થશે ગ્રહોના રાજકુમાર બુધ દેવનું પરિવર્તન પાંચ રાશિઓને બધેથી મળશે લાભ અને સફળતા તમારી રાશિતો નથી ને - khabarilallive    

થશે ગ્રહોના રાજકુમાર બુધ દેવનું પરિવર્તન પાંચ રાશિઓને બધેથી મળશે લાભ અને સફળતા તમારી રાશિતો નથી ને

જ્યોતિષ શાસ્ત્રમાં ગ્રહોના રાશિચક્રમાં ફેરફારથી વતનીઓની કુંડળી પર ખૂબ જ શુભ અને અશુભ પરિણામ આવે છે. ગ્રહોની રાશિ પરિવર્તનની સાથે સાથે અનેક મહત્વના યોગ અને રાજયોગ પણ બને છે. જૂન મહિનામાં ઘણા ગ્રહોની રાશિમાં પરિવર્તન જોવા મળ્યું હતું.

જુલાઈની શરૂઆતમાં જ મંગળે પોતાની રાશિ બદલી છે. મંગળના રાશિ પરિવર્તન બાદ ગ્રહોનો રાજકુમાર બુધ 8 જુલાઈએ પોતાની રાશિમાં ફેરફાર કરવા જઈ રહ્યો છે જ્યારે શુક્ર 7 જુલાઈએ સિંહ રાશિમાં ગોચર કરશે. બીજી તરફ, 1 અઠવાડિયામાં ત્રણ મોટા ગ્રહોનું રાશિ પરિવર્તન ઘણા લોકોના જીવનમાં નોંધપાત્ર ફેરફારો લાવશે.

બુધ સંક્રમણ: નવ ગ્રહોમાં, બુધને રાજકુમારની સંજ્ઞા આપવામાં આવી છે. 8 જુલાઈએ બુધ રાશિ પરિવર્તન કરશે, રાશિ પરિવર્તન સાથે કર્ક રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. બુધને બુદ્ધિ સંચાર, ભાષા, તર્ક, વિચાર અને વ્યવસાયનો કારક માનવામાં આવે છે. આવી સ્થિતિમાં, બુધના કર્ક રાશિમાં પ્રવેશ સાથે, ઘણી રાશિઓના વતનીઓને મહત્વપૂર્ણ લાભ મળવાના છે. રાજકુમાર બુધને કન્યા અને મિથુન રાશિનો સ્વામી માનવામાં આવે છે અને શુક્ર અને શનિ સાથે બુધની મિત્રતાના કારણે ઘણા સારા દિવસો છે. રાશિચક્રની શરૂઆત થવા જઈ રહી છે.

વૃષભ: બુધનું સંક્રમણ વૃષભ માટે ખૂબ જ વિશેષ માનવામાં આવે છે. બુધ બીજા અને પાંચમા ઘરનો સ્વામી છે અને તે વૃષભ રાશિના ત્રીજા ઘરમાં સ્થિત છે. આવી સ્થિતિમાં સફળતા અને પ્રગતિ પ્રાપ્ત થશે. વિદેશ પ્રવાસની તકો બની રહી છે. નોકરી ધંધામાં લાભ થઈ શકે છે. આ સાથે સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરતા વિદ્યાર્થીઓને લાભ મળશે. સકારાત્મક ઉર્જાનો સંચાર થશે.

કન્યા રાશિઃ કન્યા રાશિ માટે બુધનું સંક્રમણ ખૂબ જ વિશેષ છે. બુધ, પ્રથમ અને દસમા ભાવનો સ્વામી હોવાથી, 11માં ભાવમાં સંક્રમણ કરશે. આવી સ્થિતિમાં, તમને કાર્યમાં સફળતા મળશે, તમને કાર્યસ્થળ પર માન, પ્રતિષ્ઠા અને પદનો લાભ મળશે. એટલું જ નહીં સકારાત્મક ઉર્જાનો સંચાર થશે. સુખને ભેટી પડશે. આ સાથે સત્ય બદલાવા જઈ રહ્યું છે. જરૂરી વસ્તુઓ તમારી પાસે ઉપલબ્ધ રહેશે. સખત મહેનત અને સ્માર્ટ નિર્ણયો સારા પરિણામ આપશે. અભ્યાસમાં ધ્યાન આપશે. આ સાથે નવી ટેક્નોલોજી શીખવાની તક પણ મળશે.

તુલા: તુલા રાશિ માટે, બુધ નવમા અને બારમા ઘરનો સ્વામી છે. તુલા રાશિ માટે સંક્રમણ ખૂબ જ શુભ માનવામાં આવે છે. કામ પ્રત્યે જાગૃતિ રહેશે. કરિયરમાં નવી તકો મળશે. તેની સાથે તમને ધન, પદ, પ્રતિષ્ઠા અને સન્માનનો લાભ મળશે. બુદ્ધિનો વિકાસ થશે. આટલું જ નહીં સમયસર કામ પૂરું થશે. આની સાથે તમને સન્માન અને આર્થિક લાભ પણ મળશે.

મકર: ગુરુનું સંક્રમણ મકર રાશિ માટે ખૂબ જ શુભ માનવામાં આવે છે. જીવનમાં પરિવર્તનની શક્યતા જોવામાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. જોકે પ્રવાસ લાભદાયી રહેશે. યાત્રાથી ધનલાભ થવાની સંભાવના છે. ભાગીદારીના વ્યવસાયમાં લાભ થશે. બુધ 6ઠ્ઠા અને 9મા ઘરનો સ્વામી છે અને આવી સ્થિતિમાં પ્રતિષ્ઠા અને સન્માનની સાથે પદનો લાભ પણ આપશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *