૧૦ તારીખે બદલાશે જીવન રવી પુષ્પ નક્ષત્રથી થશે આ રાશિવાળા પર ધનવર્ષા - khabarilallive      

૧૦ તારીખે બદલાશે જીવન રવી પુષ્પ નક્ષત્રથી થશે આ રાશિવાળા પર ધનવર્ષા

જ્યોતિષમાં 27 નક્ષત્રોનો ઉલ્લેખ છે. આમાંથી એક રવિ પુષ્ય નક્ષત્ર છે. આ નક્ષત્રને ફળદાયી યોગોમાંનો એક માનવામાં આવે છે. એવું માનવામાં આવે છે કે જ્યારે પુષ્ય નક્ષત્ર ગુરુવાર અથવા રવિવારે આવે છે ત્યારે તે ખૂબ જ શુભ હોય છે. આ યોગને દુર્લભ ફળદાયી યોગોમાંનો એક ગણવામાં આવે છે.

10 સપ્ટેમ્બરે રવિ પુષ્ય યોગ બની રહ્યો છે. આ દિવસે અજા એકાદશીનું વ્રત પણ રાખવામાં આવશે. આવી સ્થિતિમાં આ દિવસનું મહત્વ વધુ વધી ગયું છે. આ દિવસે સોના-ચાંદી, વાહન અને સંપત્તિની ખરીદી કરવી શુભ માનવામાં આવે છે. તેમજ જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર કેટલીક રાશિઓને આ દિવસે વિશેષ લાભ મળી શકે છે.

રવિ પુષ્ય નક્ષત્ર ક્યારે બને છે?
રવિ પુષ્ય નક્ષત્ર 10 સપ્ટેમ્બરે સાંજે 5 વાગ્યે શરૂ થશે અને 11 સપ્ટેમ્બર સુધી સવારે 6.15 વાગ્યા સુધી ચાલશે.
આ રાશિના જાતકોને રવિ પુષ્ય નક્ષત્રની રચનાથી ફાયદો થશે
મિથુન: મિથુન રાશિના જાતકો માટે રવિ પુષ્ય નક્ષત્ર લાભદાયી બની શકે છે. દેવી લક્ષ્મીની કૃપાથી આવકના નવા સ્ત્રોત બહાર આવશે. આ સમય દરમિયાન તમે આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહી શકો છો. તમારી સંચાર કૌશલ્ય ખૂબ અસરકારક હોઈ શકે છે.

સિંહ રાશિઃ સિંહ રાશિના જાતકોને રવિ પુષ્ય નક્ષત્ર બનવાને કારણે નાણાંકીય લાભ મળી શકે છે. લાંબા સમયથી અટકેલા કામ ફરી શરૂ થઈ શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન રોકાણ નફાકારક બની શકે છે. વાહન ખરીદવાનું સપનું પણ પૂરું થઈ શકે છે.

તુલા: રવિ પુષ્ય નક્ષત્ર તુલા રાશિના જાતકો માટે શુભ સાબિત થઈ શકે છે. આ સમયગાળામાં તમે પરિવાર સાથે સારો સમય પસાર કરી શકશો. કરિયરના ક્ષેત્રમાં લાભ થઈ શકે છે. તમારી મહેનત ફળ આપી શકે છે. તમને તમારા સંતાન તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *