૫ ડિસેમ્બર સુધી આ રાશિવાળા ને થશે મંગલ જ મંગલ ખુલશે બંધ કિસ્મતના દરવાજા મળશે કુબેરના ખજાના - khabarilallive    

૫ ડિસેમ્બર સુધી આ રાશિવાળા ને થશે મંગલ જ મંગલ ખુલશે બંધ કિસ્મતના દરવાજા મળશે કુબેરના ખજાના

વૈદિક જ્યોતિષમાં દરેક ગ્રહનું પોતાનું મહત્વ છે. એવું કહેવાય છે કે દરેક ગ્રહ તેના નિશ્ચિત સમયે સંક્રમણ કરે છે અને તેની સીધી અસર, શુભ અને અશુભ અસર દરેક વ્યક્તિના જીવન પર પડે છે. હિંમત અને બહાદુરી આપનાર મંગળ 22 ઓક્ટોબરે કન્યા રાશિ છોડીને તુલા રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. આ સમયગાળા દરમિયાન તેની અસર તમામ રાશિઓ પર જોવા મળશે. આ દરમિયાન 3 રાશિઓ છે જેના પર મંગળની કૃપા પ્રાપ્ત થશે. આ લોકોને કરિયર અને બિઝનેસમાં પ્રગતિ મળશે. જાણો આ 3 રાશિઓ વિશે.

મેષ: જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર મંગળના રાશિ પરિવર્તનની અસર મેષ રાશિના લોકોના જીવન પર જોવા મળશે. કૃપા કરીને જણાવો કે મંગળ તમારી રાશિના સાતમા ભાવમાં ભ્રમણ કરી રહ્યો છે. આવી સ્થિતિમાં આ સમયે પરિણીત લોકોના જીવનમાં મધુરતા આવશે. આ સમયે તમને તમારા જીવનસાથીનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે.

મંગળ તમારી રાશિના નવમા અને ચઢતા ઘરનો સ્વામી છે. આ સમયગાળા દરમિયાન ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે. નોકરીયાત લોકો માટે પણ આ સમય સાનુકૂળ રહેવાનો છે. અપરિણીત લોકોને સંબંધ માટે પ્રસ્તાવ મળી શકે છે.

વૃશ્ચિક: આ રાશિના લોકો માટે આ સમયગાળો શુભ અને ફળદાયી રહેશે. તમને જણાવી દઈએ કે મંગળ તમારી રાશિનો સ્વામી છે. જણાવી દઈએ કે આ રાશિના આવકવાળા ઘરમાં મંગળ ભ્રમણ કરશે. આવી સ્થિતિમાં આવકમાં વધારો થશે.

આવકના નવા સ્ત્રોત મળશે. આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે. અણધાર્યા નાણાકીય લાભ થશે. જૂના રોકાણથી આ સમયે નફો મળી શકે છે. સ્થાવર મિલકત, મિલકત અથવા જમીન મિલકત સંબંધિત વ્યવસાય તમને લાભ આપશે.

કન્યા રાશિ: તમને જણાવી દઈએ કે જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર કન્યા રાશિના લોકો માટે મંગળનું ગોચર ખૂબ જ શુભ રહેશે. આ સમયે આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો જોવા મળશે. તમને જણાવી દઈએ કે મંગળ તમારી ગોચર કુંડળીના પૈસા અને વાણી સ્થાનની મુલાકાત લેવા જઈ રહ્યો છે. આ સમયગાળા દરમિયાન અણધાર્યા નાણાકીય લાભ થશે.

વ્યાપારીઓને બાકી પૈસા મળશે. એટલું જ નહીં કરિયરની દૃષ્ટિએ પણ આ સમય ખૂબ જ ફળદાયી રહેવાનો છે. કૃપા કરીને જણાવો કે મંગળ તમારી રાશિના ચોથા અને આઠમા ઘરનો સ્વામી છે. આવી સ્થિતિમાં તમને વાહન અને સંપત્તિ મળી શકે છે. આ સમયે લેવડ-દેવડ ફાયદાકારક બની શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *