રવિવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને મળશે પરિવારનો સહયોગ મિથુન રાશિને મળશે વેપારમાં વૃદ્ધિ - khabarilallive    

રવિવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને મળશે પરિવારનો સહયોગ મિથુન રાશિને મળશે વેપારમાં વૃદ્ધિ

મેષ – માનસિક હતાશા સામાન્ય રહેશે, જોકે નકારાત્મક વિચારોની અસર થઈ શકે છે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે. મીઠાઈ ખાવામાં રસ વધશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. આત્મવિશ્વાસ સારો રહેશે. ધીરજ રાખો. તમને તમારા માતા-પિતાનો સહયોગ મળશે. કોઈ મિત્ર આવી શકે છે. સુખી અને દુ:ખી વચ્ચે તમારી લાગણીઓમાં બદલાવ આવી શકે છે. પારિવારિક જીવન સુખદ રહેશે. કપડાં વગેરેમાં રસ વધી શકે છે.

વૃષભ- તમારી વાણીમાં સંતુલન જાળવવાનો પ્રયાસ કરો. આવક વધી શકે છે, જોકે ખર્ચ પણ વધી શકે છે. પરિવારના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. આસપાસ વધુ દોડધામ થઈ શકે છે. બિઝનેસ પર ધ્યાન આપો. માનસિક શાંતિ જળવાઈ રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે ચર્ચા કરવાનું ટાળો. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. ધીરજ રાખો. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહી શકે છે. સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો.

મિથુન – સંયમ રાખો. ધીરજ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. પરિવાર અને કાર્યસ્થળમાં બિનજરૂરી વિવાદો ટાળો. કાર્યસ્થળ પર પણ મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. માનસિકતા ટકી રહેશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. માતા તરફથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે. પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. નોકરીમાં ઉન્નતિની તક મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. પ્રવાસની સંભાવના છે.

કર્કઃ- આત્મવિશ્વાસ મજબૂત રહેશે, પરંતુ મનમાં કેટલીક સમસ્યાઓ આવી શકે છે. તમારા બાળકના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. કોઈ મિત્રની મદદથી તમને નોકરીની તકો મળી શકે છે. અનુશાસન અને સુખ-દુઃખની લાગણી રહેશે. પારિવારિક જીવનમાં ખુશીઓ આવશે. ખર્ચમાં ઘટાડો થશે. ધીરજ રાખો. તમને તમારા બાળકો તરફથી સારા સમાચાર મળી શકે છે. નવી વ્યવસાયિક પહેલને સમર્થન મળી શકે છે.

સિંહ- માનસિક શાંતિ રહેશે નહીં. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. તમને લાભદાયક અવસર મળશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનમાં રસ વધશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે. શૈક્ષણિક અને બૌદ્ધિક કાર્યમાં તમને માન-સન્માન મળી શકે છે. તમે કોઈ રાજનેતા સાથે મુલાકાત કરી શકો છો. ધીરજનો અભાવ રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે વૈચારિક ચર્ચા ટાળો. ખર્ચમાં વધારો થવાની ચિંતા રહેશે. ધન પ્રાપ્ત થશે.

કન્યા – અભ્યાસમાં રસ વધશે. ઉચ્ચ શિક્ષણ મેળવવા માટે વિદેશ જવાની તકો છે. તમને સરકાર અને સત્તા તરફથી સહયોગ મળશે. જીવન જીવવામાં તમારે મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. ધીરજ રાખો. તમારી લાગણીઓ પર નિયંત્રણ રાખો. પરિવારનો સહયોગ મળશે. તમે શૈક્ષણિક અને સંશોધન કાર્યનો આનંદ માણશો. માનસિકતા અસ્વસ્થ રહેશે. ભૌતિક સુખોનો વિસ્તાર થઈ શકે છે.

તુલા- કલા કે સંગીત પ્રત્યે રુચિ વધી શકે છે. પારિવારિક જીવન સુખદ રહેશે. નોકરીનું સ્થાન બદલવાની તકો મળી શકે છે. તમને કોઈ મિત્રનો સહયોગ મળશે. શિસ્ત અને અસ્તિત્વની ભાવના રહેશે. તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. ખાતરી કરો કે તમારી દિનચર્યા વ્યવસ્થિત રહે છે. વાણીમાં નમ્રતા રહેશે. તમને કેટલીક વધારાની જવાબદારી મળી શકે છે. ઘણી મહેનત કરવી પડશે.

વૃશ્ચિક – વાતચીતમાં સંયમ રાખવો. મનમાં નકારાત્મક વિચારો ટાળો. તમને તમારા બાળકો તરફથી સારા સમાચાર મળી શકે છે. નોકરીમાં આવક વધશે. કામકાજમાં વધારો થશે. આત્મસંયમ જાળવો. ગુસ્સાથી બચો. સારી સ્થિતિમાં રહો. વેપારમાં સુધારો થશે. નફામાં ઘટાડો થઈ શકે છે. સંપત્તિ સંચયમાં પણ ઘટાડો થશે. વૈવાહિક સુખમાં વધારો થશે. કપડાં માટે ખર્ચ વધી શકે છે.

ધનુ – ક્રોધ અને ક્રોધથી બચો. મિત્રની મદદથી આવક વધી શકે છે. શૈક્ષણિક પ્રવાસની સંભાવના છે. આત્મસંયમ જાળવો. ખર્ચ વધી શકે છે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. સામાજિક કાર્યોમાં સહયોગ કરવાથી આનંદ મળશે. નોકરીમાં બદલાવની તક મળી શકે છે. આત્મસંયમ જાળવો.

મકર – આત્મવિશ્વાસ પ્રબળ રહેશે. વ્યવસાયમાં સ્થાન પરિવર્તનની તકો મળી શકે છે. તમને તમારા પિતા તરફથી સહયોગ મળી શકે છે. આસપાસ વધુ દોડધામ થશે. લાભની તકો પણ પ્રાપ્ત થશે. આવકમાં વધારો થશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. ખાતરી કરો કે દિનચર્યા ક્રમિક રહે. વાણીમાં નમ્રતા રહેશે. વેપાર માટે તમે પ્રવાસ પર જઈ શકો છો, જે લાભદાયક રહેશે

કુંભ – તમારા વિચારો પર સંયમ રાખો. ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓ માટે ખર્ચ વધી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં રસ વધશે. વેપારમાં સુધારો થશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. સુખ અને દુઃખ વચ્ચે સંતુલન રહેશે. તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. ખાતરી કરો કે નિયમિત ક્રમમાં રહે છે. કેટલીક વધારાની જવાબદારીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. ઘણી મહેનત કરવી પડશે.

મીન – આત્મવિશ્વાસ પ્રબળ રહેશે, પરંતુ સંયમ રાખવો. અતિશય ઉત્સાહ ટાળો. કૌટુંબિક સમસ્યાઓ ટાળો. મિત્રની મદદથી આવક વધી શકે છે. નોકરીમાં સ્થાન પરિવર્તનની સંભાવના બની શકે છે. આત્મસંયમ જાળવો. ખંત અને મહેનતના આધારે સફળતા મળશે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સાવચેતીઓનું ધ્યાન રાખો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *