અઠવાડીયામાં ખૂબ જ સફળતા સાથે ખુશીઓ મેળવશે આ રાશિવાળા દિવસો રહેશે શુભ પરિવાર માં રહેશે ખુશીનો અવસર - khabarilallive      

અઠવાડીયામાં ખૂબ જ સફળતા સાથે ખુશીઓ મેળવશે આ રાશિવાળા દિવસો રહેશે શુભ પરિવાર માં રહેશે ખુશીનો અવસર

મકરઃ આ અઠવાડિયું શુભ રહેશે અને મકર રાશિના જાતકો માટે ઇચ્છિત સફળતા અપાવશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, નોકરીયાત લોકો માટે આવકના વધારાના સ્ત્રોત બનશે. કોઈ યોજનામાં અટવાયેલા પૈસા બહાર આવશે ત્યારે તમે રાહતનો શ્વાસ લેશો. જમીન અને ઈમારતો અંગેના વિવાદો પરસ્પર સમાધાનથી ઉકેલવામાં આવશે. સપ્તાહના મધ્યમાં અચાનક ક્યાંક પિકનિક-પાર્ટીનું આયોજન થઈ શકે છે.

આ સમયગાળા દરમિયાન યુવાનો તેમનો મોટાભાગનો સમય આનંદમાં વિતાવશે. વેપાર સાથે જોડાયેલા લોકો વેપારમાં અનુકૂળ રહેશે. બિઝનેસને વિસ્તારવાની યોજના આકાર લેતી જોવા મળશે. માર્કેટમાં તમારી વિશ્વસનીયતા વધશે. તમે વ્યવસાયમાં લાભની તકોનો લાભ લેવામાં સંપૂર્ણ રીતે સફળ થશો.

માર્કેટિંગ, કોન્ટ્રાક્ટ વર્ક અને કન્સ્ટ્રક્શનમાં કામ કરતા લોકો માટે આ અઠવાડિયું ખૂબ જ શુભ અને લાભદાયક સાબિત થશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં સત્તા અને સરકાર સાથે જોડાયેલા લોકોને કોઈ મોટું પદ અથવા મહત્વની જવાબદારી મળી શકે છે. આ સમય દરમિયાન, તમને તમારા બાળકો તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે, જે તમારા પરિવાર અને સમાજમાં તમારું સન્માન વધારશે.

પ્રેમ સંબંધોના દૃષ્ટિકોણથી સમય તમારા માટે સંપૂર્ણ રીતે અનુકૂળ છે. તમે તમારા લવ પાર્ટનર સાથે સારી સંવાદિતા જાળવી શકશો. વૈવાહિક જીવનમાં ખુશીઓ રહેશે અને તમે તમારા જીવનસાથી સાથે આનંદપૂર્વક સમય પસાર કરશો.

કુંભ: આ સપ્તાહ કુંભ રાશિના જાતકોએ પૈસાની લેવડ-દેવડ વિશે સમજી વિચારીને કોઈ પણ બાબતમાં ખર્ચ કરવો જોઈએ. જો તમે પાર્ટનરશિપમાં બિઝનેસ કરો છો તો પૈસાના હિસાબો સાફ કર્યા પછી આગળ વધવું યોગ્ય રહેશે. આ અઠવાડિયે, કોઈના પર આંધળો વિશ્વાસ ન કરો, નહીં તો તમારે ફક્ત આર્થિક નુકસાન જ નહીં પરંતુ બિનજરૂરી સમસ્યાઓનો પણ સામનો કરવો પડી શકે છે.

આ અઠવાડિયે, નોકરીયાત લોકોએ તેમના કાર્યસ્થળમાં તેમના વિરોધીઓથી સાવચેત રહેવાની જરૂર પડશે કારણ કે તેઓ તમારા કાર્યમાં બિનજરૂરી અવરોધો ઉભી કરવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે.સપ્તાહની મધ્યમાં, ઘરના કોઈ વડીલની ખરાબ તબિયત અને કામમાં અચાનક વિક્ષેપ આવવાથી. તમારું મન થોડું પરેશાન રહેશે.

આ સમય દરમિયાન, પરિવારના કોઈ સભ્ય સાથે કોઈ મુદ્દા પર વિવાદ થવાની સંભાવના છે, આવી સ્થિતિમાં તમારે તમારી વાણી અને વર્તન પર નિયંત્રણ રાખવું જોઈએ અને લોકોની નાની નાની વાતોને અવગણવી જોઈએ. વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા લોકોને આ સપ્તાહે વેપારમાં કેટલાક ઉતાર-ચઢાવનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

કુંભ રાશિના લોકોએ આ અઠવાડિયે સાવધાનીથી વાહન ચલાવવું જોઈએ નહીંતર ઈજા થવાની સંભાવના છે. પ્રેમ સંબંધમાં સમજી-વિચારીને તમારા પ્રયત્નો વધારવો અને દેખાડો કરવાની ભૂલ ન કરવી નહીંતર તમારે બિનજરૂરી રીતે પરેશાન અને અપમાનિત થવું પડી શકે છે.

મીન: આ અઠવાડિયે મીન રાશિના જાતકોએ પોતાની વાણી અને વર્તન પર ખૂબ નિયંત્રણ રાખવાની જરૂર પડશે કારણ કે તમારા શબ્દો તમારા કામને બનાવશે અથવા તોડી પાડશે. આવી સ્થિતિમાં કોઈની સાથે સમજી વિચારીને વાત કરો. નોકરિયાત લોકોએ તેમના કાર્યસ્થળ પર કોઈની સાથે ઢીલી વાતો કરવાનું ટાળવું જોઈએ, નહીં તો તમારે અપમાનિત થવું પડી શકે છે.

કાર્યસ્થળ પર તમારા સહકર્મીઓ સાથે નમ્રતાથી વર્તો અને લોકો સાથે મળીને કામ કરો. જો તમે નોકરી શોધી રહ્યા છો અથવા નવી નોકરી શરૂ કરવા માંગો છો, તો તમારે તેના માટે થોડી વધુ રાહ જોવી પડી શકે છે. અત્યારે સમય તમારા પક્ષમાં ન હોવાથી તમારે આ સમયગાળા દરમિયાન કોઈપણ પ્રકારનું જોખમ ભરેલું કામ ન કરવું જોઈએ.

જે વિદ્યાર્થીઓ પરીક્ષાઓ અને સ્પર્ધાઓની તૈયારી કરી રહ્યા છે તેઓ અભ્યાસથી વિચલિત થઈ શકે છે. સપ્તાહના મધ્યમાં અણધાર્યા અણધાર્યા ખર્ચને કારણે તમારું બજેટ થોડું ખોરવાઈ શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન, ભૂલથી પણ નિયમો અને નિયમોનું ઉલ્લંઘન ન કરો, નહીં તો તમારે બિનજરૂરી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

જો તમે કોઈ બાબત વિશે નિર્ણય લેવામાં તમારી જાતને મૂંઝવણમાં અનુભવો છો, તો પછી તેને પાછળથી મુલતવી રાખવું વધુ સારું રહેશે. તમારો પ્રેમ સાથી મુશ્કેલ સમયમાં તમારો સાથ અને મદદરૂપ સાબિત થશે. તમારી ખાવા-પીવાની ટેવ અને સ્વાસ્થ્યનું સારી રીતે ધ્યાન રાખો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *