નવું સપ્તાહ નવી ખુશીઓ લઈને આવશે આ રાશિવાળા માટે મળશે કિસ્મતનો સાથ થશે બધા અવરોધો દૂર - khabarilallive    

નવું સપ્તાહ નવી ખુશીઓ લઈને આવશે આ રાશિવાળા માટે મળશે કિસ્મતનો સાથ થશે બધા અવરોધો દૂર

તુલા રાશિઃ તુલા રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે જીવનમાં મળેલી તકોનો ભરપૂર લાભ ઉઠાવવો જોઈએ. આ આખું સપ્તાહ તમારું નસીબ તમારી સાથે રહેશે. તમારા કરિયર-વ્યવસાયમાં આવનારા તમામ અવરોધો તમારા શુભચિંતકો અને શ્રેષ્ઠ મિત્રોની મદદથી આ અઠવાડિયે દૂર થશે. જો તમે કાર્યક્ષેત્રમાં આયોજનબદ્ધ રીતે કામ કરશો તો તમને અપેક્ષિત સફળતા મળશે. આ સમય દરમિયાન, જો તમે તમારા જીવનમાં કંઈક નવું કરવાનો પ્રયાસ કરો છો, તો તમને તમારા નજીકના મિત્રોની સંપૂર્ણ મદદ મળશે.

વ્યવસાયની દૃષ્ટિએ પણ આ સમય તમારા માટે સંપૂર્ણ રીતે અનુકૂળ રહેશે. તમારી આવકમાં સાતત્ય રહેશે. નોકરી કરતા લોકો માટે વધારાની આવકના સ્ત્રોત બનશે. જો તમે નોકરી બદલવાનું વિચારી રહ્યા હતા, તો આ સમય દરમિયાન તમને સારી ઓફર મળી શકે છે. અઠવાડિયાના ઉત્તરાર્ધમાં, વ્યવસાયના સંબંધમાં લાંબા અંતરની મુસાફરીની તકો મળશે. આ પ્રવાસ સુખદ રહેશે અને તમારા વ્યવસાયને આગળ વધારવામાં ખૂબ મદદરૂપ સાબિત થશે.

આ દરમિયાન જમીન અને ઈમારતોની ખરીદી-વેચાણનું સપનું સાકાર થઈ શકે છે. યુવાનોનો મોટાભાગનો સમય મોજ-મસ્તીમાં પસાર થશે. પ્રેમ સંબંધની દ્રષ્ટિએ આ અઠવાડિયું તમારા માટે સંપૂર્ણ રીતે અનુકૂળ છે. લવ પાર્ટનર સાથે તમારું બહેતર બોન્ડિંગ દેખાશે અને તમને તેની સાથે ખુશીની ક્ષણો વિતાવવાની પૂરતી તકો મળશે.

વૃશ્ચિકઃ- વૃશ્ચિક રાશિના લોકો માટે આ સપ્તાહ મિશ્રિત સાબિત થશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, થઈ રહેલા કાર્યોમાં વિઘ્ન આવવાથી મન થોડું પરેશાન રહેશે. આ દરમિયાન, તમારું કામ કોઈના હાથમાં ન છોડો, અને તમારી યોજનાઓ પૂર્ણ થાય તે પહેલાં કોઈને કહો નહીં. આ દરમિયાન, કાર્યસ્થળમાં ખૂબ કાળજી રાખો કારણ કે તમારા વિરોધીઓ સક્રિય રહી શકે છે. પરિવારના કોઈપણ સભ્યના સ્વાસ્થ્યને લઈને મન થોડું ચિંતિત રહેશે. જો કે, આ અઠવાડિયે તમારે તમારા સ્વાસ્થ્યનું પણ સંપૂર્ણ ધ્યાન રાખવું પડશે.

મોસમી રોગો વિશે ખૂબ જ સાવચેત રહો. સપ્તાહના મધ્યમાં અચાનક કેટલાક મોટા ખર્ચાઓ આવી શકે છે, જેના કારણે તમારું બજેટ થોડું ખોરવાઈ શકે છે. આ સમય દરમિયાન, તમારે તમારી કારકિર્દી અથવા વ્યવસાય સંબંધિત કોઈપણ નિર્ણય ઉતાવળમાં અથવા લાગણીમાં લેવાનું ટાળવું જોઈએ, નહીં તો તમારે પછીથી પસ્તાવો કરવો પડી શકે છે. વેપારી લોકોને ધંધામાં થોડી મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

પરીક્ષા-સ્પર્ધાની તૈયારીમાં લાગેલા વિદ્યાર્થીઓએ ઇચ્છિત પરિણામ મેળવવા માટે સખત મહેનત કરવી પડશે. સપ્તાહના અંતમાં ભાઈ-બહેન વચ્ચે કોઈ વાતને લઈને વિવાદ થઈ શકે છે. આ દરમિયાન તમારી વાણી અને વર્તન પર સંપૂર્ણ નિયંત્રણ રાખો. પ્રેમ સંબંધમાં સાવધાની સાથે એક પગલું આગળ વધો અને તમારા લવ પાર્ટનરની મજબૂરીઓને સમજવાનો પ્રયાસ કરો. મુશ્કેલ સમયમાં તમારો જીવનસાથી પડછાયાની જેમ તમારી પડખે ઉભો રહેશે.

ધનુ: ધનુ રાશિના લોકોએ આ અઠવાડિયે પોતાના સમય અને સંબંધોનું ખાસ ધ્યાન રાખવું પડશે. જો તમે આ અઠવાડિયે તમારી જાતને આળસ અને વિલંબથી બચાવી શકશો, તો તમને અપેક્ષા કરતાં મોટી સફળતા મળી શકે છે, નહીં તો તમારે તક ગુમાવવી પડી શકે છે. અઠવાડિયાની શરૂઆત થોડી વ્યસ્ત રહી શકે છે, જો કે, તમને આ સમય દરમિયાન કરવામાં આવેલી મહેનત અને મહેનતનું સંપૂર્ણ પરિણામ મળશે. જેના કારણે તમારો આત્મવિશ્વાસ અને ઉત્સાહ વધશે.

આ સમય દરમિયાન, વ્યવસાયના સંબંધમાં કરવામાં આવેલી યાત્રા સુખદ અને લાભદાયી સાબિત થશે. પૈસાની આવકની દૃષ્ટિએ આ સમય સાનુકૂળ રહેવાનો છે. સત્તા અને સરકાર સાથે જોડાયેલા લોકોના સહયોગથી નાણાંકીય લાભની તકો રહેશે. જો તમે વિદેશમાં અભ્યાસ અથવા વ્યવસાય માટે પ્રયાસ કરી રહ્યા છો, તો તેના માર્ગમાં આવતા તમામ અવરોધો દૂર થશે. પરીક્ષા-સ્પર્ધાની તૈયારીમાં તમે જાતે જ આગળ વધતા જોવા મળશે.

જો નાની-નાની સમસ્યાઓને અવગણવામાં આવે તો આ અઠવાડિયે તમારું સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રહેશે. જો કે, બિનજરૂરી તણાવ લેવાથી બચવા માટે, તમારે ચિંતા કરવાનું છોડી દેવું જોઈએ અને ચિંતનનો માર્ગ અપનાવવો જોઈએ. આ અઠવાડિયે ઘરેલું મહિલાઓનો મોટાભાગનો સમય ધાર્મિક કાર્યોમાં પસાર થશે. સપ્તાહના અંતમાં ઘરમાં કોઈ પ્રિય વ્યક્તિના આગમનથી ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. પ્રેમ સંબંધની દ્રષ્ટિએ આ સપ્તાહ તમારા માટે અનુકૂળ છે. પરિણીત લોકોનું જીવન પણ ખુશહાલ રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *