૮ રાશિઓની કિસ્મત ચમકાવશે શનિ અને મંગળ જોત જોતામાં તહેવારના દિવસોમાં બનશે ધનાઢ્ય જાણો તમારી તો રાશિ નથીને - khabarilallive      

૮ રાશિઓની કિસ્મત ચમકાવશે શનિ અને મંગળ જોત જોતામાં તહેવારના દિવસોમાં બનશે ધનાઢ્ય જાણો તમારી તો રાશિ નથીને

હાલમાં ગ્રહોનો અધિપતિ અને ભૂમિ પુત્ર મંગળ કન્યા રાશિમાં બેઠો છે, આ રીતે આ રાશિમાં શત્રુહંત યોગ રચાયો છે, જેની અસર 18 સપ્ટેમ્બર સુધી રહેશે. આ પછી મંગળ અસ્ત કરશે અને ત્યારબાદ ઓક્ટોબરમાં તે પોતાની રાશિ વૃશ્ચિક રાશિમાં પ્રવેશ કરશે.જેના કારણે 3 રાશિઓને ભાગ્યનો સાથ મળશે.કરિયર અને બિઝનેસમાં પ્રગતિ થઈ શકે છે.

મંગળ આ રાશિ માટે ભાગ્યશાળી છે
વૃશ્ચિક: મંગળની રાશિ લાભદાયી સાબિત થઈ શકે છે. આત્મવિશ્વાસ વધશે અને નવી ઉર્જાનો સંચાર થશે.કાર્યોમાં સફળતા મળશે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. લોકો ભાગીદારીનો વ્યવસાય કરે છે, તેમને લાભ મળી શકે છે.

મીન: મંગળનો વૃશ્ચિક રાશિમાં પ્રવેશ સાનુકૂળ સાબિત થઈ શકે છે. ભાગ્ય તમારા પક્ષે રહેશે. કાર્યમાં સફળતા અને ઈચ્છાઓ પૂર્ણ થવાના સારા સંકેતો છે. નોકરીમાં તમને નવી તકો પણ મળી શકે છે. તમને વિદેશમાં નોકરી મેળવવાની તક મળી શકે છે. ધાર્મિક કાર્યોમાં તમારી રુચિ વધી શકે છે.

તુલા: મંગળનો વૃશ્ચિક રાશિમાં પ્રવેશ શુભ સાબિત થઈ શકે છે. તમને અણધાર્યા પૈસા મળી શકે છે. પૈતૃક સંપત્તિમાંથી પણ લાભ મળવાની સંભાવના છે. કાર્યોમાં સફળતા મળશે. પરિણીત લોકો માટે સમય સારો રહેશે. વિવાહિત જીવન ખુશીઓ સાથે પસાર થશે. વ્યાપારીઓ માટે આ સમય રાહત આપનારો સાબિત થશે, લાંબા સમયથી અટવાયેલા પૈસા પાછા મળી શકે છે.

શનિ માર્ગી, રાશિચક્ર પર અસર
જ્યોતિષશાસ્ત્રમાં ગ્રહો અને તારાઓની ગતિવિધિનું ખૂબ જ વિશેષ મહત્વ છે. દરેક ગ્રહ ચોક્કસ સમયે એક રાશિ છોડીને બીજી રાશિમાં પ્રવેશ કરે છે. વર્ષ 2023 માં, શનિ 30 વર્ષ પછી તેની મૂળ ત્રિકોણ રાશિ કુંભ રાશિમાં પ્રવેશ કર્યો છે. હાલમાં શનિદેવ કુંભ રાશિમાં પૂર્વવર્તી અવસ્થામાં બિરાજમાન છે, જેના કારણે ત્રિકોણ રાજયોગ રચાયો છે.તે 2025 સુધી મળવાનો છે. શનિ 03 નવેમ્બર 2023 સુધી કુંભ રાશિમાં રહેશે અને તે પછી તે પ્રત્યક્ષ થશે, 3. આ રાશિના જાતકોને ફાયદો થશે.

કુંભ: શનિનું પ્રત્યક્ષ હોવું લોકો માટે શુભ સાબિત થઈ શકે છે. 2024 સુધીમાં દરેક ક્ષેત્રમાં સફળતા મેળવી શકાય છે. આત્મવિશ્વાસમાં વધારો થશે. નોકરિયાતોને ઇન્ક્રીમેન્ટ અને પ્રમોશનનો લાભ મળી શકે છે. વ્યાપારીઓને આ સમયે સારો નફો મળી શકે છે. લોખંડ, તેલ, પેટ્રોલિયમ અને ખનીજનો વેપાર કરતા વેપારીઓને આર્થિક લાભ થવાની પ્રબળ શક્યતાઓ છે.

મકર: શનિદેવનો માર્ગ દેશવાસીઓ માટે અનુકૂળ સાબિત થઈ શકે છે. આકસ્મિક ધન મળવાની સંભાવના છે.પૈતૃક સંપત્તિના મામલામાં તમને લાભ મળી શકે છે. મહેનત કરશો તો લાભ મળશે. કાર્યોમાં સફળતા મળશે. નોકરી કરતા લોકો માટે સમય સારો રહેશે, તેમને પ્રમોશન અને ઇન્ક્રીમેન્ટનો લાભ મળી શકે છે.

વૃષભઃ શનિદેવના માર્ગદર્શક હોવાને કારણે વતનીઓ માટે લાભદાયી સાબિત થઈ શકે છે. નોકરી અને વ્યવસાયમાં પ્રગતિ થઈ શકે છે. નોકરી વ્યવસાય માટે સમય સાનુકૂળ રહેશે. તમે વાહન અને મિલકત પણ ખરીદી શકો છો.કોઈ અનુભવી વ્યક્તિ તમારી કારકિર્દીમાં તમારી મદદ કરી શકે છે. વ્યાપારીઓ માટે સમય સારો રહેશે, નવી તકો મળી શકે છે.બેરોજગારો માટે સમય સારો રહેશે, નોકરીની તકો મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *