શુક્રવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને મળશે અટવાયેલા પૈસા કન્યા રાશિને મળશે ભાગ્યનો પૂરો સાથ - khabarilallive    

શુક્રવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને મળશે અટવાયેલા પૈસા કન્યા રાશિને મળશે ભાગ્યનો પૂરો સાથ

મેષ જીવનસાથી વ્યવસાયને આગળ વધારવામાં મદદ કરશે. તમે કોઈપણ નવા પ્રોજેક્ટને પૂર્ણ કરવા માટે તમારી જાતને તૈયાર રાખશો. પ્રોફેસરો માટે દિવસ શાનદાર રહેવાનો છે. ઘણા દિવસોથી અટવાયેલા પૈસા આજે પરત મળશે. સ્વાસ્થ્ય આજે પહેલા કરતા ઘણું સારું રહેશે. માતાના આશીર્વાદ લો, તમને પ્રગતિના નવા રસ્તા મળશે.

વૃષભ વિદ્યાર્થીઓ માટે આ દિવસ કારકિર્દીમાં નવો બદલાવ લાવશે. જો તમે નવો બિઝનેસ શરૂ કરી રહ્યા છો, તો ઘરના વડીલોનો અભિપ્રાય ચોક્કસ લો. દરેક વ્યક્તિ તમારી વાત ધ્યાનથી સાંભળશે. જીવનસાથીને કોઈપણ જરૂરી વાસ્તુ ભેટમાં આપશે. વિદ્યાર્થીઓને શિક્ષકોનો સહયોગ મળશે. હનુમાન ચાલીસાનો પાઠ કરો, તમને પરેશાનીઓમાંથી મુક્તિ મળશે.

મિથુન કોઈ ખાસ કામમાં મિત્રોનો સહયોગ મળશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની સંભાવના છે. વિદ્યાર્થીઓને નવો પ્રોજેક્ટ મળશે. તમને નાણાકીય લાભની તકો મળશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું વિશેષ ધ્યાન રાખો. કોઈ ખાસ વ્યક્તિનો અભિપ્રાય તમારા કામ માટે અસરકારક સાબિત થશે. હનુમાનજીને બૂંદી અર્પણ કરો, તમને અટકેલા કાર્યોમાં સફળતા મળશે.

કર્ક રાશિ તમારો દિવસ ખાસ રહેવાનો છે. બાળક તમારી વાતોથી પ્રભાવિત થશે. ઉચ્ચ અધિકારી સાથે તમારા સંપર્કને કારણે સરકારી કામમાં લાભ થશે. ઘરના કામકાજ અંગે મહિલાઓની જવાબદારીઓ વધશે. તમે વિચારમાં હશો. લવમેટના સંબંધોમાં ચાલી રહેલી અણબનાવ આજે સમાપ્ત થશે. માતાને લાલ ચુનરી અર્પણ કરો, લગ્નજીવનમાં આવતી મુશ્કેલીઓ દૂર થશે.

સિંહ રાશિ દિવસ મિશ્રિત રહેવાનો છે. અનુભવી વ્યક્તિનો અભિપ્રાય લઈને કામ કરશો તો સફળતા મળશે. ઈલેક્ટ્રોનિક કાર્યો સાથે જોડાયેલા લોકોને વધુ પૈસા મળશે. લાંબા સમયથી ચાલી આવતી સમસ્યાઓ ઉકેલવામાં સફળતા મળશે. ઉદ્યોગપતિઓ માટે મોટો નફો મેળવવાની તકો ઉભી થઈ રહી છે. માતાને લવિંગ અર્પણ કરો, તમને પ્રમોશનની તક મળશે.

કન્યા રાશિ તમને ભાગ્યનો પૂરો સાથ મળશે. જો તમારું કાર્ય કોઈ શૈક્ષણિક સંસ્થા સાથે સંબંધિત છે, તો તે ફાયદાકારક રહેશે. વ્યવસાયિક પ્રગતિ માટે દિવસ અનુકૂળ છે. તમે કોઈ જૂના મિત્ર સાથે લાંબા સમય સુધી વાત કરશો. તમે સોશિયલ મીડિયા પર કોઈની સાથે વાત કરશો, જેની પાસેથી તમને ભવિષ્યમાં ચોક્કસ ફાયદો થશે. જરૂરિયાતમંદની મદદ કરો, સમાજમાં માન-સન્માન વધશે.

તુલા કોઈ પણ કામ ઉતાવળમાં કરવાને બદલે ધીરજથી કામ લેવું જોઈએ. તમારે કોઈપણ પ્રકારની મુસાફરી કરવાનું ટાળવું જોઈએ, જો તે ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ હોય તો જ પ્રવાસ પર જાઓ. ઓફિસના કોઈપણ કામમાં ભૂલોને નજરઅંદાજ ન કરો. વિદ્યાર્થીઓનો વધેલો આત્મવિશ્વાસ તેમના માટે ઉપયોગી થશે. મા દુર્ગાને સાકર અર્પણ કરો, ઘરમાં શાંતિનું વાતાવરણ રહેશે.

વૃશ્ચિક તમારા માટે દિવસ સારો રહેવાનો છે. કોન્ટ્રાક્ટનું કામ કરતા લોકોને નવો કોન્ટ્રાક્ટ મળશે. ઓફિસના લોકો તમારા કામની ખૂબ પ્રશંસા કરશે. આ રાશિના ફેશન ડિઝાઈનીંગના વિદ્યાર્થીઓને કંઈક નવું શીખવા મળશે. બાળકોની રમત-ગમતથી માતા પરેશાન થઈ શકે છે. મા દુર્ગાને ખોયા અર્પણ કરો, જીવનમાં સુખ રહેશે.

ધનુરાશિ તમારા માટે દિવસ સારો રહેવાનો છે. તમે કોઈ ખાસ સંબંધી સાથે વાત કરશો, તેમની સાથે બિઝનેસ શરૂ કરવા વિશે વાત કરશો. તમારા ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખવા માટે નવી યોજના બનાવશો. લોન સંબંધિત કાર્યોમાં સફળતા મળશે. તમારા કાર્યને સારી રીતે પૂર્ણ કરવા બદલ તમને પ્રશંસા મળશે. વાંદરાને કેળું ચઢાવો, ઈચ્છાઓ પૂરી થશે.

મકર પારિવારિક સુખમાં વધારો થશે. તમે કરિયરને લઈને કેટલાક સારા નિર્ણયો લેશો. તમે તમારા કાર્યો સમયસર પૂર્ણ કરવામાં સફળ થશો. કોઈપણ પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ કરતા પહેલા ઘરે બેસીને સલાહ લો. તબીબી અભ્યાસ કરી રહેલા વિદ્યાર્થીઓને વરિષ્ઠ ડોક્ટરનો સહયોગ મળશે. હળદરનું તિલક લગાવો, આખો દિવસ ખુશ રહેશો.

કુંભ તમારા માટે આજનો દિવસ શાનદાર રહેવાનો છે. ઉચ્ચ અધિકારીઓનો પરિચય તમારા માટે ઉપયોગી થશે. કરિયરમાં પ્રગતિની તકો છે. સાંજે પરિવાર સાથે સારો સમય પસાર થશે. અગાઉ લીધેલા નિર્ણયો તમને વધુ સારા પરિણામો આપશે. મહિલાઓ ખરીદીમાં થોડી વ્યસ્ત રહી શકે છે. માતાની સામે દીવો પ્રગટાવો, આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત થશે.

મીન કાર્યસ્થળમાં નવા વિચારોને અમલમાં મૂકવા માટે દિવસ સારો છે. તમે જે પણ કામ કરવાનું વિચારશો, તેમાં તમને સફળતા મળશે. ઘરેલું કાર્યો પૂર્ણ કરવામાં પરિવારના સભ્યોનો સહયોગ મળશે. રાજનીતિ સાથે જોડાયેલા લોકોને સફળતા મળશે, તમને પોતાને સાબિત કરવાની ઘણી તકો મળશે. મા દુર્ગાને ઈલાયચી ચઢાવો, ધંધામાં થશે ધન્યતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *