સિંહ રાશિમાં મંગળ ગ્રહ સાથે આવ્યા શુક્ર ગ્રહ બંને ની યુતિ થતાં હવે આ રાશિવાળા ને થશે ચાંદી જ ચાંદી - khabarilallive    

સિંહ રાશિમાં મંગળ ગ્રહ સાથે આવ્યા શુક્ર ગ્રહ બંને ની યુતિ થતાં હવે આ રાશિવાળા ને થશે ચાંદી જ ચાંદી

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર કોઈપણ ગ્રહની રાશિ પરિવર્તન અથવા કોઈપણ એક રાશિમાં ગ્રહોના સંયોગથી અનેક પ્રકારના શુભ અને અશુભ યોગો બને છે. જુલાઈ મહિનામાં સિંહ રાશિમાં શુક્ર અને મંગળનો યુતિ થવાનો છે. મંગળ 1લી જુલાઈએ સિંહ રાશિમાં પ્રવેશ કર્યો છે.

તે જ સમયે, 7 જુલાઈએ, શુક્ર ગ્રહ પણ સિંહ રાશિમાં સંક્રમણ કરશે. આવી સ્થિતિમાં 7 જુલાઈથી સિંહ રાશિમાં શુક્ર-મંગળનો સંયોગ થવા જઈ રહ્યો છે. આ યુતિની અસર તમામ રાશિઓ પર પડશે. પરંતુ કેટલીક રાશિવાળા લોકોને આ યુતિનો વિશેષ લાભ મળશે. તો ચાલો જાણીએ કે તમામ રાશિઓ પર તેની શું અસર થશે.

મેષ: મેષ રાશિ વાળા લોકો માટે સમય મિશ્રિત રહેશે. કોઈપણ પ્રકારની વાદ-વિવાદને પ્રોત્સાહન ન આપો. પરિવારનું વાતાવરણ શાંત રહેશે. લોકોને સોશિયલ મીડિયા સાથે જોડાયેલા લોકોની પોસ્ટ વધુ પસંદ આવી શકે છે. લવ લાઈફ જીવતા લોકો મુસાફરી કરવાની યોજના બનાવી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓએ અભ્યાસમાં વધુ ધ્યાન આપવું પડશે. કોઈપણ સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં સફળતા મેળવવા માટે તમારે સખત મહેનત કરવી પડશે.

વૃષભઃ વૃષભ રાશિના લોકો માટે સમય સામાન્ય રહેશે. વિદ્યાર્થીઓને અભ્યાસમાં કેટલીક મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તમારા સ્વભાવમાં ફેરફાર થવાની સંભાવના છે, જેના કારણે પરિવારના સભ્યો પરેશાન રહેશે. રાજનીતિ સાથે જોડાયેલા લોકો માટે સમય ઘણો સારો રહેશે. બહારનું ખાવાનું ટાળવાની જરૂર છે. કોઈના પર વધારે ભરોસો ન કરો, નહીં તો તે તમારો ભરોસો તોડી શકે છે.

મિથુનઃ- સિંહ રાશિમાં મંગળ અને શુક્રનો સંયોગ મિથુન રાશિના લોકો માટે ખૂબ જ ફાયદાકારક સાબિત થશે. આ રાશિમાં મંગળ અને શુક્રનો સંયોગ ત્રીજા ભાવમાં બનશે. આવી સ્થિતિમાં આ રાશિના લોકોનો આત્મવિશ્વાસ વધશે. સૌથી મુશ્કેલ પરિસ્થિતિઓમાંથી બહાર આવવામાં તમને સફળતા મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમને સફળતા અને આર્થિક લાભની ઘણી તકો મળી શકે છે. નોકરી કરતા લોકોને નવી નોકરીની ઓફર મળશે. અચાનક ક્યાંકથી પૈસા મળવાની પ્રબળ સંભાવનાઓ છે, જેના કારણે તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે.

કર્ક રાશિઃ કર્ક રાશિ કર્ક રાશિવાળા લોકોનો સમય ઘણો સારો રહેશે. બિઝનેસ વધારવા માટે તમે કોઈ અનુભવી વ્યક્તિની સલાહ લઈ શકો છો. ઘરના મામલામાં તમારે સમજી વિચારીને નિર્ણય લેવાની જરૂર છે. માતા-પિતાના આશીર્વાદ તમારી સાથે રહેશે. લવ લાઈફમાં ઉતાર-ચઢાવની સ્થિતિ છે. તમારે તમારા જીવનસાથીની ભાવનાઓને સમજવાની જરૂર છે. વિદ્યાર્થીઓએ અભ્યાસમાં વધુ ધ્યાન આપવું પડશે. તમારે કોઈપણ સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષા માટે સખત મહેનત કરવી પડશે, તો જ તમે સફળતા પ્રાપ્ત કરી શકશો. તમારી આર્થિક સ્થિતિ સારી રહેશે.

સિંહ રાશિઃ સિંહ રાશિના લોકોનો સમય ખુશીઓથી ભરેલો રહેશે. જે લોકો લાંબા સમયથી નોકરીની શોધમાં ઘરે-ઘરે ભટકતા હતા તેમને સારી તક મળી શકે છે. તમને કોઈ મોટી કંપની તરફથી ઇન્ટરવ્યુ કોલ આવી શકે છે. જરૂરતમંદોની મદદ માટે તમે હંમેશા તત્પર રહેશો. વિદ્યાર્થીઓએ મુશ્કેલ વિષયો પર વધુ ધ્યાન આપવું પડશે. તમારે તમારા બધા કામ સમયસર પૂરા કરવા જોઈએ, નહીંતર પછીથી સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. વિવાહિત જીવનમાં ઉત્સાહ રહેશે. લાઈફ પાર્ટનર દરેક પગલા પર સહયોગ મળશે. તમારે તમારા લક્ષ્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું પડશે. નજીવી બાબતોમાં તમારો સમય અને શક્તિ વેડફશો નહીં.

કન્યા રાશિ: કન્યા રાશિ વાળા લોકો માટે સમય વધુ ખર્ચાળ સાબિત થશે. તમારે તમારા ઉડાઉ પર નિયંત્રણ રાખવાની જરૂર છે, અન્યથા તમને ભવિષ્યમાં આર્થિક તંગીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. નાણા ઉધાર લેવડદેવડથી બચવું પડશે નહીંતર નુકસાન થઈ શકે છે. તમે તમારા જીવનસાથી સાથે ક્યાંક ફરવા જવાની યોજના બનાવી શકો છો. તમને તમારા વડીલોના આશીર્વાદ મળશે. પ્લાસ્ટિકનો વ્યવસાય કરતા લોકો માટે સારા નફાની શક્યતાઓ છે. માતા-પિતા સાથે થોડો સમય વિતાવશો. તેલ-મસાલાવાળી વસ્તુઓનું વધુ સેવન ન કરો, નહીં તો તમારા સ્વાસ્થ્યને અસર થશે.

તુલા: તુલા રાશિના જાતકો માટે મંગળ બીજા અને સાતમા ઘરનો સ્વામી છે જ્યારે શુક્ર પ્રથમ અને આઠમા ઘરનો સ્વામી છે. આવી સ્થિતિમાં તમારા 11મા ઘરમાં બે અલગ-અલગ શક્તિઓના સ્વામી આવી રહ્યા છે. તુલા રાશિના જાતકોને આ યુતિથી ફાયદો થવાનો છે. માન-સન્માનમાં વધારો થશે. તમારું મન કામમાં ખૂબ વ્યસ્ત રહેશે. વેપારી લોકો માટે પણ આ સંયોજન ખૂબ જ શુભ અને લાભદાયક સાબિત થઈ શકે છે. તમારી સુખ-સુવિધાઓમાં વધારો થશે. તમે તમારા કામ સમયસર પૂર્ણ કરશો. સારી નોકરી મળવાના ચાન્સ છે. તમે તમારી કારકિર્દીમાં આગળ વધશો.

વૃશ્ચિકઃ- વૃશ્ચિક રાશિવાળા લોકોનો સમય સારો છે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓથી છુટકારો મળશે. જો તમે પહેલા કોઈને પૈસા ઉછીના આપ્યા હતા, તો તે પરત કરવામાં આવશે જે તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો કરશે. જો તમે કોઈ મોટું રોકાણ કરવાની યોજના બનાવી રહ્યા છો, તો ચોક્કસપણે સમજી વિચારીને કરો. વિવાહિત જીવનમાં ચાલી રહેલી સમસ્યાઓ દૂર થશે. જીવનસાથી તમારી ભાવનાઓને સમજશે. મિત્રો સાથે ફરવાની યોજના બની શકે છે. તમે તમારી પારિવારિક જવાબદારીઓ પર સંપૂર્ણ ધ્યાન આપશો.

ધનુ: શુક્ર અને મંગળનો સંયોગ ધનુ રાશિના લોકો માટે ભાગ્યમાં વધારો કરનાર છે. આ રાશિવાળા લોકોને ભાગ્યનો પૂરો સાથ મળવાનો છે. પૈસા સંબંધિત સમસ્યાઓ તમારા જીવનમાંથી દૂર થઈ જશે. નોકરી કરતા લોકોને અનેક પ્રકારની તકો મળી શકે છે. શુક્ર અને મંગળની યુતિથી નોકરીમાં પ્રમોશન અને પગારમાં વૃદ્ધિની પ્રબળ શક્યતાઓ છે. જે લોકો પોતાનો વ્યવસાય કરે છે તેમના માટે આ બે ગ્રહોનો સંયોગ સારો નફો લાવી શકે છે. તમે સમાજમાં તમારી અલગ ઓળખ બનાવી શકશો. રોકાણથી લાભ મળવાની સંભાવના છે.

મકરઃ- મકર રાશિવાળા લોકોનો સમય સારો રહેશે. તમે તમારા અધૂરા કાર્યો પૂર્ણ કરવામાં સફળ થશો. કેટલાક લોકો તમારા સારા સ્વભાવનો ફાયદો ઉઠાવવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે. એટલા માટે તમારે સજાગ રહેવું પડશે. બજારમાં સામાન ખરીદતી વખતે તમારા પર્સનું ધ્યાન રાખો. કોઈ વડીલની સલાહથી તમે તમારા વ્યવસાયને નવી દિશા આપી શકશો. પ્રેમીઓ માટે સમય સારો રહેશે, જલ્દી જ તમારા પ્રેમ લગ્ન થવાની સંભાવના છે. વિદ્યાર્થીઓનું મન અભ્યાસમાં વ્યસ્ત રહેશે. કોઈપણ સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાની તૈયારીમાં શિક્ષકોનો સહયોગ મળશે.

કુંભ: કુંભ રાશિના લોકો માટે સમય ખૂબ જ સારો દેખાઈ રહ્યો છે. પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની મુલાકાત લેવાની યોજના બની શકે છે. મીડિયા ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકો માટે સમય ઉત્તમ રહેશે. ઓફિસમાં તમારા કામ પર સંપૂર્ણ ધ્યાન આપો. વરિષ્ઠ અધિકારીઓ સાથે સારો તાલમેલ જાળવો. જો કોર્ટ સંબંધિત કોઈ કેસ ચાલી રહ્યો છે, તો નિર્ણય તમારા પક્ષમાં આવશે. વિદ્યાર્થીઓને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓમાં સારું પરિણામ મળશે. પ્રેમીઓ માટે સમય ઉત્તમ રહેશે. તમે તમારા પરિવાર સાથે વાહન ખરીદવાની યોજના બનાવી શકો છો.

મીન: મીન રાશિના લોકો માટે છઠ્ઠા ભાવમાં મંગળ અને શુક્રનો યુતિ થઈ રહ્યો છે. આવી સ્થિતિમાં, આ જોડાણ તમારા માટે ખૂબ જ શુભ અને અદ્ભુત સાબિત થવાનું છે. તમને પૈતૃક સંપત્તિના વેચાણથી નોંધપાત્ર નફો થવાની અપેક્ષા છે. તમને ભાગ્યનો પણ પૂરો સાથ મળશે, જેના કારણે તમે દરેક કાર્યને સારી રીતે પૂર્ણ કરશો અને સફળતા મળવાની શક્યતાઓ છે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિનું વાતાવરણ રહેશે. તમારી અધૂરી ઈચ્છાઓ પૂર્ણ થશે. તમે જે ક્ષેત્રમાં પ્રયાસ કરશો તેમાં સફળતા મળવાની પ્રબળ સંભાવના છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *