૧૦ જુલાઈથી મેષ સહિત ત્રણ રાશિવાળા ની કિસ્મત જશે ખુલી ગુરુ અને ચંદ્રમાની યુતિ બનાવશે માલામાલ - khabarilallive    

૧૦ જુલાઈથી મેષ સહિત ત્રણ રાશિવાળા ની કિસ્મત જશે ખુલી ગુરુ અને ચંદ્રમાની યુતિ બનાવશે માલામાલ

ગુરુ અને ચંદ્રના સંયોજનથી ઘણી રાશિઓને મહત્વપૂર્ણ લાભ મળવાના છે. ખરેખર, ગુરુ મેષ રાશિમાં બિરાજમાન છે અને ચંદ્ર 10 જુલાઈએ મેષ રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. આ સાથે જ ગુરુ અને ચંદ્રનું સંયોજન ઘણી રાશિઓ માટે ખૂબ જ ફાયદાકારક સાબિત થવાનું છે.

ગુરુ અને ચંદ્ર મૈત્રીપૂર્ણ રાશિના અભિવ્યક્તિ છે. આવી સ્થિતિમાં, ઘણી રાશિઓ જો એક જ ઘરમાં હોય તો સારા પરિણામ મળશે. 12 જુલાઇ સુધી ચંદ્ર અને ગુરુના સંયોગનો લાભ મેષ કર્ક અને ધનુ રાશિને મળવાનો છે.

મેષ: ચંદ્ર ચોથા ઘરનો સ્વામી છે અને ગુરુ મેષ રાશિના લોકો માટે 9મા ઘર અને 12મા ઘરનો સ્વામી છે. આ બંને પહેલા ઘરમાં સાથે રહેશે. જેનાથી મેષ રાશિના વ્યક્તિને ઘણો ફાયદો થશે. મોટા પ્રોજેક્ટમાં સફળતા મળશે. કાર્ય અને વ્યવસાયમાં સફળતા મળશે. ધન અને સંપત્તિ પ્રાપ્ત થશે. ધંધો સારો ચાલશે. સારું વળતર મળી શકે છે. નોકરી અને પોતાનો વ્યવસાય શરૂ કરી શકો છો. ઘણા સ્રોતોમાંથી પૈસા આવવાની સંભાવના છે, ગુરુ પ્રતિષ્ઠા અને સન્માનમાં વધારો કરશે.

કર્કઃ- ગુરુ અને ચંદ્રના સંયોગથી કર્ક રાશિના જાતકોને લાભ મળશે. કર્ક રાશિ માટે, ચંદ્ર પ્રથમ ઘરનો સ્વામી છે અને ગુરુ છઠ્ઠા અને નવમા ઘરનો સ્વામી છે, આવી સ્થિતિમાં, દસમા ભાવમાં ગુરુ અને ચંદ્રનો સંયોગ ગજકેસરી યોગનો લાભ આપશે. તમને તમારી કારકિર્દીમાં નોંધપાત્ર સફળતા મળશે. ધન લાભ થશે. શુભ કાર્ય સાથે નાણાકીય સફળતા હાથ પર આવશે. ઘણા નવા પ્રોજેક્ટ શરૂ કરી શકો છો. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. આની સાથે આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત થવાની શક્યતાઓ છે.

ધનુરાશિ: ધનુ રાશિના લોકો માટે, ચંદ્ર 8મા ઘરનો સ્વામી છે અને ગુરુ 1લા અને 4મા ઘરનો સ્વામી છે, તે 5માં ઘરમાં સંક્રમણ કરશે અને તે સંયોગમાં રહેશે. આ સાથે વેપારમાં લાભ થશે. આર્થિક લાભ મળશે. ક્યાંક અટવાયેલા પૈસા પાછા મળી શકે છે. ધનલાભની સાથે નાણાકીય સ્ત્રોત વધશે. આટલું જ નહીં વિદેશ પ્રવાસના ચાન્સ પણ બની શકે છે. ઉચ્ચ શિક્ષણ માટે વિદેશ પ્રવાસની તકો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *