મંગળવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને વેપારમાં વૃધ્ધિ થશે વૃષભ રાશિને અટકેલા કાર્યો પુર્ણ થશે - khabarilallive    

મંગળવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને વેપારમાં વૃધ્ધિ થશે વૃષભ રાશિને અટકેલા કાર્યો પુર્ણ થશે

મેષ રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ રા રહેવે નમઃ’નો જાપ કરો.આજનું ભવિષ્યઃ અટવાયેલા પૈસા મળવાના ચાન્સ છે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. રાજકીય સમર્થન મળશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. નોકરીમાં સહકર્મીઓ તમારો સાથ આપશે. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે. આશંકા-શંકા રહેશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. સુખ જળવાઈ રહેશે. આળસુ ન બનો

વૃષભ રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ શન શનૈશ્ચરાય નમઃ’ નો જાપ કરો. આજનું ભવિષ્યઃ કાયમી મિલકતની ખરીદી અને વેચાણ થઈ શકે છે. લાંબા સમયથી અટકેલા કાર્યો પૂર્ણ થવાની સંભાવના છે. મોટો ફાયદો થઈ શકે છે. બેરોજગારી દૂર કરવાના પ્રયાસો સફળ થશે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. શત્રુઓથી સાવધાની જરૂરી છે. નુકસાન પહોંચાડવાનો પ્રયાસ કરશે. સુખ હશે.

મિથુન રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ બૃહસ્પતયે નમઃ’ નો જાપ કરો.આજનું ભવિષ્યઃ કોઈપણ નિર્ણય લેવામાં સમજદારીનો ઉપયોગ કરો. પરિવાર સાથે જીવન આનંદથી પસાર થશે. કીમતી ચીજવસ્તુઓને સુરક્ષિત રાખો. ધંધો સારો ચાલશે. ખર્ચમાં વધારો થશે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. દુષ્ટોથી સાવધાની જરૂરી છે. કોઈ જૂનો રોગ ફરી ફરી શકે છે. જોખમ અને જામીનનું કામ ટાળો.

કર્કરોગ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ ચંદ ચંદ્રમસે નમઃ’નો જાપ કરો. આજનું ભવિષ્યઃ કોર્ટ-કચેરીના કામમાંથી મુક્તિ મળી શકે છે. વ્યાપાર વૈવિધ્યપૂર્ણ લાભ આપશે. જીવન સાથી તરફથી સહયોગ મળશે. નોકરીમાં કામની પ્રશંસા થશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. લેવડ-દેવડમાં ઉતાવળ ન કરવી. સમજી વિચારીને રોકાણમાં હાથ નાખો. લાભ થશે. ભાગ્યનો સાથ મળશે. ધનલાભની તકો હાથમાં આવશે. આળસુ ન બનો

સિંહ રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ શન શનિશ્ચરાય નમઃ’નો જાપ કરો.
આજનું ભવિષ્યઃ મિત્રો અને સ્વજનોનો સહયોગ મળી શકશે. માન-સન્માન મળશે. કોઈ મોટું કામ કરવાનું મન થશે. વરિષ્ઠ વ્યક્તિઓનું માર્ગદર્શન લાભમાં વધારો કરશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. નોકરીમાં ઉચ્ચ અધિકારીની ખુશી મળશે. રોકાણ મનોવૈજ્ઞાનિક રહેશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. ઘરની બહાર શાંતિ અને પ્રસન્નતા રહેશે.

કન્યા રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ શન શનિશ્ચરાય નમઃ’ નો જાપ કરો. આજનું ભવિષ્યઃ પ્રોત્સાહક માહિતી પ્રાપ્ત થશે. ભૂલી ગયેલા મિત્રોને મળશે. ખર્ચ થશે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. સ્વાભિમાન જળવાઈ રહેશે. કોઈ મોટું કામ કરીને બહાર જવાની ઈચ્છા થશે. વેપાર-વ્યવસાયમાં માનસિક રીતે લાભ થશે. રોકાણમાં ઉતાવળ ન કરો. શત્રુઓ સક્રિય રહેશે. સંપત્તિ હશે.

તુલા રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ કે કેતવે નમઃ’નો જાપ કરો.આજનું ભવિષ્યઃ ભેટ-સોગાદો મળી શકે છે. બેરોજગારી દૂર કરવાના પ્રયાસો સફળ થશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. કોઈ મોટું કામ થઈ શકે છે. કોઈ વરિષ્ઠ વ્યક્તિનું માર્ગદર્શન મળશે. વેપાર-ધંધામાં માનસિક લાભ થશે. શેરબજાર અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડ વગેરેમાં સમજદારીપૂર્વક રોકાણ કરો.

વૃશ્ચિક રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ ચંદ ચંદ્રમસે નમઃ’નો જાપ કરો.
આજનું ભવિષ્યઃ કોઈ મોટી મુશ્કેલી આવી શકે છે. વધુ દોડધામ થશે. દુઃખદ સમાચાર મળી શકે છે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. ધાર્યા કામોમાં વિલંબ થશે. આવક થશે. વેપાર-ધંધો સારો ચાલશે. નોકરીમાં કામનો બોજ રહેશે. કોઈ જૂનો રોગ ફરી ફરી શકે છે. બિનજરૂરી નકારાત્મકતા રહેશે. આળસનું પ્રભુત્વ રહેશે.

ધનુરાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ હ્રી સૂર્યાય નમઃ’ નો જાપ કરો. આજનું ભવિષ્યઃ વિદ્યાર્થી વર્ગ સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. પાર્ટી અને પિકનિકનો આનંદ મળશે. નોકરીમાં કોઈ નવું કામ કરી શકશો. સ્વાદિષ્ટ વાનગીઓનો આનંદ માણી શકાય છે. રોકાણ કરવામાં ઉતાવળ ન કરો. વેપાર-ધંધો સારો ચાલશે. ભાગીદારોનો સહયોગ મળશે. દુષ્ટ લોકો નુકસાન પહોંચાડવાનો પ્રયાસ કરશે. સુખ હશે.

મકર રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ હ્રી સૂર્યાય નમઃ’ નો જાપ કરો.આજનું ભવિષ્યઃ ઈજા અને અકસ્માતના કારણે નુકસાન થઈ શકે છે. મૂંઝવણ ઊભી થઈ શકે છે. વ્યક્તિના વર્તનથી મનને ઠેસ પહોંચી શકે છે. કોઈ ઉતાવળ નથી. વિવાદની સ્થિતિ ઊભી ન થવા દો. કોઈ અજાણી વ્યક્તિ પર આંધળો વિશ્વાસ ન કરો. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. આળસનું પ્રભુત્વ રહેશે.

કુંભ રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ હ્રી સૂર્યાય નમઃ’ નો જાપ કરો. આજનું ભવિષ્યઃ મન પૂજામાં વ્યસ્ત રહેશે. સંતની સેવા કરવાની તક મળશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. ભાગીદારો તરફથી સહયોગ મળશે. રોકાણ લાભદાયક રહેશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. જોખમ અને જામીનનું કામ ટાળો.

મીન રાશિ માટેનો આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ પુત્ર સોમાય નમઃ’નો જાપ કરો. આજનું ભવિષ્યઃ આર્થિક પ્રગતિ માટે નવી નીતિ બનાવવામાં આવશે. કામકાજમાં સુધારો જોવા મળશે. લાંબા સમયથી અટકેલા કાર્યો પૂર્ણ થવાની સંભાવના છે, પ્રયાસ કરતા રહો. આવકમાં વધારો થશે. મિત્રોનો સાથ સહકાર મળી શકશે. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. રોકાણ શુભ રહેશે. કોઈ ઉતાવળ નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *