ગુરુવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને મિત્રની મદદથી આવકના સ્ત્રોત વિકસિત થશે સિંહ રાશિને મળશે રોજગારની તકો - khabarilallive    

ગુરુવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને મિત્રની મદદથી આવકના સ્ત્રોત વિકસિત થશે સિંહ રાશિને મળશે રોજગારની તકો

મેષ- મન પરેશાન થઈ શકે છે. નોકરીમાં સ્થાન પરિવર્તનની સંભાવના છે. તમારે પરિવારથી દૂર રહેવું પડી શકે છે. ખર્ચમાં વધારો થશે. જીવવું પીડાદાયક હોઈ શકે છે. ક્ષણિક ક્રોધિત અને ક્ષણિક પ્રસન્નતાની માનસિક સ્થિતિ રહેશે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. શૈક્ષણિક અને સંશોધન કાર્ય વગેરેના સાર્થક પરિણામો મળશે. માન-સન્માનમાં વધારો થશે. માતાનો સાથ અને સહકાર મળશે. વેપારમાં મુશ્કેલીઓ આવશે.

વૃષભ- ધીરજ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. વ્યવસાયમાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. બૌદ્ધિક કાર્યમાં માન-સન્માન મળી શકે છે. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. મિત્રની મદદથી આવકના સ્ત્રોતો વિકસિત થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સતર્ક રહો. જીવવું પીડાદાયક હોઈ શકે છે. ઘણા સમયથી અટવાયેલા પૈસા મળશે. પ્રવાસ પર જઈ શકો છો.

મિથુન – શાંત રહો. બિનજરૂરી ગુસ્સો અને વાદ-વિવાદ ટાળો. નોકરીમાં તમને અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે, પરંતુ સ્થાન પરિવર્તનની સંભાવના છે. આવકમાં વધારો થશે. માનસિક શાંતિ રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે. કોઈ અટકેલું કામ પૂર્ણ થવાની આશા છે. વાહન આનંદમાં વધારો થશે. મિત્રો સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધી વિકૃતિઓ થઈ શકે છે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે.

કર્ક- આત્મવિશ્વાસ વધશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. તમને સરકાર તરફથી સહયોગ મળશે, પરંતુ તમે કોઈ બીજી જગ્યાએ જઈ શકો છો. અભ્યાસમાં રસ રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે. કામ પ્રત્યે ઉત્સાહ અને ઉત્સાહ રહેશે. ભાઈ-બહેનના સહયોગથી બિઝનેસનો વિસ્તાર થઈ શકે છે. ધનલાભની તકો મળશે. બાળકો સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓથી પીડાઈ શકે છે.

સિંહ- તમે વધુ પડતા ખર્ચથી પરેશાન થઈ શકો છો. સંપત્તિમાં વધારો થઈ શકે છે. તમને તમારા માતા-પિતા તરફથી સહયોગ મળશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. ધીરજ ઓછી થશે. સ્વ-નિયંત્રિત રહો. પૈતૃક વ્યવસાયથી લાભમાં વધારો થઈ શકે છે. પ્રેમીઓ આત્મવિશ્વાસ રાખશે, પરંતુ વધુ પડતા ઉત્સાહથી બચો. રોજગારીની તકો મળી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. વિવાદની સ્થિતિ સર્જાઈ શકે છે. સાવચેત રહો

કન્યા- મન પ્રસન્ન રહેશે. અભ્યાસમાં રસ વધશે. તમને શૈક્ષણિક અને સંશોધન કાર્યમાં સફળતા મળશે. વૈવાહિક સુખમાં વધારો થશે. બૌદ્ધિક કાર્ય આવકનું સાધન બની શકે છે. વાણીમાં નમ્રતા રહેશે. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. વધારે ગુસ્સો આવી શકે છે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. ખર્ચ વધુ થશે. કાર્યસ્થળ પર મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. આવકમાં ઘટાડો થવાની ચિંતા રહેશે.

તુલા- ધીરજ રાખો. બિનજરૂરી ગુસ્સાથી બચો. વાતચીતમાં ધીરજ રાખો. તમારા પિતાના સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સચેત રહો. ખર્ચમાં વધારો થશે. વાહનની સુવિધા વધી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની ક્ષણો મનમાં રહેશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે. વૈવાહિક સુખમાં વધારો થશે. ભાઈઓના સહયોગથી તમને વેપારની તકો મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે. પ્રવાસ પર જઈ શકો છો.

વૃશ્ચિક- મન પ્રસન્ન રહેશે. શૈક્ષણિક અને બૌદ્ધિક કાર્યમાં તમે સફળતા અને સન્માન પ્રાપ્ત કરી શકશો. વાહનની જાળવણી અને કપડાં પર ખર્ચ વધી શકે છે. મકાન સુખમાં વધારો થશે. માતા-પિતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી તકલીફ થઈ શકે છે. વાણીમાં નમ્રતા રહેશે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. વેપારમાં તમારે પ્રતિકૂળ સંજોગોનો સામનો કરવો પડી શકે છે. બિનજરૂરી વાદ-વિવાદની સ્થિતિથી બચો.

ધનુ – ધૈર્ય રાખો. ગુસ્સાથી બચો. પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. મેડિકલ ખર્ચ વધી શકે છે. તમને તમારી માતાનો સહયોગ મળશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે. માનસિક શાંતિ રહેશે, પરંતુ તેમ છતાં સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે. નોકરીમાં તમારી ઈચ્છા વિરુદ્ધ કોઈ વધારાની જવાબદારી તમને મળી શકે છે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે. તમને સારા સમાચાર મળશે.

મકરઃ- આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે બિનજરૂરી દલીલબાજી ટાળો. તમને કેટલીક વધારાની જવાબદારી મળી શકે છે. આવકમાં ઘટાડો અને ખર્ચમાં વધારો થવાની સ્થિતિ રહેશે. માતાનો સાથ અને સહકાર મળશે. પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. વાતચીતમાં ધીરજ રાખો. કોઈપણ પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ કરી શકો છો. ધનલાભના યોગ છે.

કુંભ – આત્મવિશ્વાસનો અભાવ રહેશે, પરંતુ વાણીમાં મધુરતા રહેશે. તમને તમારા પરિવારમાં માન-સન્માન મળી શકે છે. પ્રવાસ પર જવાની યોજના બની શકે છે. પરિવારમાં તણાવની સ્થિતિ બની શકે છે. મનમાં ગુસ્સાની ક્ષણો અને ખુશીની ક્ષણો રહેશે. મીઠાઈ ખાવા તરફ ઝોક વધી શકે છે. મિલકતની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધશે. તમને તમારા પિતાનો સહયોગ અને સહયોગ મળી શકે છે. મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે.

મીન- મન પ્રસન્ન રહેશે. સંપૂર્ણ આત્મવિશ્વાસ પણ રહેશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. વાહનની સુવિધા વધી શકે છે. વાણીમાં નમ્રતા રહેશે, પરંતુ બિનજરૂરી વિવાદો અને ઝઘડાઓથી બચો. વધારે ગુસ્સો આવી શકે છે. સ્વ-નિયંત્રિત રહો. શૈક્ષણિક કાર્યમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. મિત્ર સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં ઇચ્છિત સફળતાની સંભાવના છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *