંત્ર- સૂર્યદેવની પૂજા કરો અને સૂર્ય મંત્રનો જાપ કરો.

મિથુન રાશિફળ: મિથુન રાશિવાળા લોકો આજે વધુ પડતી ચિંતાઓ અને લાગણીઓને કારણે શારીરિક અને માનસિક રીતે બેચેન અને અસ્વસ્થતા અનુભવશે. વેપાર અને નોકરીમાં તમને નવા કામના આઈડિયા મળી શકે છે. તમે જાણતા હોવ તેની સાથે પણ તમારા સંબંધો સારા રહેશે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. તમે જે વ્યક્તિ તરફ ધીમે ધીમે આકર્ષિત થઈ રહ્યા હતા તેના પ્રત્યે તમારો પ્રેમ વ્યક્ત કરીને તમે તમારા દિવસને સુંદર બનાવી શકો છો. કાર્યસ્થળમાં અવરોધિત કામ સાર્થક થવાની સંભાવના છે. આજનો શુભ રંગ – કાળો આજનો મંત્ર- સૂર્ય મંત્રનો જાપ કરો.

કર્ક રાશિઃ કર્ક રાશિવાળા લોકોને આજે નોકરી અને વ્યવસાયમાં લાભદાયક પરિણામ મળશે. અવિવાહિત લોકોએ પ્રેમ અને લગ્નના પ્રસ્તાવમાં સાવધાની રાખવી પડશે. કેટલાક કિસ્સાઓમાં તમારી સાથે છેતરપિંડી પણ થઈ શકે છે. વેપારમાં નવી દિશાઓ ખુલતી જણાશે. તમે તમારા અભ્યાસમાં આશાસ્પદ પરિણામો મેળવી શકશો નહીં. કોઈની સાથે મતભેદ થવાની શક્યતા છે. તમે અન્ય લિંગના લોકોને સરળતાથી આકર્ષિત કરશો. આજનો શુભ રંગ- વાદળી. આજના મંત્ર- ઓમ શં શનિશ્ચરાય નમઃ નો જાપ કરો.

સિંહ રાશિફળ: સિંહ રાશિના લોકો આજે કોઈપણ પારિવારિક કાર્યમાં ભાગ લઈ શકે છે. રોજગારમાં વધારો થશે. ભાગ્ય તમારા પક્ષે રહેશે. થાક લાગશે. વ્યસ્તતાને કારણે તમે તમારા પરિવાર પર ધ્યાન આપી શકશો નહીં. તમારી કીર્તિમાં વધારો થશે. અહંકારથી કોઈ મોટો નિર્ણય ન લો, તે તમારા માટે નુકસાનકારક હોઈ શકે છે. તમારે કોઈ કામ માટે યાત્રા કરવી પડી શકે છે, જે ફાયદાકારક સાબિત થશે. પરિવારમાં સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ રહેશે. આજનો શુભ રંગ- ગુલાબી આજનો મંત્ર- દેવી લક્ષ્મીની પૂજા કરો અને શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો.

કન્યા રાશિફળ: કન્યા રાશિના લોકો માટે આજનો દિવસ તમને પરેશાન કરી શકે છે. કંટાળાજનક દાંપત્ય જીવનમાં કંઈક સાહસ શોધવાની જરૂર છે. તેના પરિણામો સંપૂર્ણપણે તમારા અનુસાર નહીં હોય. તમે થોડો તણાવ પણ અનુભવી શકો છો. વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસમાં સારું પ્રદર્શન કરી શકશે. પ્રેમ સંબંધમાં ગંભીરતા રહેશે. વૈવાહિક જીવનમાં સુસંગતતા રહેશે. પરંતુ પારિવારિક મુદ્દાઓ મુશ્કેલીનું કારણ બની શકે છે. કામમાં ધીમી પ્રગતિ થોડો માનસિક તણાવ પેદા કરી શકે છે. આજનો શુભ રંગ- વાદળી. આજના મંત્ર- ઓમ શં શનિશ્ચરાય નમઃ નો જાપ કરો.

તુલા રાશિફળ: તુલા રાશિના જાતકો માટે આજનો દિવસ છે, તમને નવા વેપાર, સોદા અને નવી નોકરીઓ માટે તમામ પ્રકારની ઓફર મળી શકે છે. આયોજિત કાર્ય પૂર્ણ થવાની સંભાવના છે. તમને ઉચ્ચ પ્રતિષ્ઠાનું પદ આપવામાં આવશે જે તમારી શક્તિ અને સંપત્તિમાં વધારો કરશે. આજે બનાવેલી યોજના તમારા માટે સારી સાબિત થશે અને તમે કોઈપણ કાર્યને સંપૂર્ણ રીતે પૂર્ણ કરી શકશો. નવી વસ્તુઓ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો અને તમારા શ્રેષ્ઠ મિત્રની મદદ લો. આજનો શુભ રંગ- લીલો. આજનો મંત્ર- ભગવાન ગણેશની સ્તુતિ કરો.

વૃશ્ચિક રાશિફળ: વૃશ્ચિક રાશિના લોકોને આજે અણધાર્યા ખર્ચનો સામનો કરવો પડશે. મુશ્કેલીથી વ્યવસ્થા કરવામાં આવશે. ધાર્યા કામમાં વિલંબ થશે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. કિંમતી વસ્તુઓ સુરક્ષિત રીતે રાખો. વિદ્યાર્થીઓને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓમાં સફળતા મળશે. સકારાત્મક વિચારસરણીને પ્રાથમિકતા આપવાની જરૂર છે. ભવિષ્યના સંબંધમાં કોઈ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય લેતા પહેલા તેના વિશે વિચારી લો. બોલવામાં અને નાણાકીય લેવડદેવડ કરતી વખતે સાવધાની રાખવાની જરૂર છે. આજનો શુભ રંગ- સફેદ આજનો મંત્ર- આદિત્ય સ્ત્રોતનો પાઠ કરો.

ધનુ રાશિફળ: ધનુ રાશિના લોકોને આજે નોકરીમાં માન-સન્માન મળી શકે છે. મધ્યાહન પછી તમે અચાનક શારીરિક શિથિલતા અને માનસિક ચિંતાનો અનુભવ કરશો. પરાક્રમ અને પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. કામ સમયસર થશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. તમારા મનમાં નવા વિચારો આવી શકે છે. કોઈ ખાસ બાબતને લઈને તમારા વિચારો બદલાઈ શકે છે. મિલકતના વેચાણમાં વાટાઘાટો કરવાની જરૂર પડી શકે છે. રસ્તા પર અનિયંત્રિત વાહનો ન ચલાવો. ધાર્મિક કાર્ય અને ધાર્મિક યાત્રામાં વ્યસ્ત રહેશો. આજનો શુભ રંગ લીલો છે. આજનો મંત્ર- શિવના પંચાક્ષર મંત્રનો જાપ કરો.

મકર મકર રાશિના લોકો આજે પ્રતિકૂળ પરિસ્થિતિઓને પાર કરવામાં સફળ રહેશે. બાળકોની જરૂરિયાતો પર ધ્યાન આપવું પડશે. ગાઢ સંબંધો સુધરી શકે છે. તમે તમારા મુદ્દાને સમજવામાં ઘણી હદ સુધી સફળ થઈ શકો છો. યોગ્ય નાણાકીય વ્યવસ્થાપનને કારણે તમારું બેંક બેલેન્સ જળવાઈ રહેશે. તમે સંપૂર્ણ સ્વાસ્થ્ય પ્રાપ્ત કરવા માટે દરેક પ્રયાસ કરી શકો છો. આજે તમે નવા વિચારોથી ભરપૂર રહેશો અને તમે જે કાર્ય કરવાનું પસંદ કરો છો તે તમને અપેક્ષા કરતા વધુ લાભ આપશે.આજનો શુભ રંગ- પીળો. આજના મંત્રનો જાપ કરો બુધા બુધાય નમઃ.

કુંભ રાશિફળ: કુંભ રાશિના લોકો આજે સ્વાદિષ્ટ ભોજન અને પીણાંનો આનંદ માણી શકશે. મિત્રો સાથે તમારો સમય સારો પસાર થશે. વિદ્યાર્થીઓ તેમના કાર્યમાં સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. સુખ હશે. વેપારમાં સંતોષ રહેશે. કામ અધૂરું રહેવાની પૂરી સંભાવના છે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું તમને નુકસાન પહોંચાડશે અને કોઈ મોટી અપ્રિય ઘટના બનવાની સંભાવના બની શકે છે. પૈતૃક સંપત્તિના સમાચાર સમગ્ર પરિવારમાં ખુશીઓ લાવી શકે છે. આજનો શુભ રંગ- સફેદ. આજનો મંત્ર- દુર્ગાની સ્તુતિ કરો.

મીન રાશિઃ મીન રાશિના લોકોએ આજે મોટા ફેરફારો ટાળવા જોઈએ. તમારી મહેનત ઓછી થઈ શકે છે. જો કોઈ અંગત સમસ્યા છે, તો તમને તેનાથી સંબંધિત મહત્વપૂર્ણ માહિતી મળી શકે છે. તમારે ટૂંકી યાત્રાઓ પણ કરવી પડી શકે છે, જો કે શક્ય છે કે આ પ્રવાસોમાંથી તમારી અપેક્ષાઓ પૂર્ણ ન થાય. સારા સમાચાર મળવાની આશા રહેશે અને તમને સરકાર તરફથી લાભ પણ મળશે.તમારું કામ ચતુરાઈથી કરો નહીંતર તમારે નુકસાન સહન કરવું પડી શકે છે. આજનો શુભ રંગ – નારંગી આજના મંત્રઃ- હનુમાનજીના વાહન સંહારક મંત્રનો જાપ કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *