સિંહ રાશિમાં વાણી ના દેવ બુધનું ગોચર આ 7 રાશિઓની કિસ્મત સિંહની જેમ મારશે દહાડ થઈ જશે માલામાલ - khabarilallive      

સિંહ રાશિમાં વાણી ના દેવ બુધનું ગોચર આ 7 રાશિઓની કિસ્મત સિંહની જેમ મારશે દહાડ થઈ જશે માલામાલ

મેષ: નોકરી-ધંધામાં સફળતા મળી શકે છે. મોટી તકો અને મોટી સિદ્ધિઓ મળવાની સંભાવના છે. આ સમયે વેપાર, રોકાણ, લેવડ-દેવડ અને પ્રોફેશન સંબંધિત તમારા ભણતરમાં વધારો થશે. જે આવનારા દિવસોમાં તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે. કંઈક નવું અને સારું શીખવા મળશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય ઘણો સારો છે. આર્થિક મજબૂતીનો સમય છે. વિવાહિત જીવન પણ સારું રહેશે.

વૃષભ: નોકરી-ધંધામાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે. નોકરી અને વ્યવસાયમાં વધુ મહેનત કરવી પડશે. સાથે જ અધિકારીઓથી લઈને નિમ્ન કક્ષાના કર્મચારીઓ સુધીની દરેક વ્યક્તિ નોકરી અને વ્યવસાયમાં મદદ કરશે. મિલકત સંબંધિત સમસ્યાઓમાંથી તમને રાહત મળશે. જીવન સાથી મદદ કરશે. તમારી સ્થિતિ વધશે. બુદ્ધિનો વિકાસ થશે. પારિવારિક સમસ્યાઓ ઓછી થશે. પરિવાર તરફથી આરામ મળશે. માતા-પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું.

મિથુન: નવો વ્યવસાય શરૂ કરવા માટે સારો સમય. કાર્યમાં પ્રગતિ થશે. આવકમાં વધારો થશે. વાત કરવાની રીત અસરકારક રહેશે. જેનો લાભ આગામી દિવસોમાં મળશે. આર્થિક રીતે સફળતા મળવાની સંભાવના છે. યાત્રાઓ લાભદાયી રહેશે. નવા સંબંધો બનશે. પ્રતિષ્ઠિત લોકો તમારી સાથે જોડાઈ શકે છે. જેના કારણે તમારી ઈમેજ પણ મજબૂત થઈ શકે છે.

કર્કઃ- સમય મિશ્રિત રહેશે. સંપત્તિ સંબંધિત કામ થશે. કામકાજમાં પ્રયત્નો લાભદાયી રહેશે, પરંતુ વ્યર્થ ખર્ચ વધી શકે છે. સમજી વિચારીને બોલો. ઘણી મહેનત કરવી પડશે. ચિંતા વધશે. ખોરાક પર નિયંત્રણ રાખો. માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. વિવાદ થવાની સંભાવના રહેશે. દુશ્મનો વધી શકે છે. બીજાના કામમાં દખલ કરવાનું ટાળો.

સિંહ : નોકરીયાત વ્યાવસાયિકો અને વ્યાપારીઓ માટે સમય સારો છે. બાબતોમાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે. લોકો મદદ કરતા રહેશે. ધન લાભનો સરવાળો છે. નવો વ્યવસાય શરૂ કરવા માટે સારો સમય. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓ દૂર થશે. રોજેરોજ અટકેલા કામ પૂરા થતા રહેશે. સમસ્યાઓ દૂર થશે. અંગત અને વ્યાવસાયિક જીવન સહિત દરેક રીતે સંતોષ રહેશે. વિદેશમાં અથવા દૂરના સ્થળોએ સ્થાયી થયેલા લોકો પાસેથી મદદ અને લાભ મળવાની શક્યતાઓ છે.

કન્યા : સાવધાન રહેવું પડશે. ખર્ચ વધી શકે છે. નોકરી-ધંધામાં પરેશાનીઓ રહેશે. નાણાકીય સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. વેપારમાં સાવધાની રાખો. લાંબા અંતરની મુસાફરી પણ ટાળવી જોઈએ. ખોટા આક્ષેપો થઈ શકે છે. વિવાદોથી દૂર રહો. વધારાનો સમય બરબાદ થઈ શકે છે. નોકરી અને વ્યવસાયમાં ઉતાર-ચઢાવ આવી શકે છે.

તુલા: નોકરીયાત લોકો માટે પ્રગતિની તકો મળશે. નવો વ્યવસાય શરૂ કરવા માટે સમય સારો છે. અટકેલા પૈસા મળી શકે છે. ઈચ્છાઓ સાકાર થશે. લાભદાયક સમય છે. આવકમાં વધારો થશે. જો તમે બેરોજગાર છો, તો તમને નવી નોકરી મળી શકે છે. માન-સન્માન વધશે. કોઈપણ પદ મેળવી શકે છે. લોકો તમારી વાતોથી પ્રભાવિત થઈ શકે છે. સંબંધોની કડવાશ દૂર થશે. લોકો સાથે નવા સંબંધો બનશે.

વૃશ્ચિકઃ- ઘણા મામલાઓમાં ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. પૈસાથી ફાયદો થઈ શકે છે. સિદ્ધિ અને પ્રમોશન મળવાના ચાન્સ છે. સહકાર્યકરો અને આસપાસના લોકો તરફથી મદદ મળતી રહેશે. લોકો તમારી વાતોથી પ્રભાવિત થશે. વિદેશ અથવા દૂરના લોકો સાથે સંબંધ સ્થાપિત થઈ શકે છે અને તેમની પાસેથી પૈસા મળવાના ચાન્સ પણ રહેશે. નોકરી-ધંધામાં બદલાવ અને તણાવ, દબાણ અને સમસ્યાઓ રહેશે, પરંતુ લાભ થશે. તમારા પિતા અને તમારા સ્વાસ્થ્ય વિશે સાવચેત રહો. તમને ત્વચાની સમસ્યા થઈ શકે છે.

ધનુ: નોકરી-ધંધામાં પ્રગતિની તકો છે. આવક અને નફો વધશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપી શકે છે. તમને પરેશાનીઓમાંથી રાહત મળશે. તમને સમાજમાં માન અને પદ મળી શકે છે. મીડિયા અને રાજકારણ સાથે જોડાયેલા લોકો માટે સારો સમય છે. આવકના સ્ત્રોત અને બચતમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. જીવનસાથી પણ મદદ કરશે. માતા-પિતા અને તમારા સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થવાની સંભાવના છે.

મકર: ખર્ચમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. નોકરી-ધંધામાં સાવધાની રાખો. બિનજરૂરી પરેશાની થઈ શકે છે. ગુપ્ત બાબતોનો પર્દાફાશ થવાની સંભાવના છે. વિવાહિત જીવનમાં વિવાદ થઈ શકે છે. દલીલો ટાળો. સંબંધોમાં તકરાર વધવાની સંભાવના છે. સમજી વિચારીને બોલો. ઈચ્છા વગર પણ તમે એવી વાતો કહી શકો છો જેનાથી લોકોને ખરાબ લાગશે. ખોરાક પર નિયંત્રણ રાખો. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. એલર્જી હોઈ શકે છે. પિતાના સ્વાસ્થ્યને લઈને કોઈ સમસ્યા થઈ શકે છે.

કુંભ: કરિયરમાં ઉન્નતિ થઈ શકે છે. નોકરી કરતા લોકોને પ્રમોશન મળવાની સંભાવના છે. પગાર વધી શકે છે. વેપારમાં પણ લાભ થવાની સંભાવના છે. વેપાર કરનારાઓ માટે સારો સમય છે. સમાજમાં માન-સન્માન વધશે. રાજકારણ સાથે જોડાયેલા લોકોએ ખૂબ સમજી વિચારીને વાત કરવી જોઈએ. વાદ-વિવાદ અને વિવાદોથી દૂર રહો. જીવનસાથી સાથે વિવાદ કે વાદ-વિવાદ થઈ શકે છે. માતાના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થવાની સંભાવના છે.

મીનઃ નોકરી-ધંધામાં વિવાદની સ્થિતિ બની શકે છે. સાવચેત રહેવું પડશે. પ્રોપર્ટી સંબંધિત પેપરવર્કમાં ગરબડ થવાની સંભાવના રહેશે. તમારા જીવનસાથી અને તમારા પોતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. ભાગીદારીમાં વિવાદ થઈ શકે છે. કરજમાંથી મુક્તિ મળવાની સંભાવના છે, પરંતુ ખર્ચ વધી શકે છે. કાનૂની વિવાદોમાં સાવધાની રાખવી પડશે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓ થઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *