શુક્રવારનું રાશિફળ મેષ રાશિ માટે પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે વૃષભ રાશિને મળશે કાયદાકીય સમાધાન - khabarilallive    

શુક્રવારનું રાશિફળ મેષ રાશિ માટે પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે વૃષભ રાશિને મળશે કાયદાકીય સમાધાન

મેષ રાશિ માટે આજે કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ અંગારકાય નમઃ’ નો જાપ કરો.
પ્રોપર્ટીના કામો લાભ આપશે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. પ્રવાસ અને રોકાણ અનુકૂળ રહેશે. કાયદાકીય બાબતોમાં બેદરકારી ન રાખો. માન અને પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. વેપારમાં નવા પ્રસ્તાવોથી લાભ મળવાની સંભાવના છે.

વૃષભ રાશિ માટે આજના કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ શુક્રાય નમઃ’ નો જાપ કરો.વિદ્યાર્થી વર્ગ સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. પ્રવાસ રસપ્રદ રહેશે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનનો આનંદ મળશે. સુખ હશે. પારિવારિક જવાબદારીનું સંપૂર્ણ ધ્યાન રાખવું. રચનાત્મક કાર્યોને પુરસ્કાર મળશે. વેપારમાં પ્રગતિ થશે. કાયદાકીય વિવાદોનું સમાધાન થશે.

મિથુન રાશિ માટે આજના કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ પુત્ર સોમાય નમઃ’નો જાપ કરો.ખરાબ સમાચાર મળી શકે છે. સારી સ્થિતિમાં રહો. વધુ ધસારો રહેશે. દુષ્ટ લોકો નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. મકાન અને જમીન સંબંધિત કામ થશે. બાળક પર બિનજરૂરી પ્રતિબંધો ન મૂકશો. નાણાંકીય લાભની પણ શક્યતા છે. સામાજિક કાર્યોમાં મર્યાદિત રહો.

કર્ક માટેનો આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ રાહવે નમઃ’ નો જાપ કરો.
મહેનતનું ફળ તમને મળશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. રોકાણ, પ્રવાસ અને નોકરીમાં લાભ મળશે. તમારા પ્રયત્નો પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો કરશે. ઈચ્છિત કાર્ય પૂર્ણ થશે. સ્વાસ્થ્ય સમસ્યા હલ થશે. નોકરીમાં કામની પ્રશંસા થશે.

સિંહ રાશિ માટે આજના કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ હ્રી સૂર્યાય નમઃ’ નો જાપ કરો.મહેમાનોનું આગમન થશે. પ્રોત્સાહક માહિતી પ્રાપ્ત થશે. સુખ હશે. આત્મસન્માન જળવાઈ રહેશે. આળસુ ન બનો ચતુરાઈથી મુશ્કેલ કાર્યો પણ સરળતાથી પૂરા થશે. પારિવારિક અવરોધો સમાપ્ત થશે. આવક-ખર્ચમાં અસંતુલનની સ્થિતિ બની શકે છે. વિરોધીઓનો પરાજય થશે.

કન્યા રાશિ માટે આજના કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ બમ બુધાય નમઃ’ નો જાપ કરો.
પ્રવાસ, રોકાણ અને નોકરી માટે અનુકૂળ રહેશે. ભાગ્ય માટેના પ્રયત્નો સફળ થશે. ભૌતિક વિકાસના કાર્યોને બળ મળશે. ભાગીદારીના પ્રસ્તાવો આવશે. નિત્યક્રમ નિયમિત રહેશે. સ્વજનોને મળી શકશે. બીજાની ટીકા અને નિંદાથી દૂર રહો. બિનજરૂરી ખર્ચ થશે.

તુલા રાશિ માટે આજના કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ પુત્ર સોમાય નમઃ’નો જાપ કરો. ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો. જોખમ અને જામીનનું કામ ટાળો. બીજા પર વધારે વિશ્વાસ ન કરો. નવી યોજનાઓ શરૂ થશે. આર્થિક સ્થિતિ સારી રહેશે. વ્યવસાયિક સમસ્યાઓ તમારા દ્વારા હલ થશે. નિરર્થક રીતે અન્ય લોકો સાથે ફસાઈ જશો નહીં.

વૃશ્ચિક રાશિ માટે આજે કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ અંગારકાય નમઃ’ નો જાપ કરો. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. જૂના દેવાની વસૂલાત થશે. યાત્રા સફળ થશે. સુખ હશે. આળસુ ન બનો નવા વસ્ત્રો મળશે. કુનેહથી સમસ્યાનો ઉકેલ શક્ય છે. વ્યવસાયિક નિર્ણયો લેવામાં કોઈ વિલંબ ન કરવો જોઈએ. લાભ થશે.

ધનુરાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ બૃહસ્પતયે નમઃ’ નો જાપ કરો. યોજના ફળદાયી રહેશે. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે. સુખ હશે. કામકાજમાં સુધારો જોવા મળશે. અધૂરાં કાર્યો પૂરાં થશે. જીવનસાથી સાથેના સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે. પ્રયત્નો અને સહકારથી સુસંગતતા આવશે. બિઝનેસને લઈને પિતા સાથે મતભેદ થઈ શકે છે.

મકર રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ શન શનૈશ્ચરાય નમઃ’ નો જાપ કરો. ધાર્મિક કાર્યમાં રુચિ રહેશે. સત્સંગનો લાભ મળશે. ધંધો સારો ચાલશે. સુખ હશે. આળસુ ન બનો નવા પ્રસ્તાવો પ્રાપ્ત થશે. સુખદ પ્રવાસની શક્યતાઓ છે. રચનાત્મક કાર્ય થશે. આળસ છોડીને સમયસર કાર્યો કરો તો સફળતા મળી શકે છે.

કુંભ રાશિ માટેનો આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ ચં ચંદ્રમસે નમઃ’ નો જાપ કરો.
વાહન અને મશીનરીનો ઉપયોગ કરતી વખતે સાવચેત રહો. કીમતી ચીજવસ્તુઓને સુરક્ષિત રાખો. જોખમ અને જામીનનું કામ ટાળો. સમજદારીપૂર્વક ખર્ચ કરો. વેપારમાં લાભ થશે. પારિવારિક જીવન સુખદ રહેશે. વિવાદનો અંત આવવાથી શાંતિ અને સુખમાં વધારો થશે. ધંધો સારો ચાલશે.

મીન રાશિ માટે આજે કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ બૃહસ્પતયે નમઃ’ નો જાપ કરો.
તમને પ્રેમ સંબંધમાં સફળતા મળશે. કાયદાકીય અવરોધ દૂર થશે. ધંધો સારો ચાલશે. સુખ હશે. સેવાભાવી સ્વભાવ રાખવાથી તમે બીજાની મદદ કરી શકશો. કામ પ્રત્યે બેદરકારી ન રાખો. પ્રયાસ અને દૂરંદેશીથી સહયોગ અને સહયોગ મળશે. લાભ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *