જન્માષ્ટમી ઉપર ૩૦ વર્ષ પછી બની રહ્યો છે વિશેષ સંયોગ આ ત્રણ રાશિવાળા ને મળશે આકસ્મિક ધનલાભ - khabarilallive      

જન્માષ્ટમી ઉપર ૩૦ વર્ષ પછી બની રહ્યો છે વિશેષ સંયોગ આ ત્રણ રાશિવાળા ને મળશે આકસ્મિક ધનલાભ

બાલગોપાલની જન્મજયંતિ ભાદ્રપદ મહિનાના કૃષ્ણ પક્ષની અષ્ટમી તારીખે ઉજવવામાં આવે છે જે જન્માષ્ટમી તરીકે ઓળખાય છે. આ વર્ષે જન્માષ્ટમીનો તહેવાર 6 અને 7 સપ્ટેમ્બર 2023ના રોજ ઉજવવામાં આવશે. જન્માષ્ટમીના દિવસે ગ્રહ-નક્ષત્રોનો દુર્લભ સંયોગ થઈ રહ્યો છે. 30 વર્ષ બાદ આ વર્ષે જન્માષ્ટમીના દિવસે શનિ પોતાની રાશિ કુંભ રાશિમાં રહેશે.

આ ઉપરાંત જન્માષ્ટમીના દિવસે સર્વાર્થ સિદ્ધિ યોગ બની રહ્યો છે, ચંદ્ર વૃષભ રાશિમાં રહેશે અને ભગવાન કૃષ્ણનું જન્મ નક્ષત્ર પણ રોહિણી નક્ષત્ર રહેશે. આવી સ્થિતિમાં જન્માષ્ટમીના પવિત્ર તહેવાર પર કેટલીક રાશિઓનું નસીબ ચમકવા જઈ રહ્યું છે. આવો જાણીએ તે કઈ રાશિ છે.

વૃષભ: આ તહેવાર વૃષભ રાશિના લોકો માટે સૌભાગ્ય લાવનાર છે. જન્માષ્ટમીના દિવસે વૃષભ રાશિના જાતકોને અચાનક આર્થિક લાભ થવાની સંભાવના છે. કોઈ મોટા કામમાં સફળતા મળવાની પણ સંભાવના છે. નોકરીમાં તમારા સારા પ્રદર્શનને કારણે તમારા પ્રમોશનની પણ સંભાવના છે. જો તમે વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા છો તો તમારી આવક પણ વધશે અને તમારો વ્યવસાય પણ વિસ્તરશે.

સિંહ રાશિ: સિંહ રાશિના લોકોના ભાગ્ય પર કાન્હા જીના આશીર્વાદ વરસવાના છે. આજીવિકાના સાધનો વધશે, આવક પણ વધી શકે છે. તમારા જીવનસાથી સાથે જે અણબનાવ ચાલી રહ્યો હતો તે પણ દૂર થશે. તમે કોઈ મોટો નિર્ણય લઈ શકો છો જે તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે. જો તમે વ્યવસાયમાં ભાગીદારી કરી રહ્યા છો તો આ સમય તમારા માટે અનુકૂળ છે.

મકરઃ આ દિવસે ભાગ્ય મકર રાશિના લોકોનો સંપૂર્ણ સાથ આપશે. તમને અચાનક ધનલાભ થઈ શકે છે. જન્માષ્ટમીના દિવસે તમને લાંબા સમયથી અટવાયેલા પૈસા પાછા મળી શકે છે. તમારી કોઈ મહત્વકાંક્ષા પૂર્ણ થઈ શકે છે. પ્રમોશન અને પગાર વધારાની પણ શક્યતા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *