19 વર્ષ બાદ એક્ટ્રેસ મંદિરા બેદી એ ખોલ્યા એવા રાજ ક્રિકેટરોની દુનિયામાં મચી જશે હડકંપ - khabarilallive    

19 વર્ષ બાદ એક્ટ્રેસ મંદિરા બેદી એ ખોલ્યા એવા રાજ ક્રિકેટરોની દુનિયામાં મચી જશે હડકંપ

એક્ટ્રેસ અને સ્પોર્ટ્સ એન્કર મંદિરા બેદીએ મનોરંજન અને ચકચકિત ક્રિકેટ જગત પર ઘણા ગંભીર આરોપ લગાવ્યા છે. મંદિરા બેદીએ ભલે ગમે તેટલા આરોપો લગાવ્યા હોય, પરંતુ સમગ્ર ક્રિકેટ જગત સવાલોના વર્તુળમાં ઉભું જોવા મળી રહ્યું છે. બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ અને સ્પોર્ટ્સ એન્કરિંગ માટે પ્રખ્યાત મંદિરા બેદીએ 19 વર્ષ પછી ખુલાસો કર્યો છે કે ક્રિકેટરો ખરાબ વર્તન કરી રહ્યા છે. મંદિરા બેદીએ 2003 ક્રિકેટ વર્લ્ડ કપમાં પોતાની એન્કરિંગ માટે ઘણી હેડલાઈન્સ બનાવી હતી. એન્કરિંગ દરમિયાન મંદિરા બેદીના ગ્લેમરનું ટેમ્પરિંગ લોકોને ખૂબ જ પસંદ આવ્યું હતું.

એન્કરે ગંભીર આક્ષેપો કર્યા હતા મંદિરા બેદીએ એક રિયાલિટી શોમાં ઘણા મોટા ખુલાસા કર્યા. અભિનેત્રીએ કહ્યું કે ક્રિકેટરો તેને અપમાનિત કરતા હતા, જ્યારે તે ખેલાડીઓને સવાલો કરતી હતી ત્યારે તેઓ તેની સામે જોતા હતા, તેની આંખોથી એવું લાગતું હતું કે તે વિચારતી હતી કે આ મંદિર બેદી તેને કેવી રીતે પ્રશ્ન કરી શકે છે.

મંદિરાએ વધુમાં જણાવ્યું કે આ બધાને કારણે તે ઘણી વખત ડરી જતી હતી. પરંતુ તે સમયે તે જે ચેનલ માટે કામ કરતી હતી તેણે અભિનેત્રીને ઘણો સપોર્ટ કર્યો હતો. તમને જણાવી દઈએ કે મંદિરા બેદીએ 2003 અને 2007માં આઈસીસી ક્રિકેટ વર્લ્ડ કપ, 2004 અને 2006માં ચેમ્પિયન્સ ટ્રોફી અને ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ સીઝન 2 માટે એન્કરિંગ કર્યું છે.

મંદિરા બેદીએ કર્યો મોટો ખુલાસો સ્પોર્ટ્સ એન્કરિંગ માટે પ્રખ્યાત મંદિરા બેદીએ એક ઈન્ટરવ્યુ દરમિયાન જણાવ્યું કે, ‘ઘણા ક્રિકેટરો મારી સામે જોતા હતા. તેણી શું પૂછે છે તે વિશે વિચારો. આ સિવાય તેણીએ જે પણ પ્રશ્નો પૂછ્યા, ખેલાડીઓના જવાબો તેનાથી સંબંધિત નહોતા. તેણે કહ્યું કે આ અનુભવ મારા માટે ઘણો ડરામણો હતો. મારો આત્મવિશ્વાસ ડગમગી ગયો હતો, પરંતુ બ્રોડકાસ્ટર્સે મને હિંમત આપી અને કહ્યું કે 150-200 મહિલાઓમાંથી તમારી પસંદગી કરવામાં આવી છે. તમે શ્રેેેેષ્ઠ છો તમારામાં વિશ્વાસ રાખો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *