અઠવાડિયાનું રાશિફળ નવું સપ્તાહ કર્ક સિંહ માટે રહેશે ખાસ કોઈની સાથે થશે મુલાકાત મળશે સહકર્મીઓનો સાથ - khabarilallive    

અઠવાડિયાનું રાશિફળ નવું સપ્તાહ કર્ક સિંહ માટે રહેશે ખાસ કોઈની સાથે થશે મુલાકાત મળશે સહકર્મીઓનો સાથ

કર્કઃ કર્ક રાશિના જાતકોએ આ સપ્તાહ નજીકના લાભની તરફેણમાં દૂરના નુકસાનથી બચવું પડશે. આ અઠવાડિયે સંજોગો તમારા માટે પ્રતિકૂળ રહેશે. જરૂરતના સમયે તમારા શુભચિંતકો અથવા કહો કે મિત્રો અને સહકર્મીઓનો સાથ અને સહકાર ન મળવાને કારણે તમારું મન થોડું અસ્વસ્થ રહેશે.

સપ્તાહની શરૂઆતમાં, તમારે તમારી કારકિર્દી-વ્યવસાયના સંબંધમાં લાંબા અંતરની મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. મુસાફરી દરમિયાન, તમારે તમારા સ્વાસ્થ્ય અને તમારા સામાન બંનેનું ખૂબ ધ્યાન રાખવું જોઈએ. આ સમય દરમિયાન તમને પેટ સંબંધિત સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. આવી સ્થિતિમાં ખાવા-પીવા પર સંપૂર્ણ ધ્યાન આપો.

વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસથી વિચલિત થઈ શકે છે. આ દરમિયાન, તમારે તમારા બાળકો સાથે કોઈ બાબતને લઈને મતભેદ થઈ શકે છે. કોઈપણ પ્રકારની ગેરસમજને વાતચીત દ્વારા દૂર કરવાનો પ્રયાસ કરો, નહીં તો તમારા પ્રિયજનો સાથે અંતર વધી શકે છે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં અચાનક કેટલાક મોટા ખર્ચાઓ સામે આવી શકે છે.

આ સમય દરમિયાન તમારે ઘરની મરામત અથવા અન્ય કોઈ વસ્તુ પર પોકેટ મનીમાંથી વધુ ખર્ચ કરવો પડી શકે છે. ઘરના કોઈ વડીલનું સ્વાસ્થ્ય પણ તમારી ચિંતાનો વિષય બની શકે છે. ત્રીજી વ્યક્તિની દખલગીરી તમારા પ્રેમ સંબંધમાં કડવાશ લાવી શકે છે. સપ્તાહના અંતમાં કોઈ તમારી પ્રતિષ્ઠાને નુકસાન પહોંચાડવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે. આવી સ્થિતિમાં, આ સમય દરમિયાન સાવચેત રહો અને એવું કોઈ કામ ન કરો, જેના કારણે તમારે અપમાનનો સામનો કરવો પડે.

સિંહ રાશિઃ સિંહ રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે કોઈ પણ કામ કે નિર્ણય સમજી-વિચારીને કરવો યોગ્ય રહેશે, નહીંતર બનેલી વસ્તુઓ પણ બગડી શકે છે. જો તમે વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા છો, તો કોઈ મોટો સોદો કરતા પહેલા સારી રીતે વિચાર કરો અને કોઈપણ પ્રકારની મૂંઝવણમાં કોઈ નિર્ણય ન લો.

આ દરમિયાન શુભેચ્છકોની સલાહને અવગણશો નહીં. સિંહ રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે પોતાના શ્રેષ્ઠ મિત્રો સાથે હસતી-મજાક કરતી વખતે આ વાતનું પૂરેપૂરું ધ્યાન રાખવું જોઈએ કે કોઈ તમારું અપમાન ન કરે નહીંતર વર્ષોથી બનેલા સંબંધોને અસર થઈ શકે છે. સપ્તાહના મધ્યમાં, તમે કારકિર્દી-વ્યવસાયમાં ઇચ્છિત પ્રગતિ જોશો.

આ દરમિયાન તમારું કામ સમયસર પૂરું થશે. સુખ અને સૌભાગ્ય રહેશે. સ્વાસ્થ્ય પણ સારું રહેશે. વેપારમાં ઇચ્છિત લાભ મળશે. જો કે સુખ-સુવિધાઓ સાથે જોડાયેલી બાબતોમાં ઘણો ખર્ચ થશે. લાંબા અંતરની યાત્રા પર જઈ શકો છો. ઘરેલું સ્ત્રીઓ પૂજામાં વધુ સમય પસાર કરશે.

અઠવાડિયાના ઉત્તરાર્ધમાં શરીરમાં કોઈ પ્રકારની અવ્યવસ્થા શક્ય છે. આ દરમિયાન પૈતૃક સંપત્તિ મેળવવામાં થોડી મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. પ્રેમ સંબંધની દ્રષ્ટિએ આ અઠવાડિયું તમારા માટે સંપૂર્ણ રીતે અનુકૂળ છે. તમારા લવ પાર્ટનર સાથે તમારા સંબંધો મધુર રહેશે. વિવાહિત જીવન પણ ખુશહાલ રહેશે.

કન્યા: આ સપ્તાહ કન્યા રાશિના લોકો માટે શુભ અને શુભ છે. આ અઠવાડિયે તમારા આયોજિત કામ સમયસર પૂરા થતા જોવા મળશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં કરિયર-વ્યવસાયના સંબંધમાં લાંબા અથવા ટૂંકા અંતરની મુસાફરી શક્ય છે. યાત્રા સુખદ અને ધાર્યા કરતા વધુ લાભદાયી સાબિત થશે. આ દરમિયાન શુભેચ્છકો અને શુભેચ્છકોની મદદથી તમને તમારી કારકિર્દીને આગળ વધારવાની તકો મળશે.

જો તમે નોકરી બદલવાનું વિચારી રહ્યા હોવ તો આ અઠવાડિયે તમને ક્યાંકથી સારી ઓફર મળી શકે છે. સપ્તાહના મધ્યમાં ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓમાં વધારો થશે. જમીન અને ઈમારતોના ખરીદ-વેચાણનું સપનું પૂરું થતું જોવા મળશે. જો તમારા પૈસા કોઈ સરકારી યોજના અથવા વ્યવસાયમાં ફસાયેલા છે, તો તે કોઈ ખાસ વ્યક્તિની મદદથી બહાર આવશે.

આવકના સાધનોમાં સતત વધારો થશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં અચાનક ક્યાંકથી પૈસા મળવાના ચાન્સ રહેશે. આ સમય દરમિયાન પરીક્ષા-સ્પર્ધાની તૈયારીમાં લાગેલા લોકોને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં કન્યા રાશિના જાતકોએ પોતાના ખાનપાન અને સ્વાસ્થ્ય પર વિશેષ ધ્યાન આપવું પડશે, નહીંતર થોડી બેદરકારીને કારણે તમારે શારીરિક અને માનસિક રીતે પરેશાન થવું પડી શકે છે. પ્રેમ સંબંધ માટે આ અઠવાડિયું સંપૂર્ણપણે અનુકૂળ છે. લવ પાર્ટનર સાથેના સંબંધો મધુર રહેશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *