અઠવાડિયાનું રાશિફળ ૧૨ તારીખથી સાથ દિવસ આ રાશિવાળા માટે રહેશે ખાસ મોટુ અટકાયેલું કાર્ય થશે પૂર્ણ - khabarilallive
     

અઠવાડિયાનું રાશિફળ ૧૨ તારીખથી સાથ દિવસ આ રાશિવાળા માટે રહેશે ખાસ મોટુ અટકાયેલું કાર્ય થશે પૂર્ણ

તુલા: તુલા રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે કોઈ પણ પગલું સમજી વિચારીને ઉઠાવવું પડશે. ભૂલથી પણ નજીકના લાભને દૂરના નુકસાનમાં ફેરવવાની ભૂલ ન કરો. આ અઠવાડિયે, તમને ઘર અને બહાર બંને જગ્યાએ લોકો સાથે મળીને કામ કરવું ફાયદાકારક જણાશે. જો તમે આ કરવામાં સફળ થશો તો તમને અપેક્ષા કરતા વધુ સફળતા મળશે. સપ્તાહના પૂર્વાર્ધમાં તમને કોઈ ધાર્મિક-શુભ કાર્યક્રમમાં ભાગ લેવાની તક મળશે.

આ સમય દરમિયાન તમને નોકરી સંબંધિત સારા સમાચાર મળશે. અગાઉ રોકાણ કરેલા પૈસાથી લાભ થવાની સંભાવના રહેશે. સંતાન સંબંધિત કોઈ મોટી ચિંતાનું નિરાકરણ થવા પર તમે રાહતનો શ્વાસ લેશો. સમાજમાં તમારું માન-સન્માન વધશે. ઘરેલું મહિલાઓનો મોટાભાગનો સમય પૂજા અને ધાર્મિક કાર્યોમાં પસાર થશે.

સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમને નવી યોજનાઓ પર કામ કરીને આગળ વધવાની તક મળશે. નોકરી કરતા લોકો તેમના ઉપરી અધિકારીઓ સાથે સારા સંબંધો જાળવી રાખશે. વેપારમાં અનુકૂળતા રહેશે. વેપારમાં વધારો થવાથી બજારમાં તમારી વિશ્વસનીયતા વધશે. જો તમે કોઈને તમારો પ્રેમ વ્યક્ત કરવાનું વિચારી રહ્યા હતા, તો આ અઠવાડિયે તમને એવું કરવામાં અપેક્ષિત સફળતા મળી શકે છે. તે જ સમયે, પહેલાથી અસ્તિત્વમાં રહેલા સંબંધોમાં પરસ્પર વિશ્વાસ વધશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

વૃશ્ચિક: વૃશ્ચિક રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું ઘટ્ટ ઘી જેવું તો ક્યારેક સૂકા ચણા જેવું રહેશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં અચાનક મોટા ખર્ચાઓને કારણે તમારું બજેટ ખોરવાઈ શકે છે અને તમારે કોઈની પાસેથી પૈસા ઉધાર લેવા પડી શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન, તમારા માટે પૈસાની લેવડ-દેવડ અત્યંત સાવધાની સાથે કરવાની સલાહ આપવામાં આવશે. જો તમે પાર્ટનરશિપમાં બિઝનેસ કરો છો, તો તમારે તમારા પાર્ટનર પર આંધળો વિશ્વાસ કરવાનું ટાળવું જોઈએ, નહીં તો તમારે પછીથી આર્થિક નુકસાન સહન કરવું પડી શકે છે.

નોકરીયાત લોકો માટે આ સપ્તાહ મધ્યમ ગણાશે. સપ્તાહની શરૂઆતથી તેમના પર કામનો વધારાનો બોજ રહેશે. જો તમને કાર્યસ્થળમાં તમારા ઉપરી અધિકારીઓ તરફથી અપેક્ષિત સહયોગ ન મળે તો તમે થોડા દુઃખી થશો. આ અઠવાડિયે તમારે તમારા કામને સમયસર પૂર્ણ કરવા માટે વધારાની મહેનત અને પ્રયત્નો કરવાની જરૂર પડશે. અઠવાડિયાનો ઉત્તરાર્ધ પહેલા ભાગની સરખામણીએ થોડો વધુ આરામદાયક હોઈ શકે છે.

આ સમયગાળા દરમિયાન, તમે તમારા વ્યવસાયમાં ધીમો નફો જોશો. તમારો ઉત્સાહ અને હિંમત વધશે અને કાર્ય સંબંધિત અવરોધો દૂર થશે. જમીન અને ઈમારતો સંબંધિત વિવાદો સમાધાન દ્વારા ઉકેલવાની તક મળશે. વૃશ્ચિક રાશિના લોકોએ આ અઠવાડિયે પોતાનો પ્રેમ પ્રદર્શિત કરવાનો પ્રયાસ ન કરવો જોઈએ, નહીં તો તેમને બિનજરૂરી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. વિવાહિત લોકોએ સુખી લગ્ન જીવન જીવવા માટે તેમના જીવનસાથી પ્રત્યે પ્રમાણિક રહેવું જોઈએ અને તેમની ઉપેક્ષા કરવાનું ટાળવું જોઈએ.

ધનુરાશિ: ધનુ રાશિના લોકો માટે સપ્તાહની શરૂઆત થોડી પડકારજનક રહી શકે છે. આ સમય દરમિયાન, તમારે નાના કાર્યો પૂર્ણ કરવા માટે ઘણી દોડધામ કરવી પડી શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન, કામના સંબંધમાં લાંબા અથવા ટૂંકા અંતરની મુસાફરી પણ શક્ય છે. જો તમે નોકરી કરતા વ્યક્તિ છો અને તમારી નોકરી બદલવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તમારે ગુસ્સો કે લાગણીઓમાં આવીને આ નિર્ણય લેવાનું ટાળવું જોઈએ.

તમારા રોજગારમાં કોઈ ફેરફાર કરતા પહેલા અથવા નવી શરૂઆત કરતા પહેલા તમારા શુભચિંતકોની સલાહ ચોક્કસ લો. આ અઠવાડિયે ધનુ રાશિના જાતકોએ નાણાંકીય સમસ્યાઓથી બચવા માટે તેમના પૈસાનું સંચાલન કરવું સલાહભર્યું રહેશે. સપ્તાહનો ઉત્તરાર્ધ પૂર્વાર્ધ કરતાં વધુ શુભ અને ભાગ્યશાળી રહેવાનો છે. આ સમયગાળા દરમિયાન, તમારા પ્રયત્નો અપેક્ષા કરતા વધુ પરિણામ આપશે.

વિદેશમાં કામ કરનારાઓને આ સમયગાળા દરમિયાન વિશેષ સફળતા અને લાભ મળવાની શક્યતાઓ છે. નોકરિયાત લોકોને આ સમયગાળા દરમિયાન તેમના સારા કામ માટે તેમના વરિષ્ઠ તરફથી પ્રશંસા મળશે. મહત્વપૂર્ણ પદ મળવાની સંભાવના છે. પરિવારના કોઈ સભ્યની મોટી સફળતાને કારણે ઘરમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. પરસ્પર સંબંધોમાં આવતી ખટાશ દૂર થશે. પ્રેમ સંબંધો ગાઢ બનશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

મકર: મકર રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું શુભ છે. કરિયર-બિઝનેસની દૃષ્ટિએ આ સપ્તાહ તમારા માટે ખૂબ જ સકારાત્મક રહેવાનું છે. જો તમે લાંબા સમયથી રોજગારની શોધમાં ભટકતા હતા તો આ અઠવાડિયે તમારી ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે. નોકરી-ધંધાના સંબંધમાં કરવામાં આવેલી યાત્રાઓ સુખદ અને લાભદાયી સાબિત થશે. જો તમે વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા હોવ તો તમને વ્યવસાયમાં અણધાર્યો નફો મળશે. માર્કેટમાં તમારી વિશ્વસનીયતા વધશે.

સપ્તાહના પૂર્વાર્ધમાં તમે ધાર્મિક અને આધ્યાત્મિક પ્રવૃત્તિઓમાં વધુ વ્યસ્ત રહેશો. આ સમયગાળા દરમિયાન અચાનક તીર્થયાત્રા પર જવાની યોજના બની શકે છે. સપ્તાહના મધ્યમાં સ્ત્રી મિત્રની મદદથી લાંબા સમયથી અટકેલા કામ પૂરા થઈ શકે છે. કામમાં આવતી મોટી અડચણો દૂર થશે. સંબંધોની દૃષ્ટિએ આ સપ્તાહ શુભ છે. તમને પરિવારના સભ્યો સાથે ખુશીની પળો વિતાવવાની ઘણી તકો મળશે.

આ સમય દરમિયાન, ઘરમાં કોઈ પ્રિય વ્યક્તિનું આગમન ખુશીનું વાતાવરણ બનાવશે અને તમને તેની સાથે જૂની યાદો તાજી કરવાની તક મળશે. સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ આ સપ્તાહ સામાન્ય રહેશે.

કુંભ: સાવચેતી દૂર કરવામાં આવી હતી અને અકસ્માત થયો હતો. કુંભ રાશિના લોકોએ આ અઠવાડિયે આ બાબતનું ધ્યાન રાખવું જોઈએ. આ અઠવાડિયે, તમારા કામમાં બેદરકારી ન રાખો અથવા તેને આવતીકાલ સુધી સ્થગિત કરવાનો પ્રયાસ કરશો નહીં, નહીં તો તમારે મોટું નુકસાન સહન કરવું પડી શકે છે. અઠવાડિયાના પહેલા ભાગમાં તમે કામમાં બિનજરૂરી મુશ્કેલીઓના કારણે હતાશ રહેશો.

આ સમયગાળા દરમિયાન, નોકરી કરતા લોકોને કોઈક ભૂલને કારણે તેમના વરિષ્ઠોના ગુસ્સાનો શિકાર બનવું પડી શકે છે. કામકાજમાં બદલાવ અને કાર્યસ્થળમાં કર્મચારીઓના અસહકારને કારણે તમે પરેશાન રહેશો. આ સમય દરમિયાન, હવામાન સંબંધિત બીમારી પણ તમારા શારીરિક કષ્ટનું મુખ્ય કારણ બની શકે છે. આવી સ્થિતિમાં, તમારી દિનચર્યા અને ખાનપાનની સાથે તમારા શરીરનું ખાસ ધ્યાન રાખો.

સંબંધોની દૃષ્ટિએ સપ્તાહના મધ્યનો સમય તમારા માટે થોડો પ્રતિકૂળ રહેશે. આ સમય દરમિયાન ભાઈ-બહેનો સાથે કોઈ મુદ્દે વિવાદ થઈ શકે છે. ઘરેલું પરેશાનીઓને કારણે તમારું કામ પણ પ્રભાવિત થઈ શકે છે. જે વિદ્યાર્થીઓ પરીક્ષાઓ અને સ્પર્ધાઓની તૈયારી કરી રહ્યા છે તેઓ અભ્યાસથી વિચલિત થઈ શકે છે અને આળસ તેમના પર હાવી થશે. કોઈપણ નિયમો અને નિયમનો ભંગ કરવાથી અને ઝડપથી વાહન ચલાવવાનું ટાળો, અન્યથા તમારે આર્થિક અને શારીરિક મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. પ્રેમ સંબંધમાં સાવધાની સાથે આગળ વધો અને તમારા જીવનસાથીની ભાવનાઓને માન આપો.

મીન: મીન રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું મિશ્રિત રહેવાનું છે. જો તમે વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા હોવ તો તમારે અઠવાડિયાની શરૂઆતમાં કોઈપણ પ્રકારનું જોખમ લેવાનું ટાળવું જોઈએ. આમ, કાર્યકારી વ્યક્તિએ તેના કાર્યસ્થળમાં તેના વિરોધીઓની વાતને મહત્વ આપવાને બદલે તેના લક્ષ્યો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું જોઈએ.

સપ્તાહના પહેલા ભાગમાં ઘર અને પરિવાર સાથે જોડાયેલી કેટલીક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે, જેના કારણે તમે ઉદાસ રહેશો. પડોશમાં રહેતા લોકો સાથે બિનજરૂરી વિવાદ થઈ શકે છે. પૈતૃક સંપત્તિ પ્રાપ્ત કરવામાં અવરોધો આવી શકે છે. આ સમય દરમિયાન, મીન રાશિના લોકોએ ગેરસમજ ફેલાવનારાઓથી યોગ્ય અંતર જાળવવું અને પોતાની બુદ્ધિ અને વિવેકબુદ્ધિથી કોઈપણ નિર્ણય લેવાનું યોગ્ય રહેશે.

સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં સંજોગોમાં સુધારો થતો જોવા મળશે. આ સમય દરમિયાન, કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિની મદદથી સમસ્યાઓ હલ થશે. નાણાંનો પ્રવાહ વધશે અને ખર્ચનો બોજ ઘટશે. કરિયર અને બિઝનેસમાં તમને સાનુકૂળ પરિણામ મળશે. પ્રેમ સંબંધોમાં સુસંગતતા રહેશે. મુશ્કેલ સમયમાં તમારો લવ પાર્ટનર તમારા માટે ખૂબ મદદગાર સાબિત થશે. તમને તમારા જીવનસાથી સાથે સુખદ ક્ષણો વિતાવવાની તક મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *