૩૨ વર્ષ પછી મેષ રાશિમાં બનશે દુર્લભ સંયોગ મેષ સહિત આ ચાર રાશિ માટે શરૂ થશે શુભ દિવસ - khabarilallive
     

૩૨ વર્ષ પછી મેષ રાશિમાં બનશે દુર્લભ સંયોગ મેષ સહિત આ ચાર રાશિ માટે શરૂ થશે શુભ દિવસ

હિંદુ કેલેન્ડર મુજબ, દર વર્ષે માઘ મહિનાના શુક્લ પક્ષની પાંચમી તારીખે બસંત પંચમી ઉજવવામાં આવે છે. આ વર્ષે બસંત પંચમી 14 ફેબ્રુઆરી 2024ના રોજ છે. એક ધાર્મિક માન્યતા છે કે માતા સરસ્વતીએ બસંત પંચમીના દિવસે દર્શન કર્યા હતા. તેથી, આ શુભ દિવસે માતા સરસ્વતીની પૂજા કરવાની પરંપરા છે. એવું માનવામાં આવે છે કે આ કરવાથી વ્યક્તિ બુદ્ધિ, બુદ્ધિ અને ગુણોનું જ્ઞાન પ્રાપ્ત કરે છે.

આ વખતે બસંત પંચમી અનેક શુભ સંયોગોમાં ઉજવાશે. જ્યોતિષીય ગણતરીઓ અનુસાર, સરસ્વતી પૂજાના દિવસે સર્વાર્થ સિદ્ધિ યોગ, રેવતી નક્ષત્ર અને અશ્વિની નક્ષત્ર સહિત અનેક દુર્લભ સંયોજનો રચાય છે. જેની શુભ અસરને કારણે કેટલીક રાશિઓને જબરદસ્ત લાભ મળશે. ચાલો જાણીએ બસંત પંચમીની ભાગ્યશાળી રાશિઓ વિશે.

મેષ: શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમને સારું પરિણામ મળશે. વેપારની સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. આવકના ઘણા સ્ત્રોતોથી આર્થિક લાભ થશે. તમને તમારી મહેનતનું પરિણામ મળશે. તમને તમારી કારકિર્દીમાં અપાર સફળતા મળશે. કામમાં આવતા અવરોધો દૂર થશે. તમને પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે જેનાથી તમારું મન ખુશ રહેશે.

મિથુનઃ કરિયરમાં તમને ઈચ્છિત સફળતા મળશે. નોકરી-ધંધામાં પ્રગતિની તક મળશે. નોકરી કરતા લોકોને મૂલ્યાંકન અથવા પ્રમોશન મળી શકે છે. પ્રોફેશનલ લાઈફની સમસ્યાઓ દૂર થશે. દરેક ક્ષેત્રમાં સફળતા મળશે. નોકરી કરતા લોકો માટે સમય શુભ રહેશે.

વૃશ્ચિકઃ તમારા કાર્યનું સકારાત્મક પરિણામ મળશે. આવક વધારવાની નવી તકો મળશે. ઓફિસમાં તમારા કામની પ્રશંસા થશે. સમાજમાં માન-સન્માન વધશે. વિવાહિત જીવનમાં ખુશીઓ આવશે. બિઝનેસમાં લોકોને મોટા ઓર્ડર મળી શકે છે. જેના કારણે ખુશીઓ જળવાઈ રહેશે.

મીન: નાણાકીય સ્થિતિમાં સુધારો થશે. નોકરી-ધંધામાં પ્રગતિ થશે. પ્રેમ સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે. તમને વ્યાવસાયિક સફળતા મળશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે. આર્થિક લાભ થશે અને ઘણા અટકેલા કાર્યો પૂરા થશે. તમને અચાનક પેન્ડિંગ પેમેન્ટ મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *