બુધવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને વેપારની સ્થિતિમાં સુધારો થશે વૃશ્વિક રાશિને નોકરીમાં પ્રગતિ મળશે - khabarilallive      

બુધવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને વેપારની સ્થિતિમાં સુધારો થશે વૃશ્વિક રાશિને નોકરીમાં પ્રગતિ મળશે

મેષ – મન પ્રસન્ન રહેશે, પરંતુ અજ્ઞાનતાના કેટલાક ભયથી પરેશાન થઈ શકો છો. શૈક્ષણિક કાર્યમાં સાવધાન રહો. નોકરીમાં વિદેશ પ્રવાસની શક્યતાઓ છે. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. તમે કોઈ મિત્રની મદદથી પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ કરી શકો છો. વેપારની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. ક્રોધ અને ક્રોધનો અતિરેક રહેશે. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. કોઈ ધાર્મિક સ્થળની મુલાકાત લેવાની યોજના બની શકે છે. સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે. વિવાદથી દૂર રહો.

વૃષભ- તમારી માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. જીવન પીડાદાયક હોઈ શકે છે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે. વાહનની સુવિધા વધી શકે છે. ખર્ચમાં વધારો થશે. વાણીમાં નમ્રતા રહેશે. કેટલાક પેન્ડિંગ પૈસા પાછા મળી શકે છે. વેપારમાં વધુ મહેનત થશે. માનસિક શાંતિ રહેશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. બાળકોને તકલીફ પડશે. વધારાનો ખર્ચ થશે. ભૌતિક સુખોમાં વધારો થશે. તમને સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓમાંથી થોડી રાહત મળી શકે છે.

મિથુન – કાર્યક્ષેત્રમાં સુધારો થશે, પરંતુ અધિકારીઓ સાથે તાલમેલ જાળવી રાખો. પ્રવાસ પર જવાની પણ શક્યતાઓ છે. બિનજરૂરી ઝઘડા અને વિવાદો ટાળો. તમને અચાનક પૈસા મળશે. મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતાનો અનુભવ થશે. નોકરીના ઈન્ટરવ્યુ વગેરેમાં તમને સુખદ પરિણામો મળશે. તમારા આહાર પ્રત્યે સભાન રહો. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. માનસિક સમસ્યાઓ રહેશે. વધારાનો ખર્ચ પણ થશે. તમને કેટલીક નવી જવાબદારી પણ મળી શકે છે.

કર્ક- ધીરજ રાખો. બિનજરૂરી ગુસ્સો અને વાદ-વિવાદ ટાળો. લેખન વગેરે જેવા બૌદ્ધિક કાર્યને કારણે વ્યસ્તતા વધી શકે છે. માતાના પરિવારમાંથી કોઈ મહિલા પાસેથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે. મન અસ્વસ્થ થઈ શકે છે. ભાઈ-બહેન સાથે પ્રવાસની યોજના બની શકે છે. કપડા વગેરે પર ખર્ચ વધી શકે છે. આશા અને નિરાશાની મિશ્ર લાગણીઓ મનમાં રહેશે. પરિવારમાં વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. નોકરીમાં કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે. ભાઈઓ સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે.

સિંહ- મન શાંત રહેશે. કળા કે સંગીત પ્રત્યે રુચિ વધી શકે છે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનમાં રસ વધી શકે છે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. શૈક્ષણિક અથવા બૌદ્ધિક કાર્ય સુખદ પરિણામ આપશે. માન-સન્માન પ્રાપ્ત થશે. કાર્યસ્થળમાં નિરાશા અને અસંતોષની લાગણી રહેશે. તમારે પ્રતિકૂળ સંજોગોનો પણ સામનો કરવો પડી શકે છે. વધુ મહેનત થશે. ભેટ, કપડા વગેરે પર ખર્ચ વધી શકે છે.

કન્યા – તમારામાં પૂરો આત્મવિશ્વાસ રહેશે, પરંતુ સંયમ પણ રાખો. તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. પરિવારમાં શાંતિ જાળવવાનો પ્રયાસ કરો. તમને ભાઈઓ તરફથી સહયોગ મળી શકે છે. ધીરજ જાળવી રાખો. મિત્રની મદદથી વેપારમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને તૃપ્તિની ક્ષણો હશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. સંચિત સંપત્તિમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. સંતાનના સ્વાસ્થ્યને લઈને મન ચિંતિત રહી શકે છે.

તુલાઃ- આવકમાં ઘટાડો અને ખર્ચમાં વધારો થવાની સ્થિતિ બની શકે છે. પિતા તરફથી ધન પ્રાપ્ત થશે. કપડા ભેટ સ્વરૂપે મળી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. આત્મસંયમ રાખો. પારિવારિક જવાબદારીઓ વધી શકે છે. તમને માતા-પિતાનો સહયોગ મળશે. આવકની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. ધીરજ ઓછી થશે. સંતાનોની જવાબદારીઓ પૂરી થશે. તમારા જીવનસાથી સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. સારી સ્થિતિમાં રહો. શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે. મન અસ્વસ્થ થઈ શકે છે.

વૃશ્ચિક – નોકરીમાં પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. આવકમાં વધારો થશે. કામનો બોજ પણ વધશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. વાણીમાં નમ્રતા રહેશે. તમને તમારા વ્યવસાયના વિસ્તરણમાં ભાઈ અથવા બહેનનો સહયોગ મળી શકે છે. નોકરીમાં તમને ઉચ્ચ પદ મળી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં વધારો થશે. અન્ય જગ્યાએ પણ જઈ શકાય છે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. શિક્ષણ ક્ષેત્રે અભૂતપૂર્વ સફળતા મળવાની સંભાવના છે. માનસિક શાંતિ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો.

ધનુ- પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. વાહન સુવિધામાં વધારો થશે. માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. ઘરમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. પરિવારમાં માન-સન્માન વધશે. મિત્રો સાથે પ્રવાસની યોજના બની શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં સમસ્યાઓ વધી શકે છે. વાતચીતમાં સંતુલિત રહો. ભાઈઓના સહયોગથી આવકના સ્ત્રોતો વિકસિત થઈ શકે છે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

મકર – આળસ વધુ રહેશે. તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. નોકરીમાં કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. તમને કોઈ જૂના મિત્ર તરફથી વ્યવસાયિક પ્રસ્તાવ મળી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર કામનો બોજ વધુ રહેશે. જીવન જીવવું અવ્યવસ્થિત થઈ જશે. મન વ્યગ્ર રહેશે. સ્વભાવમાં જીદ પણ આવી શકે છે. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. બિનઆયોજિત ખર્ચમાં વધારો થશે. તમને સરકાર તરફથી સહયોગ અને કંપની મળશે. સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે.

કુંભ – આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થશે. વેપારમાં મિત્રની મદદથી લાભની તકો મળશે. આવકમાં વધારો થશે, પરંતુ ખર્ચ પણ વધી શકે છે. તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. પરિવાર સાથે પ્રવાસનો પ્લાન બની શકે છે. બિનઆયોજિત ખર્ચમાં વધારો થશે. વેપારમાં અવરોધો આવી શકે છે. પિતા સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓથી પરેશાન થઈ શકે છે. મેડિકલ ખર્ચ વધી શકે છે. પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે. તમને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓ અને ઇન્ટરવ્યુ વગેરેમાં ઇચ્છિત પરિણામો મળશે.

મીન – મનમાં આશા અને નિરાશાની ભાવનાઓ રહી શકે છે. ધાર્મિક કાર્યોમાં વ્યસ્તતા વધી શકે છે. વેપાર માટે યાત્રા લાભદાયી રહેશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. ધીરજ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. પરિવારમાં પરસ્પર મતભેદ ટાળો. તમને બહેનો અને ભાઈઓ તરફથી સહયોગ મળશે. ધન પ્રાપ્ત થશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. બિનજરૂરી ચિંતાઓથી મન પરેશાન થઈ શકે છે. તમે મિત્રો સાથે નવો ધંધો શરૂ કરી શકો છો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *