૧૫ સપ્ટેમ્બરથી શરૂ થશે આ રાશિવાળા ના સુનેરા દિવસો પલટાઈ જશે કિસ્મત ખુશીઓ નો થશે વરસાદ - khabarilallive

૧૫ સપ્ટેમ્બરથી શરૂ થશે આ રાશિવાળા ના સુનેરા દિવસો પલટાઈ જશે કિસ્મત ખુશીઓ નો થશે વરસાદ

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર, પૂર્વવર્તી અને દિશાસૂચક ગ્રહોની અસર તમામ 12 રાશિઓના જીવન પર પડે છે. જણાવી દઈએ કે 24 ઓગસ્ટે બુધ સિંહ રાશિમાં પાછળ થઈ ગયો છે અને 15 સપ્ટેમ્બર સુધી આ સ્થિતિમાં રહેશે. બુદ્ધને બુદ્ધિ, વેપાર અને વાણીનો કારક માનવામાં આવે છે.

કેટલીક રાશિઓ પર બુધની પશ્ચાદવર્તી અસર અશુભ રહેશે, તો કેટલીક રાશિઓને આ સમયગાળા દરમિયાન ફાયદો થવાનો છે. આવી સ્થિતિમાં, જાણી શકાય છે કે કઈ રાશિ માટે બુધની પાછળની ગતિ ફાયદાકારક છે.

કર્કઃ જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર, બુધની પૂર્વવર્તી ગતિ કર્ક રાશિના લોકો માટે સાનુકૂળ પરિણામ લાવે છે. 15 સપ્ટેમ્બર સુધીમાં કર્ક રાશિના લોકોને જબરદસ્ત લાભ મળશે. જો તમે પ્રોપર્ટી વગેરેમાં રોકાણ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો તો આ સમય સાનુકૂળ રહેવાનો છે. વેપારમાં ઘણો ફાયદો થશે. તે જ સમયે, તમે તમારા જીવનસાથી સાથે સારો સમય પસાર કરી શકશો. નોકરી કરતા લોકોને આ સમયે કોઈ નવો પ્રોજેક્ટ મળી શકે છે.

વૃષભ: તમને જણાવી દઈએ કે વૃષભ રાશિના લોકો માટે આ સંક્રમણ વિશેષ ફળદાયી રહેશે. બુધની પૂર્વવર્તી ગતિને કારણે નાણાંકીય લાભ થઈ શકે છે. સમાજમાં માન-સન્માનમાં વધારો થશે. એટલું જ નહીં, આ દરમિયાન તે ઘણી ખ્યાતિ મેળવશે. બીજી તરફ, જો તમે કરિયર બદલવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો આ સમય તમારા માટે ખૂબ જ શુભ સાબિત થઈ શકે છે.

તુલા રાશિઃ જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર તુલા રાશિના લોકો માટે આ સમય લાભદાયી કહેવાય છે. બુધની વિપરીત ગતિ આ રાશિના જાતકોને ઘણો ફાયદો કરાવશે. આ સમયે સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરી રહેલા લોકોને સફળતા મળવાની સંભાવના છે. વેપારમાં કોઈ નવી યોજના બનાવવામાં તમે સફળ થશો. આ સમયે તમને બિઝનેસમાં નવો સોદો મળી શકે છે. આ સિવાય મિત્રો તરફથી કોઈ ખાસ ભેટ મળવાની સંભાવના છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *