સાપ્તાહિક રાશિફળ નવું અઠવાડીયું આ રાશિવાળા ની કારકિર્દી માટે રહેશે શુભ થશે અઢળક લાભ અને કમાણી - khabarilallive    

સાપ્તાહિક રાશિફળ નવું અઠવાડીયું આ રાશિવાળા ની કારકિર્દી માટે રહેશે શુભ થશે અઢળક લાભ અને કમાણી

મેષઃ મેષ રાશિના લોકો માટે આ સપ્તાહ ખૂબ જ શુભ રહેશે. આ અઠવાડિયે તમને કરિયર-બિઝનેસમાં સારી પ્રગતિ જોવા મળશે. પૈસા તો આવશે જ, પરંતુ ઘણો ખર્ચ પણ થશે. આ અઠવાડિયે તમે તમારા આરામથી સંબંધિત વસ્તુઓ પર ઘણા પૈસા ખર્ચ કરી શકો છો. આ અઠવાડિયે તમારું સન્માન વધશે.

કાર્યસ્થળ પર વરિષ્ઠ અને જુનિયર બંને તમારો સાથ આપતા જોવા મળશે. જ્યારે આયોજિત કાર્ય સમયસર પૂર્ણ થશે, ત્યારે તમારી અંદર એક અલગ જ ઉત્સાહ અને ઉર્જા હશે. તમારું શરીર અને મન બંને સ્વસ્થ રહેશે. સપ્તાહના મધ્યમાં તમને કોર્ટ સંબંધિત મામલામાંથી મુક્તિ મળશે. સત્તા-સરકાર સાથે જોડાયેલ વ્યક્તિનો સહયોગ પ્રાપ્ત થશે. આ સમય દરમિયાન, વ્યવસાયના સંબંધમાં કરવામાં આવેલી યાત્રાઓ સુખદ રહેશે અને ઇચ્છિત લાભ લાવશે.

જો પરિવારના કોઈ સભ્ય સાથે કોઈ મતભેદ ચાલી રહ્યો હોય તો તે કોઈ વરિષ્ઠ વ્યક્તિની મધ્યસ્થીથી દૂર રહેતો. પ્રેમ સંબંધની દ્રષ્ટિએ આ અઠવાડિયું તમારા માટે સંપૂર્ણ રીતે અનુકૂળ છે. સપ્તાહના મધ્યમાં તમને તમારા લવ પાર્ટનર તરફથી સરપ્રાઈઝ ગિફ્ટ મળી શકે છે. તમને તમારા જીવનસાથી સાથે સમય પસાર કરવાની ઘણી તકો મળશે. સપ્તાહના અંતમાં તમને સંતાન પક્ષથી સંબંધિત કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે.

વૃષભ: વૃષભ રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું જીવન સંબંધિત કોઈ મોટી સમસ્યાનો ઉકેલ આપનારું સાબિત થશે. જો તમે થોડા સમયથી બીમાર છો અથવા કોઈ રોગથી પીડિત છો, તો તમને આ અઠવાડિયે સ્વાસ્થ્ય લાભ જોવા મળશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં સંતાન પક્ષને લગતી કોઈ મોટી ચિંતામાંથી મુક્તિ મળવાથી તમે રાહત અનુભવશો.

આ દરમિયાન તમને સૌભાગ્યનો પૂરો સાથ મળશે, જેના કારણે તમારા વિરોધીઓ દ્વારા રચવામાં આવેલા કાવતરાઓ નિષ્ફળ જશે. જો તમે તમારી કારકિર્દી બનાવવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છો અથવા વિદેશમાં વેપાર કરી રહ્યા છો, તો તમારા માર્ગમાં આવતા અવરોધો દૂર થશે. ભૂતકાળમાં કોઈ યોજનામાં રોકાયેલા પૈસા આ સપ્તાહમાં મોટો નફો આપી શકે છે. વેપારમાં પણ તમને ઈચ્છિત નફો મળશે. પૈસાની આવક યોગ્ય માત્રામાં થશે.

સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમે તમારા પરિવાર સાથે આનંદપૂર્વક સમય પસાર કરશો. આ દરમિયાન ઘરમાં કોઈ પ્રિય વ્યક્તિના આગમનથી ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. નોકરી કરતા લોકો વધારાની આવકના સ્ત્રોત બનશે. એકંદરે આવકના સાધનોમાં સતત વધારો થશે. પ્રેમ સંબંધો ગાઢ બનશે. લવ પાર્ટનર સાથે નિકટતા વધશે

મિથુનઃ- મિથુન રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું થોડું વ્યસ્ત રહી શકે છે, તેના ઉપર તમારું સ્વાસ્થ્ય પણ થોડું બગડી શકે છે. આવી સ્થિતિમાં, આ અઠવાડિયે, તમારા કામની સાથે, તમારા આહાર અને દિનચર્યા પર સંપૂર્ણ ધ્યાન આપો. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, તમને અચાનક જમીન-મકાન સંબંધિત સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે, જેના માટે તમારે ઉકેલ શોધવા માટે ઘણી દોડધામ કરવી પડી શકે છે.

કોર્ટ-કોર્ટની મુલાકાત પણ લેવી પડી શકે છે. વ્યવસાયમાં, તમારે તમારા પ્રતિસ્પર્ધીઓ તરફથી સખત સ્પર્ધાનો સામનો કરવો પડી શકે છે, જો કે, અઠવાડિયાના ઉત્તરાર્ધ સુધીમાં, તમે તમારો વ્યવસાય પાટા પર પાછો આવતો જોશો. સપ્તાહનો ઉત્તરાર્ધ તમારા સ્વાસ્થ્ય માટે થોડો પ્રતિકૂળ રહેવાનો છે. આ દરમિયાન તમારે મોસમી રોગોથી બચવું પડશે. પરિવારના સભ્યો સાથે કોઈ વિષયને લઈને મતભેદ થઈ શકે છે.

મતભેદોને મતભેદોમાં ફેરવવા ન દેવાનો પ્રયાસ કરો. જો તમે કોઈ નવી યોજના પર કામ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો અથવા જો તમે તમારા વ્યવસાયને વિસ્તારવા માંગો છો, તો તમારે તે કરતા પહેલા તમારા શુભચિંતકોનો અભિપ્રાય લેવો જ જોઈએ. સમજી વિચારીને પ્રેમ સંબંધમાં પિંગ વધારો. દાંપત્ય જીવનને ખુશ રાખવા માટે જીવનસાથીની લાગણીઓ અને જરૂરિયાતોને અવગણશો નહીં.

કર્ક રાશિઃ આ અઠવાડિયે કર્ક રાશિના લોકોએ નજીકના લાભની તરફેણમાં દૂરના નુકસાનથી બચવું પડશે. આ અઠવાડિયે સંજોગો તમારા માટે પ્રતિકૂળ રહેશે. જરૂરતના સમયે તમારા શુભચિંતકો અથવા કહો કે મિત્રો અને સહકર્મીઓનો સાથ અને સહકાર ન મળવાને કારણે તમારું મન થોડું અસ્વસ્થ રહેશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, તમારે તમારી કારકિર્દી-વ્યવસાયના સંબંધમાં લાંબા અંતરની મુસાફરી કરવી પડી શકે છે.

મુસાફરી દરમિયાન, તમારે તમારા સ્વાસ્થ્ય અને તમારા સામાન બંનેનું ખૂબ ધ્યાન રાખવું જોઈએ. આ સમય દરમિયાન તમને પેટ સંબંધિત સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. આવી સ્થિતિમાં ખાવા-પીવા પર સંપૂર્ણ ધ્યાન આપો. વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસથી વિચલિત થઈ શકે છે. આ દરમિયાન, તમારે તમારા બાળકો સાથે કોઈ બાબતને લઈને મતભેદ થઈ શકે છે. કોઈપણ પ્રકારની ગેરસમજને વાતચીત દ્વારા દૂર કરવાનો પ્રયાસ કરો, નહીં તો તમારા પ્રિયજનો સાથે અંતર વધી શકે છે.

સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં અચાનક કેટલાક મોટા ખર્ચાઓ સામે આવી શકે છે. આ સમય દરમિયાન તમારે ઘરની મરામત અથવા અન્ય કોઈ વસ્તુ પર પોકેટ મનીમાંથી વધુ ખર્ચ કરવો પડી શકે છે. ઘરના કોઈ વડીલનું સ્વાસ્થ્ય પણ તમારી ચિંતાનો વિષય બની શકે છે. ત્રીજી વ્યક્તિની દખલગીરી તમારા પ્રેમ સંબંધમાં કડવાશ લાવી શકે છે. સપ્તાહના અંતમાં કોઈ તમારી પ્રતિષ્ઠાને નુકસાન પહોંચાડવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે. આવી સ્થિતિમાં, આ સમય દરમિયાન સાવચેત રહો અને એવું કોઈ કામ ન કરો, જેના કારણે તમારે અપમાનનો સામનો કરવો પડે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *