સૂર્યદેવ કરશે ગૌચર ૧૫ તારીખથી આ રાશિવાળા ની કિસ્મત ભાગશે ચિત્તાની જેમ - khabarilallive    

સૂર્યદેવ કરશે ગૌચર ૧૫ તારીખથી આ રાશિવાળા ની કિસ્મત ભાગશે ચિત્તાની જેમ

વૈદિક જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર દર મહિને સૂર્ય ગ્રહોનું સંક્રમણ થાય છે. 15 મેના રોજ સૂર્ય ગોચર કર્યા પછી વૃષભ રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. સૂર્ય 1 વર્ષ પછી વૃષભ રાશિમાં પ્રવેશ કરી રહ્યો છે. સૂર્ય સંક્રાંતિને સંક્રાંતિ કહેવાય છે, વૃષભ સંક્રાંતિ 15મી મેના રોજ આવશે. સૂર્ય 15 મે, 2023 ના રોજ સવારે 11.32 વાગ્યે વૃષભ રાશિમાં સંક્રમણ કરશે અને તે તમામ રાશિઓને અસર કરશે. બીજી તરફ, એવી 4 રાશિઓ છે જેને સૂર્યના રાશિ પરિવર્તનથી ઘણો ફાયદો થશે.

વૃષભઃ- સૂર્ય પોતાની રાશિ બદલીને વૃષભ રાશિમાં પ્રવેશ કરવા જઈ રહ્યો છે અને આ રાશિના જાતકોને ઘણો લાભ આપશે. તમારા બધા અટકેલા કામ ઝડપથી પૂર્ણ થવા લાગશે. કરિયરમાં પ્રગતિ થશે. મોટો ધન લાભ થશે. પરિણીત લોકોના જીવનમાં ખુશીઓ આવશે. જૂના મિત્રોની મુલાકાત તમને આનંદ અને ઉત્સાહથી ભરી દેશે.

સિંહ રાશિઃ- સૂર્ય સિંહ રાશિનો સ્વામી છે અને આ રાશિના લોકો પર હંમેશા સૂર્ય ભગવાનની કૃપા રહે છે. સિંહ રાશિના લોકો માટે પણ આ સૂર્ય સંક્રમણ શુભ રહેશે. તમને દરેક ક્ષેત્રમાં સફળતા મળશે. કોઈ મોટી સિદ્ધિ પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. નોકરી-ધંધામાં પ્રગતિ થશે. તમારી સંપત્તિ અને કીર્તિમાં વધારો થશે.

કન્યાઃ- સૂર્ય સંક્રાંતિ કન્યા રાશિના લોકોને પ્રગતિ અપાવશે. નોકરી શોધનારાઓ તેમની પસંદગીની નોકરીની ઓફર મેળવી શકે છે. તમને નવી તકો મળશે જે તમને પ્રગતિના માર્ગ પર લઈ જશે. ઉચ્ચ શિક્ષણ મેળવવાની તક મળશે. સમાજમાં તમારું સન્માન વધશે. આધ્યાત્મિકતામાં રસ વધી શકે છે.

મકરઃ- સૂર્યનું ગોચર મકર રાશિના લોકોને આર્થિક બળ આપશે. બેરોજગારોને નોકરી મળશે. સાથે જ ઈચ્છિત નોકરી મેળવવાનું સપનું પણ પૂરું થઈ શકે છે. આવક પણ વધી શકે છે. જો તમે તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવામાં બેદરકારી ન કરો તો આ સમય દરેક રીતે સારો રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *