દોડીને આવી રહ્યો છે આ રાશિઓનો શુભ સમય વિપરિત રાજયોગ સાથે બદલાશે કિસ્મત મળશે ધનલાભ - khabarilallive    

દોડીને આવી રહ્યો છે આ રાશિઓનો શુભ સમય વિપરિત રાજયોગ સાથે બદલાશે કિસ્મત મળશે ધનલાભ

ગ્રહોના રાશિચક્રમાં પરિવર્તનની સાથે, જ્યોતિષશાસ્ત્રમાં, બુધ અને સૂર્ય એક બાજુ બને છે જ્યાં બુધાદિત્ય સામ્રાજ્યોનું નિર્માણ કરી રહ્યા છે. આ જ બુધ મિથુન રાશિમાં પ્રવેશ્યો છે. આ પહેલા સૂર્ય મિથુન રાશિમાં બેઠો છે. જેના કારણે વિપરીત રાજયોગ સર્જાયો છે.

વિપ્રિત રાજયોગઃ આ રાજયોગની અસર 12 રાશિઓ પર જોવા મળશે. જો કે, આ રાજયોગ 3 રાશિઓ માટે ખૂબ જ શુભ માનવામાં આવે છે. આ સાથે તેના તમામ કામ થઈ જશે. પદ, પ્રતિષ્ઠા અને સન્માનમાં વૃદ્ધિની સાથે તેમને ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓનો લાભ મળશે. નૈતિકતાની પ્રાપ્તિ સાથે, સમાજમાં પ્રશંસા થશે.

આ ત્રણ રાશિઓનું ભાગ્ય બદલાશે
મેષ વિપ્રિત રાજયોગઃ આ રાજયોગ મેષ રાશિ માટે ખૂબ જ શુભ માનવામાં આવે છે. સંક્રમણ કુંડળીના ત્રીજા અને છઠ્ઠા ઘરનો સ્વામી છે અને ત્રીજા ઘરમાં સ્થિત છે. આવી સ્થિતિમાં તમને સૂર્યના પ્રભાવથી લાભ થશે. કેતુ પણ જોવા મળી રહ્યો છે. જેના કારણે વિદેશથી ફાયદો થશે. યાત્રા લાભદાયી બની શકે છે. અટકેલા પૈસા પાછા આવી શકે છે. વ્યાપારીઓ ઉધાર આપેલી વસ્તુ પાછી મેળવી શકે છે. એટલું જ નહીં, સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરતા વિદ્યાર્થીઓ નોંધપાત્ર લાભ મેળવી શકે છે. પ્રગતિ થઈ રહી છે.

મિથુન વિપ્રિત રાજયોગ: બુધનું સંક્રમણ મિથુન રાશિ માટે મહત્વપૂર્ણ લાભ લાવી રહ્યું છે. લેખન અને વાણીના ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકોને ભદ્ર રાજયોગના નિર્માણથી લાભ થશે. મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેવા પડી શકે છે. ભાગીદારીમાં નવી જવાબદારી પર જઈ શકો છો. આ સાથે પદની પ્રતિષ્ઠા અને સન્માનમાં પણ વધારો થઈ શકે છે. વેપારમાં વૃદ્ધિ અને પ્રગતિ જોવા મળી શકે છે.

તુલા વિપ્રિત રાજયોગઃ તુલા રાશિ માટે ભદ્ર રાજ્યયોગ ખૂબ જ શુભ પરિણામ લાવી રહ્યો છે. ભાગ્યનો પૂરો સાથ મળશે. તમને સારી જગ્યાએ કામ કરવાની તક મળી શકે છે. પરિવાર અને જીવનસાથી સાથે સારો સમય પસાર થશે. વિદેશ પ્રવાસની શક્યતાઓ બની રહી છે. તેની સાથે રાજયોગથી તમને ગૌરવ અને સન્માન મળશે. કાર્યસ્થળ પર લોકો તમારા કામની પ્રશંસા કરશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *