કાલથી શરૂ થતું અઠવાડીયું આ રાશિવાળા માટે રહેશે શુભ સફળતાની ચડશે સીડીઓ વ્યાપારમાં થશે લાભ - khabarilallive    

કાલથી શરૂ થતું અઠવાડીયું આ રાશિવાળા માટે રહેશે શુભ સફળતાની ચડશે સીડીઓ વ્યાપારમાં થશે લાભ

તુલા: તુલા રાશિના જાતકોએ આ સપ્તાહ નજીકના લાભની તરફેણમાં દૂરના નુકસાનથી બચવું પડશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, તમારા શુભચિંતકોનો વિચાર કર્યા વિના અથવા તેમની સલાહ લીધા વિના કારકિર્દી અને વ્યવસાય સાથે સંબંધિત કોઈ મોટો નિર્ણય ન લો. નોકરીયાત લોકોને સપ્તાહની શરૂઆતમાં ભારે કામના બોજને કારણે થોડી પરેશાનીનો અનુભવ કરવો પડશે.

આ દરમિયાન તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે થાકેલા રહેશો. કોઈ અન્ય વિભાગ અથવા સ્થાન પર અચાનક ટ્રાન્સફર થવાને કારણે તમારું મન થોડું અસ્વસ્થ રહેશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં વ્યાપારીઓને મંદીનો સામનો કરવો પડી શકે છે, પરંતુ સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં સારો નફો થશે, જે તમારા અગાઉના નુકસાનની ભરપાઈ કરશે.

પરીક્ષા-સ્પર્ધાની તૈયારીમાં લાગેલા વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસમાંથી મન ગુમાવી શકે છે. પ્રેમ સંબંધમાં કોઈ વાતને લઈને લવ પાર્ટનર સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યને લઈને મન થોડું ચિંતિત રહી શકે છે. ઘરના કોઈ વડીલને લઈને મન ચિંતિત રહેશે.

વૃશ્ચિક: વૃશ્ચિક રાશિના લોકો માટે આ સપ્તાહ પડકારજનક બની શકે છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં ઘરેલું અને વ્યવસાય વગેરે સંબંધિત સમસ્યાઓ તમારી ચિંતાનું કારણ બની શકે છે. કોઈપણ કાર્યમાં વિલંબથી તમારી અંદર ગુસ્સો અને ઉત્તેજના વધશે. આ સમય દરમિયાન તમારે તમારા સ્વાસ્થ્યનું ખૂબ ધ્યાન રાખવું પડશે, અન્યથા સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત બેદરકારી તમને હોસ્પિટલ જવા માટે મજબૂર કરી શકે છે.

જો કોઈ જૂનો રોગ ફરી ઉદભવે તો મન ચિંતાતુર રહી શકે છે. સપ્તાહના મધ્યમાં લોકો સાથે સંકળાવાને બદલે તેમની વાતોને નજરઅંદાજ કરવું વધુ સારું રહેશે. વેપારમાં મંદી આવી શકે છે.

બજારમાં પૈસા અટવાવાના કારણે મન ચિંતાતુર રહેશે. નોકરી કરતા લોકોએ તેમના વરિષ્ઠ અને જુનિયર બંનેને મિશ્ર કરીને કાર્યસ્થળ ચલાવવાની જરૂર પડશે. પ્રેમ સંબંધોની દ્રષ્ટિએ આ સપ્તાહ સામાન્ય રહેશે. જીવનના મુશ્કેલ સમયમાં તમારો લવ પાર્ટનર તમારો સહારો બનશે. પતિ-પત્ની વચ્ચે સારો તાલમેલ રહેશે.

ધનુ: આ અઠવાડિયું ધનુરાશિ માટે સુખ અને સૌભાગ્ય લઈને આવ્યું છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમને તમારા કરિયર-વ્યવસાય સંબંધિત કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. આ અઠવાડિયે તમારા પદ અને પ્રતિષ્ઠામાં પ્રગતિની સંભાવના છે. જો તમે થોડા સમય માટે કોઈ સમસ્યાથી પરેશાન હતા, તો તમારે વધારે ચિંતા કરવાની જરૂર નથી કારણ કે શુભચિંતકો અને શુભેચ્છકોના સહયોગથી સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધ સુધીમાં તેનો ઉકેલ આવી જશે.

વેપારના વિસ્તરણની યોજનાઓ ફળદાયી બનતી જોવા મળશે. જો કે, આર્થિક દૃષ્ટિકોણથી, આ અઠવાડિયું કેટલાક ખર્ચનું બની શકે છે. અઠવાડિયાના ઉત્તરાર્ધમાં, તમે આરામથી સંબંધિત કોઈ વસ્તુ ખરીદવા માટે મોટી રકમ ખર્ચ કરી શકો છો. પારિવારિક દ્રષ્ટિકોણથી આ સમય શુભ રહેવાનો છે.

પરિવાર સાથે પર્યટન સ્થળ પર અચાનક પ્રવાસનું આયોજન થઈ શકે છે. જો તમે તમારા દિલની વાત કોઈની સામે રાખવાનું વિચારી રહ્યા હતા, તો આમ કરવાથી તમારી વાત સાચી થઈ જશે. ભૂતકાળમાં ચાલી રહેલા પ્રેમ પ્રકરણમાં વધારો થશે. પતિ-પત્ની વચ્ચે પરસ્પર સુખ-સહયોગ અને સંવાદિતા રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *