ઑગસ્ટ મહિનાનું રાશિફળ કેટલા દિવસો રહેશે કર્ક રાશિના જાતકો માટે શુભ અને અશુભ કેટલો મળશે લાભ જાણો - khabarilallive    

ઑગસ્ટ મહિનાનું રાશિફળ કેટલા દિવસો રહેશે કર્ક રાશિના જાતકો માટે શુભ અને અશુભ કેટલો મળશે લાભ જાણો

કર્ક એ જળ તત્વ અને સ્ત્રીની પ્રકૃતિની નિશાની છે. આ રાશિના લોકોનું મન સારું હોય છે અને આ લોકો ફરવાના શોખીન હોય છે. કર્ક રાશિના લોકોમાં નિર્ણય લેવાની સારી ક્ષમતા હોય છે અને તેઓ મુશ્કેલ કાર્યોને સરળતાથી પૂર્ણ કરવામાં સક્ષમ હોય છે. આ રાશિના લોકો ખૂબ જ ક્રિએટિવ હોય છે, સાથે જ તેઓ પોતાની ગુપ્ત કુશળતા પણ જાણે છે.

આ મહિને ગુરુ ગ્રહ આ રાશિના જાતકોના દસમા ભાવમાં ગોચર કરી રહ્યો છે, જેના કારણે તેમને નોકરીમાં બદલાવનો સામનો કરવો પડી શકે છે.કર્ક રાશિના જાતકો માટે દસમા ભાવમાં ગુરુનું સંક્રમણ અનુકૂળ નથી. શનિ આઠમા ભાવમાં હોવાના કારણે વતનીઓએ પોતાના કરિયર પર વધુ ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. નોકરી કરતા લોકો નોકરીનું દબાણ અનુભવી શકે છે.

દસમા ભાવમાં ગુરુની હાજરીને કારણે તમને નોકરીમાં સારો બદલાવ મળી શકે છે, પરંતુ તમારે તમારી કારકિર્દીમાં પડકારોનો પણ સામનો કરવો પડી શકે છે. યાત્રા દરમિયાન બેદરકારી ન રાખો, ધનહાનિ થઈ શકે છે.

શનિ આઠમા ભાવમાં હાજર છે, જેના કારણે સંબંધોમાં પણ સમસ્યાઓ આવી શકે છે.
શક્ય છે કે તમને વેપાર કરવામાં પણ મુશ્કેલી આવી શકે. ચોથા ભાવમાં કેતુની હાજરીને કારણે પરિવારમાં મિલકત સંબંધિત વિવાદ
થવાની સંભાવના છે.

આ મહિને તમારે તમારા સ્વાસ્થ્યનું ખાસ ધ્યાન રાખવાની જરૂર છે, ખાસ કરીને તમારી આંખો અને દાંતની. ધ્યાન અને યોગ દ્વારા તમારી દિનચર્યાને સશક્ત બનાવો. કર્ક રાશિના જાતકોને આ મહિને આર્થિક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

અંગત જીવન અને પ્રેમ સંબંધ પણ કંઈ ખાસ નહીં હોય. મંગળની દશા તમારા માટે પરિવારમાં થોડી ખુશીઓ લાવી શકે છે. મંગળના કારણે તમને પૈસા કમાવવાની તકો પણ મળી શકે છે. મંગળ તમને કારકિર્દીની દ્રષ્ટિએ નવી તકો આપી શકે છે. તમે કોઈ યાત્રા પર પણ જઈ શકો છો, જે તમારા માટે ખૂબ ફળદાયી હોઈ શકે છે.

કર્ક રાશી ઓગસ્ટ 2023 મુજબ, આ મહિને કારકિર્દીની બાબતમાં તમારે અવરોધો અને દબાણનો સામનો કરવો પડી શકે છે. ઉચ્ચ સ્તરની નોકરીની તૈયારી કરનારાઓ માટે આ મહિનો યોગ્ય નથી.

કેટલાક લોકો તેમની નોકરી પણ ગુમાવી શકે છે અથવા સારી તક તરફ નોકરીમાં ફેરફાર થઈ શકે છે. ત્રીજા ભાવમાં મંગળની સ્થિતિ તમારા માટે અનુકૂળ છે અને તે નોકરીમાં પરિવર્તનનો સંકેત આપી રહી છે. જેઓ નોકરી અથવા અન્ય કોઈ બાબતમાં પ્રમોશનની અપેક્ષા રાખતા હોય તેમના માટે તે શક્ય બની શકે છે.

જો તમે વેપાર કરી રહ્યા છો તો શક્ય છે કે તમને આ મહિને વધુ આર્થિક લાભ ન ​​મળે.
વેપારમાં તમારા વિરોધીઓ તરફથી કઠિન સ્પર્ધાના સંકેતો પણ છે. આ મહિને કોઈ નવા વ્યવસાયમાં સાહસ ન કરો, કારણ કે તમને અપેક્ષિત નફો નહીં મળે.

કર્ક રાશિ ઓગસ્ટ 2023 મુજબ, આઠમા ભાવમાં શનિ અને દસમા ભાવમાં ગુરુ અને રાહુની સ્થિતિને કારણે, કર્ક રાશિવાળા લોકોને આ મહિને કેટલીક આર્થિક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

ગુરૂ દસમા ભાવમાં હોવાને કારણે જાતકોને અનિશ્ચિત ખર્ચનો સામનો કરવો પડી શકે છે.
ગુરુ દસમા ભાવમાં હોવાને કારણે તમારી નોકરીમાં પણ બદલાવ આવવાની સંભાવના છે.
તમારા આર્થિક વિકાસમાં અવરોધ આવવાની સંભાવના છે. હરીફોથી સતત સ્પર્ધા રહેશે.

આ મહિને તમે તમારા પૈસાનું યોગ્ય રીતે સંચાલન કરી શકશો નહીં જેના કારણે તમને વધારે ફાયદો નહીં થાય. શનિ આઠમા ભાવમાં હોવાને કારણે તમને મોટા પૈસા મળવાની શક્યતા ઓછી છે. કોઈપણ નવો ધંધો શરૂ કરતા પહેલા સારી રીતે વિચારો.

પ્રેમ અને લગ્ન
કર્ક રાશિ ઓગસ્ટ 2023 મુજબ કર્ક રાશિવાળા લોકોને આ મહિને પ્રેમ સંબંધ અને દાંપત્ય જીવનમાં પરેશાનીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે આઠમા ભાવમાં હાજર શનિ તમારા માટે મુશ્કેલી ઉભી કરી શકે છે.

મંગળના કારણે આ મહિને જાતક પોતાના જીવનસાથી સાથે સારી વાતચીત કરી શકશે અને સંતોષ પણ અનુભવશે. પ્રેમનો ગ્રહ શુક્ર પ્રથમ ઘરમાં પૂર્વવર્તી સ્થિતિમાં હાજર છે. શુક્ર 8મી ઓગસ્ટ 2023ના રોજ અસ્ત થઈ રહ્યો છે અને 18મી ઓગસ્ટ 2023ના રોજ પાછો ઉગશે. તેના શુભ પ્રભાવથી પ્રેમ સંબંધોમાં મધુરતા આવશે.

કુટુંબ કર્ક રાશી ઓગસ્ટ 2023 મુજબ આ મહિને કર્ક રાશિના જાતકો માટે કેટલીક પારિવારિક સમસ્યાઓના સંકેત છે. શનિના કારણે તમને પારિવારિક બાબતોમાં થોડી પરેશાની આવી શકે છે. પરિવારમાં ખુશનુમા વાતાવરણ જાળવવા માટે તમારામાં પરસ્પર સમજણ અને સહકારનો અભાવ હોવાની પણ શક્યતા છે.

ચોથા ભાવમાં કેતુ હોવાને કારણે પરિવારમાં સુખ-શાંતિનો અભાવ રહેશે. તમારી સુખ-સુવિધાઓમાં પણ ઘટાડો થવાના સંકેતો છે. દસમા ભાવમાં ગુરુના પ્રભાવને કારણે પરિવારના સભ્યોમાં ઘમંડ અને અસુરક્ષાની સમસ્યા વધવાની પણ સંભાવના છે. ગુરુના પ્રભાવથી પરિવારમાં વિવાદ થઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *