ધમ ધમાઈ ને વેચાઈ રહ્યા છે 400 રૂપિયાના આ AC મિનિટોમાં કરી નાખે છે રૂમને ઠંડો બરફ જેવો - khabarilallive    

ધમ ધમાઈ ને વેચાઈ રહ્યા છે 400 રૂપિયાના આ AC મિનિટોમાં કરી નાખે છે રૂમને ઠંડો બરફ જેવો

માર્કેટમાં એક નાનું પાવરફુલ AC વેચાઈ રહ્યું છે, જે અત્યાર સુધીનું સૌથી નાની સાઈઝનું એર કન્ડીશન છે. હવે ઉત્તર ભારતમાં ઉનાળો શરૂ થયો છે. આવી સ્થિતિમાં, આ નાનું એર કંડિશનર તમારા માટે ઘણું સારું કરી શકે છે. હવે લગભગ એક મહિનામાં દરેકના ઘરમાં એસી ચાલવા લાગશે.

આવી સ્થિતિમાં, જો તમે પણ એક નાનું પોર્ટેબલ કૂલિંગ ઉપકરણ શોધી રહ્યા છો, તો આ નાનું એર કંડિશનર તમારા માટે શ્રેષ્ઠ વિકલ્પ સાબિત થઈ શકે છે. જો તમે પણ તેને ખરીદવા માંગતા હોવ તો આજે અમે તમને જણાવી રહ્યા છીએ કે આ નાનકડું ઉપકરણ કેવી રીતે કામ કરશે અને તમારા ઘરમાં રહેશે.

આ મિની પોર્ટેબલ એસી છે જો તમે તમારા ઘરના વર્ક ટેબલ અથવા બાળકોના સ્ટડી ટેબલ પર રાખવા માટે કૂલિંગ ડિવાઇસ શોધી રહ્યા છો, જે નાની જગ્યાને ઝડપથી ઠંડુ કરવાનું કામ કરે છે, તો મિની પોર્ટેબલ એસીનો વિકલ્પ તમારા માટે યોગ્ય સાબિત થશે. આ ઉપકરણ ઓનલાઈન અને ઓફલાઈન બંને રીતે ખરીદી શકાય છે. તેની કિંમત 400 રૂપિયાથી શરૂ થાય છે. તેની કિંમત 400 રૂપિયાથી 2000 રૂપિયા સુધીની છે. તેઓ વિવિધ ડિઝાઇન અને કદમાં ઉપલબ્ધ છે અને તમે તમારી પસંદગીના મોડેલ ખરીદી શકો છો, જે તમારી જરૂરિયાતોને અનુરૂપ છે.

આ રીતે કામ કરે છે જો તમે આ પોર્ટેબલ એર કંડિશન ચલાવવા માંગો છો તો તમારે તેના માટે ડ્રાય આઈસનો ઉપયોગ કરવો પડશે. જો કે, તમે આમાં ઠંડા પાણીનો પણ ઉપયોગ કરી શકો છો. આ તમને અને સ્થળ બંનેને ઠંડક આપશે, જો તમે પણ તેને ખરીદો છો, તો તે ચલાવવામાં એકદમ સરળ છે અને તેમાં પાવર વપરાશ નહિવત છે. ટેબલ પર કામ કરતા લોકો માટે આ એક સરસ વિકલ્પ છે, ઓછી વીજળી પણ વપરાય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *