મંગળવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને થશે વેપારમાં લાભ વૃષભ રાશિને રોકાણ રહેશે શુભ જાણો તમારી રાશિ - khabarilallive      

મંગળવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને થશે વેપારમાં લાભ વૃષભ રાશિને રોકાણ રહેશે શુભ જાણો તમારી રાશિ

મેષ રાશિ માટે આજના ફાયદાકારક ઉપાય – ‘ઓમ પુત્ર સોમાય નમઃ’નો જાપ કરો. આજનું રાશિફળઃ તમને સુખનું સાધન મળશે. નવી યોજના બનશે. તાત્કાલિક લાભ નહીં મળે. કામકાજમાં સુધારો જોવા મળશે. સામાજિક કાર્યો કરવાની ઈચ્છા રહેશે. માન-સન્માન મળશે. વેપારમાં લાભ થશે. નોકરીમાં તમને ગૌણ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. ઘરમાં અને બહાર ખુશીઓ રહેશે.

વૃષભ રાશિ માટે આજના ફાયદાકારક ઉપાય – ‘ઓમ બમ બુધાય નમઃ’નો જાપ કરો. કિંમતી વસ્તુઓ સુરક્ષિત રીતે રાખો. શારીરિક પીડા શક્ય છે. બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયાસો સફળ થશે. વ્યવસાયિક યાત્રા લાભદાયક રહેશે. ભાગ્ય તમારા પક્ષે રહેશે. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. રોકાણ શુભ રહેશે. ઘરમાં અને બહાર ખુશીઓ રહેશે. તમને ભાગીદારો તરફથી સહયોગ મળશે. બેદરકાર ન બનો.

મિથુન રાશિ માટે આજના ફાયદાકારક ઉપાય – ‘ઓમ રા રહેવે નમઃ’નો જાપ કરો. કોઈ જૂનો રોગ ફરી ફરી શકે છે. અણધાર્યા ખર્ચ થશે. તમારે લોન લેવી પડી શકે છે. કોઈની સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. સ્વાભિમાનને ઠેસ પહોંચી શકે છે. જોખમી અને જોખમી પ્રવૃત્તિઓ ટાળો. કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય સમજી વિચારીને લો. ધંધો સારો ચાલશે. આવક રહેશે.

કર્ક માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ રા રહેવે નમઃ’નો જાપ કરો. ધાર્મિક વિધિ, પૂજા વગેરે કાર્યક્રમોનું આયોજન થઈ શકે છે. કોર્ટનું કામ તમારી ઈચ્છા મુજબ થશે. માનસિક શાંતિ રહેશે. ધનલાભની તકો આવશે. સમય સાનુકૂળ છે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. વેપારમાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. શારીરિક પીડા શક્ય છે.

સિંહ રાશિ માટે આજના ફાયદાકારક ઉપાય – ‘ઓમ ચંદ ચંદ્રમસે નમઃ’નો જાપ કરો. ખરાબ ટેવો ટાળો. વાહન અને મશીનરીનો ઉપયોગ કરતી વખતે સાવચેત રહો. કોઈ જૂનો રોગ ફરી ફરી શકે છે. અન્ય લોકોની વાતોથી પ્રભાવિત થશો નહીં. કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય સમજી વિચારીને લો. ધંધો સારો ચાલશે. નોકરીમાં ગૌણ અધિકારીઓ સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો.

કન્યા રાશિ માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ હ્રીં સૂર્યાય નમઃ’ નો જાપ કરો. શાહી ભય રહેશે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. શારીરિક પીડા શક્ય છે. પ્રવાસમાં ઉતાવળ ન કરવી. કિંમતી વસ્તુઓ સુરક્ષિત રીતે રાખો. દુઃખદ સમાચાર મળી શકે છે. આસપાસ વધુ દોડધામ થશે. તમે થાક અને નબળાઈ અનુભવશો. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. ધંધો સારો ચાલશે. સમજદારીપૂર્વક રોકાણ કરો.

તુલા રાશિ માટે આજના ફાયદાકારક ઉપાય – ‘ઓમ કે કેતવે નમઃ’નો જાપ કરો. સુખ પ્રાપ્તિ માટે ખર્ચ થશે. આર્થિક લાભની તકો આવશે. જમીન અને મકાન સંબંધિત અવરોધો દૂર થશે. મોટો ફાયદો થઈ શકે છે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. પરીક્ષા અને ઇન્ટરવ્યુ વગેરેમાં તમને સફળતા મળશે. ભાગ્ય તમારા પક્ષે રહેશે. શેરબજારથી લાભ થશે. શત્રુઓનો પરાજય થશે.

વૃશ્ચિક રાશિ માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ બ્રિમ બૃહસ્પત્યે નમઃ’નો જાપ કરો.
તમને કોઈ શુભ કાર્યમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. વિદ્યાર્થીઓને સફળતા મળશે. તમને કોઈ વરિષ્ઠ પ્રબુદ્ધ વ્યક્તિ તરફથી માર્ગદર્શન અને સહયોગ પ્રાપ્ત થશે. વેપારમાં લાભ થશે. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. પ્રેમ સંબંધોમાં સુસંગતતા રહેશે. પીડા અને ડરથી સતાવશે. ભાગ્ય તમારા પક્ષે રહેશે.

ધનુરાશિ માટે આજનો લાભદાયક ઉપાય – ‘ઓમ પુત્ર સોમાય નમઃ’નો જાપ કરો. કમર અને ઘૂંટણના દુખાવા વગેરેને કારણે શરીરમાં સમસ્યા થઈ શકે છે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. શત્રુઓનો ભય રહેશે. કોર્ટ-કચેરીનું કામ સાનુકૂળ રહેશે. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે. ઘરમાં અને બહાર ખુશીઓ રહેશે. તમને ભાઈઓ તરફથી સહયોગ મળશે. પરિવારમાં શુભ કાર્ય થઈ શકે છે.

મકર રાશિ માટે આજના ફાયદાકારક ઉપાય – ‘ઓમ બમ બુધાય નમઃ’નો જાપ કરો. પ્રયત્નો સફળ થશે. સામાજિક કાર્યોમાં રુચિ રહેશે. માન-સન્માન મળશે. નોકરીમાં વખાણ થશે. કાર્ય સિદ્ધ થશે. સુખ હશે. ઈજા અને રોગથી બચો. લેવડ-દેવડમાં ઉતાવળ ન કરવી. કોઈપણ વ્યક્તિ દ્વારા ગેરમાર્ગે દોરશો નહીં. ધંધો સારો ચાલશે. રોકાણ શુભ રહેશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે.

કુંભ રાશિ માટે આજના ફાયદાકારક ઉપાય – ‘ઓમ અંગારકાય નમઃ’નો જાપ કરો. ચિંતા અને તણાવ રહેશે. ખ્યાતિમાં વધારો થશે. દૂરથી સારા સમાચાર મળશે. ઘરે મહેમાનોનું આગમન થશે. કોઈ શુભ કાર્ય થઈ શકે છે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. જોખમ ઉઠાવવાની હિંમત કરી શકશો. ધંધો સારો ચાલશે. રોકાણ શુભ રહેશે. સુખ જળવાઈ રહેશે.

મીન રાશિ માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ અંગારકાય નમઃ’નો જાપ કરો. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. રોકાણ શુભ રહેશે. વ્યવસાયમાં ઇચ્છિત નફો મળશે. તમને કોઈ મોટી સમસ્યામાંથી રાહત મળી શકે છે. ન્યાયી બાબતનો પણ વિરોધ થઈ શકે છે. દલીલ કરશો નહીં. અજ્ઞાનનું વર્ચસ્વ રહેશે. ઈજા અને રોગથી બચો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *