ગુરુવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને અટકેલા કાર્યો થશે પુર્ણ કર્ક રાશિને થશે આવકમાં મોટો વધારો - khabarilallive      

ગુરુવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને અટકેલા કાર્યો થશે પુર્ણ કર્ક રાશિને થશે આવકમાં મોટો વધારો

મેષ- મન શાંત રહેશે. આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે, પરંતુ પરિવારમાં સંવાદિતા જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. મિત્રની મદદથી વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. ધીરજ રાખો. માતા સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓથી પીડાઈ શકે છે. નકારાત્મક વિચારોનો પ્રભાવ પડી શકે છે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. રહેવાની આદતો અવ્યવસ્થિત થઈ જશે. લાંબી મુસાફરીની શક્યતાઓ છે.

વૃષભ- વાણીના પ્રભાવથી અટકેલા કામ પૂરા થશે. નોકરીમાં તમને કેટલીક વધારાની જવાબદારી મળી શકે છે. વધુ મહેનત થશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો મનમાં નકારાત્મકતાનો પ્રભાવ રહેશે. ક્રોધ અને ક્રોધનો અતિરેક રહેશે. આશા અને નિરાશાની મિશ્ર લાગણીઓ મનમાં રહેશે. કાર્યસ્થળ પર તમારે મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. તમને શૈક્ષણિક અને બૌદ્ધિક કાર્યમાં સફળતા મળશે.

મિથુન- આત્મવિશ્વાસ ઘણો રહેશે, પરંતુ મન પરેશાન થઈ શકે છે. પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં કેટલીક મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. સારી સ્થિતિમાં રહો. સંપૂર્ણ આત્મવિશ્વાસ રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. સાવધાન રહો. માનસિક ચિંતાઓ તમને પરેશાન કરતી રહેશે. આવકમાં અવરોધ આવી શકે છે. પૈસાની કમી રહેશે. પિતા સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓથી પરેશાન થઈ શકે છે.

કર્ક- ધીરજ રાખો. મન પરેશાન રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્ય સુખદ પરિણામ આપશે. કોઈ મિત્રની મદદથી તમને નોકરીની તકો મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. બાળકોને તકલીફ પડી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે. ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક ટાળો. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. તમે વધારે ખર્ચથી પરેશાન થઈ શકો છો.

સિંહ – મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતા રહેશે. નોકરીમાં પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં વધારો થશે. વાહનની સુવિધા વધી શકે છે. તમારા બાળકોના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. વાણીમાં નમ્રતા રહેશે, પરંતુ ધીરજ પણ ઘટી શકે છે. મનમાં નિરાશા અને અસંતોષની લાગણી રહેશે. આવકમાં ઘટાડો અને ખર્ચમાં વધારો થવાની સ્થિતિ રહેશે. બિનજરૂરી વિવાદ થઈ શકે છે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે મતભેદ થઈ શકે છે.

કન્યા- મન પ્રસન્ન રહેશે. અભ્યાસમાં રસ રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્ય માટે વિદેશ જઈ શકો છો. આસપાસ વધુ દોડધામ થશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળી શકે છે. મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતાનો અનુભવ થશે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. પારિવારિક જીવન કષ્ટદાયક રહેશે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. વેપારમાં વધારો થશે, પરંતુ વ્યાજબી નફો શંકાસ્પદ છે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.

તુલા- ધીરજ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. ધનલાભની તકો મળશે. ખર્ચ પણ વધશે. આત્મવિશ્વાસનો અભાવ રહેશે. વાણીમાં કઠોરતાનો પ્રભાવ રહેશે. વાતચીતમાં સંતુલિત રહો. ધાર્મિક કાર્યોમાં રુચિ રહેશે. કેટલીક પૈતૃક સંપત્તિ પ્રાપ્ત થવાની સંભાવના છે. માન-સન્માનમાં વધારો થશે. જીવન દુઃખદાયક રહેશે. પિતા સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓથી પરેશાન થઈ શકે છે.

વૃશ્ચિક- મનમાં આશા અને નિરાશાની લાગણીઓ રહી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે. આવકમાં ઘટાડો અને ખર્ચમાં વધારો થવાની સ્થિતિ બની શકે છે. સારી સ્થિતિમાં રહો. ગુસ્સાની ક્ષણો અને તૃપ્તિની ક્ષણો હશે. પારિવારિક જીવન કષ્ટદાયક રહી શકે છે. મનમાં પ્રસન્નતાની લાગણી રહેશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. વાહનની સુવિધા વધી શકે છે. બાળકોને તકલીફ પડશે. વિવાદ થઈ શકે છે.

ધનુ- આત્મસંયમ રાખો. ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક ટાળો. પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે. વેપારમાં સુધારો થશે. બહુ દોડધામ થશે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. આત્મવિશ્વાસનો અભાવ રહેશે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે. અભ્યાસમાં રસ રહેશે. કોઈ મિત્રની મદદથી તમને નોકરીની તકો મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. પરિવારથી દૂર જઈ શકો છો. વધારાનો ખર્ચ થશે.

મકર – અંગત સુખમાં વધારો થશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. સંતાનોના સુખમાં વધારો થશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. સંપૂર્ણ આત્મવિશ્વાસ રહેશે. તમને શૈક્ષણિક અને સંશોધન કાર્યમાં સફળતા મળશે. વધારે ગુસ્સો રહેશે. મિત્રો સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. તમને તમારી માતાનો સહયોગ મળશે. પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે. વાતચીતમાં ધીરજ રાખો.

કુંભ- મન શાંત રહેશે. વાહનની સુવિધા વધી શકે છે. તમે તમારી માતાનો સંગાથ મેળવી શકો છો. ધંધામાં આવક વધશે. માનસિક તણાવ તેમને પરેશાન કરી શકે છે. વધારાના ખર્ચ અને આવકમાં ઘટાડાની ચિંતા રહેશે. નકારાત્મક વિચારોનો પ્રભાવ પડી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર તમારે પ્રતિકૂળ સંજોગોનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તમને તમારા પિતા તરફથી સહયોગ મળી શકે છે. પ્રવાસની શક્યતાઓ છે.

મીનઃ- સંપૂર્ણ આત્મવિશ્વાસ રહેશે. ધીરજ રાખો. બિનજરૂરી ગુસ્સો અને વાદ-વિવાદ ટાળો. તમારા બાળકોના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. માનસિક શાંતિ રહેશે, પરંતુ તમારે કાર્યસ્થળ પર મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. કોઈ પૈતૃક સંપત્તિથી આર્થિક લાભ થવાની સંભાવના છે. સંચિત સંપત્તિમાં વધારો થશે. વેપારમાં લાભની તક મળી શકે છે. મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *