વિપરીત રાજયોગ બન્યો કન્યા રાશિમાં આ રાશિવાળા માટે રહેશે દિવસો શુભ સફળતાની ચડશે સીડીઓ - khabarilallive    

વિપરીત રાજયોગ બન્યો કન્યા રાશિમાં આ રાશિવાળા માટે રહેશે દિવસો શુભ સફળતાની ચડશે સીડીઓ

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર કુંડળીમાં મંગળનું ઘણું મહત્વ માનવામાં આવે છે. કહેવાય છે કે જો મંગળ કોઈના પર કૃપા કરે છે તો તેને ધનવાન બનાવે છે અને જો તેને ખોટા ઘરમાં મૂકવામાં આવે તો તેનો પણ ખરાબ પ્રભાવ પડે છે.

અત્યારે ગ્રહોનો સેનાપતિ અને ભૂમિ પુત્ર મંગળ સ્થિત છે. કન્યા રાશિમાં મંગળ વિપરિત અને શત્રુહંત યોગ રચાયો છે, જેની અસર 18 સપ્ટેમ્બર સુધી રહેશે.આ પછી મંગળ પોતાનો માર્ગ બદલશે. આ ત્રણ રાશિઓનું ભાગ્ય બદલાશે

મેષ: વિપ્રીત રાજ યોગઃ કન્યા રાશિમાં બનેલો વિપ્રીત રાજ યોગ મેષ રાશિ માટે શુભ સાબિત થશે. આ સમયગાળા દરમિયાન દરેક ક્ષેત્રમાં શુભ ફળ પ્રાપ્ત થશે. તમને તમારા કાર્યમાં સફળતા મળશે. રોકાણથી લાભ થવાની સંભાવના રહેશે. આર્થિક લાભ થવાના પ્રબળ સંકેત છે.

લવ લાઈફ અને વૈવાહિક જીવનમાં ખુશીઓ રહેશે. શત્રુહંતા યોગ દ્વારા કાયદાકીય મામલાઓમાં રાહત મળવાની સંભાવના છે. નોકરીમાં પણ તમને સફળતા મળી શકે છે. સમાજમાં માન-સન્માન પણ વધશે. તમને તમારા કાર્યમાં સફળતા મળશે. આવકમાં વધારો થવાની સંભાવના પણ રહેશે.

કર્ક રાશિ: વિપ્રીત રાજ યોગઃ વિપ્રીત રાજ યોગ ખૂબ જ શુભ માનવામાં આવે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં સફળતાની સાથે અન્ય ક્ષેત્રોમાં પણ તમને સફળતા મળી શકે છે. નોકરીયાત લોકો માટે સમય ભાગ્યશાળી સાબિત થશે. પૈસા બચાવવામાં સફળતા મળશે. વેપારમાં આવકની નવી તકો મળશે.

તમારા લવ પાર્ટનર અને જીવનસાથી સાથે તમારા સૌહાર્દપૂર્ણ સંબંધ રહેશે.શત્રુહંત યોગ દેશવાસીઓ માટે સારો સાબિત થઈ શકે છે. વતનીઓ દરેક ક્ષેત્રમાં સફળતા મેળવી શકે છે.આત્મવિશ્વાસ વધશે અને સમસ્યાઓમાંથી મુક્તિ મળશે. નોકરી કરતા લોકો અને વ્યવસાય કરતા લોકોને પણ અચાનક આર્થિક લાભ થઈ શકે છે.

તુલા: વિપ્રીત રાજ યોગઃ વિપ્રીત રાજ યોગના કારણે લોકોને ધન મળવાની સંભાવના છે.હિંમત અને બહાદુરીમાં વધારો થશે. વેપારમાં આર્થિક લાભની કેટલીક તકો મળશે. વેપાર અને નોકરીમાં મોટો આર્થિક લાભ થશે. નોકરી કરતા લોકો માટે સમય શુભ રહેશે, તેમને નવી તકો મળી શકે છે.

વેપારીઓને આર્થિક લાભ થશે. શત્રુહંત યોગ તમને દરેક પડકારને પાર કરવા માટે હિંમત આપશે. નોકરીયાત લોકો માટે સમય સારો રહેશે. પ્રમોશન અને પ્રગતિની પ્રબળ તકો છે. આવકમાં વધારો થવાની સંભાવના રહેશે. આત્મવિશ્વાસ વધશે અને તમે તમારા શત્રુઓને હરાવવામાં સફળ થશો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *