અઠવાડિયાનું રાશિફળ સોમવારથી નવો થશે પ્રારંભ સફળતાની ટોચે પહોંચશે આ રાશિવાળા - khabarilallive    

અઠવાડિયાનું રાશિફળ સોમવારથી નવો થશે પ્રારંભ સફળતાની ટોચે પહોંચશે આ રાશિવાળા

કર્ક રાશિ: કર્ક રાશિના લોકો માટે આ સપ્તાહ શુભ અને શુભ છે. આ અઠવાડિયે તમારા આયોજિત કાર્ય સમયસર પૂર્ણ થશે. જેના કારણે તમારી અંદર એક અલગ જ ઉત્સાહ અને ઉર્જા રહેશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં જ કોઈ મોટા સારા સમાચાર મળશે તો તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. આ અઠવાડિયે જમીન અને મકાનની ખરીદી કે વેચાણનું સપનું સાકાર થઈ શકે છે. આ સોદામાં તમને સારો લાભ મળવાની સંભાવના છે. પૈતૃક સંપત્તિની પ્રાપ્તિ પણ શક્ય છે. આ સપ્તાહ દરમિયાન માતા-પિતા તરફથી વિશેષ સ્નેહ અને સહકાર મળશે.

વેપારમાં તમને ધાર્યા કરતા વધુ નફો મળશે. બિઝનેસ સંબંધિત કોઈ મોટી ડીલ થઈ શકે છે, જેમાંથી તમને ભવિષ્યમાં સારો ફાયદો થશે. વિદેશમાં વેપાર કરનારાઓ માટે સમય અનુકૂળ છે. આ દરમિયાન નોકરી કરતા લોકો માટે વધારાની આવકના નવા સ્ત્રોત ઉભા થશે. સંચિત સંપત્તિમાં વધારો થશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં પરિવારમાં કોઈ ધાર્મિક કાર્ય પૂર્ણ થઈ શકે છે.

આ દરમિયાન તીર્થયાત્રાની પણ તકો બનશે. ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓ સંબંધિત બાબતોમાં વધારો થશે. પ્રેમ સંબંધ માટે આ અઠવાડિયું સંપૂર્ણપણે અનુકૂળ છે. લવ પાર્ટનર સાથે તમામ પ્રકારના મતભેદો દૂર થશે અને નિકટતા વધશે. વિવાહિત લોકોને સંતાન સુખનું ભાગ્ય મળી શકે છે. આ અઠવાડિયે પરિવાર સાથે સુખદ ક્ષણો વિતાવવાની તક મળશે.

સિંહ રાશિ: સિંહ રાશિ સાથે જોડાયેલા લોકો માટે આ અઠવાડિયું શુભ અને શુભ છે. આ સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમને કરિયર-વ્યવસાયની મોટી તક મળી શકે છે. આ અઠવાડિયે તમને ભાગ્ય અને કર્મની મદદથી ઇચ્છિત સફળતા મળશે. તમે તમારા મિત્રો અને શુભેચ્છકોની મદદથી તમારા સપનાને સાકાર કરી શકશો. જો તમારા પૈસા કોઈ સ્કીમ કે બિઝનેસમાં ફસાયેલા હોય તો તે સારા મિત્રો અથવા કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિની મદદથી બહાર આવશે.

નોકરી-ધંધામાં પ્રગતિ થશે. સત્તા અને સરકાર સાથે જોડાયેલા લોકો માટે આ સમય ખૂબ જ શુભ છે. આ અઠવાડિયે તેમને કોઈ મોટી જવાબદારી અથવા પદ મળી શકે છે. તમારા વરિષ્ઠ તમારા પ્રત્યે દયાળુ રહેશે. સમાજમાં તમારી વિશ્વસનીયતા અને લોકપ્રિયતા વધશે. સપ્તાહના મધ્યમાં તમારું મન ધાર્મિક કાર્યોમાં વધુ વ્યસ્ત રહેશે. આ દરમિયાન તમે પૂજા-પાઠ, યજ્ઞ-કર્મકાંડ કે અન્ય કોઈ ધાર્મિક યાત્રા કરી શકો છો.

આ સમય દરમિયાન, તમે ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓ સાથે સંબંધિત કોઈ મોટી વસ્તુ ખરીદી શકો છો. ઘરમાં બહુપ્રતિક્ષિત વસ્તુના આગમનથી ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. પ્રેમ સંબંધોમાં મજબૂતી આવશે. લવ પાર્ટનર તરફથી તમને સરપ્રાઈઝ ગિફ્ટ મળી શકે છે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. જીવનસાથી દ્વારા સુખ અને સહયોગ પ્રાપ્ત થશે. સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રહેશે.

કન્યા રાશિ: જો કન્યા રાશિના લોકો આ અઠવાડિયે પોતાના સમય અને શક્તિને વ્યવસ્થિત કરવામાં સક્ષમ હોય તો તેઓને ઈચ્છિત સફળતા મળી શકે છે, નહીં તો તેમને થોડો સમય રાહ જોવી પડી શકે છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારે આળસથી બચવું પડશે. આવી સ્થિતિમાં, આ સમય દરમિયાન, તમારા કામને આવતીકાલ માટે મુલતવી રાખવાનું ટાળો અથવા કોઈ બીજાને જવાબદાર ઠેરવવાનું ટાળો, નહીં તો તમારું તૈયાર કામ પણ બગડી શકે છે.

સપ્તાહની શરૂઆતમાં, કોઈ વ્યક્તિ માટે ખોટી જુબાની આપવાનું અથવા નિયમો અને નિયમોનું ઉલ્લંઘન કરવાનું ટાળો, નહીં તો તમારે મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ પણ આ સમય તમારા માટે પ્રતિકૂળ કહી શકાય. આ દરમિયાન તમારી દિનચર્યા અને ભોજનને બરાબર રાખો, નહીં તો તમારે શારીરિક પીડાનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

સપ્તાહના પૂર્વાર્ધની સરખામણીએ ઉત્તરાર્ધમાં થોડી રાહત મળી શકે છે. આ દરમિયાન, તમે કાર્યસ્થળ પર તમારા વરિષ્ઠ અને જુનિયર બંનેનો સહયોગ જોશો. તમને પરિવારના કોઈપણ સભ્યથી સંબંધિત સારા સમાચાર મળી શકે છે. પરીક્ષા-સ્પર્ધાની તૈયારીમાં લાગેલા વિદ્યાર્થીઓને ઈચ્છિત સફળતા મળી શકે છે. સપ્તાહના અંતે તમને કોઈ ધાર્મિક-સામાજિક કાર્યક્રમમાં ભાગ લેવાની તક મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *