બુધવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને થશે આવકમાં વધારો મિથુન રાશિને થશે ખર્ચમાં વધારો જાણો તમારી રાશિ - khabarilallive    

બુધવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને થશે આવકમાં વધારો મિથુન રાશિને થશે ખર્ચમાં વધારો જાણો તમારી રાશિ

મેષ- માનસિક શાંતિ રહેશે. તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. વેપાર માટે યાત્રા લાભદાયી રહેશે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. કાર્યસ્થળ પર મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. વેપારની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. માન-સન્માન મળશે. ધીરજ ઓછી થશે. મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે.

વૃષભ – ધીરજ રાખો. નોકરીમાં સ્થાન પરિવર્તનની સંભાવના છે. આવકમાં વધારો થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ મહેનત થશે. પારિવારિક સુખ-સુવિધાઓ પર ખર્ચ વધી શકે છે. કલા અને સંગીત તરફ વલણ વધશે. જીવન જીવવામાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. પારિવારિક જીવન કષ્ટદાયક રહેશે. તમારા સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સજાગ રહો. મહેનત વધુ રહેશે.

મિથુન- મનમાં નકારાત્મકતાથી બચો. માનસિક શાંતિ માટે પ્રયત્ન કરો. શૈક્ષણિક કાર્યોનું સુખદ પરિણામ મળશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. આત્મવિશ્વાસમાં વધારો થશે, પરંતુ ધૈર્યમાં ઘટાડો થશે. આવકમાં ઘટાડો અને ખર્ચમાં વધારાની સ્થિતિ રહેશે. વાતચીતમાં શાંત રહો. માતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ થઈ શકે છે.

કર્ક- મન અશાંત રહેશે. પારિવારિક સમસ્યાઓ પર ધ્યાન આપો. ધાર્મિક કાર્યોમાં વ્યસ્તતા વધી શકે છે. પરિવારની કોઈ વડીલ મહિલા પાસેથી ધન પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. નોકરીમાં સ્થાન પરિવર્તનની સંભાવના છે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે. કપડા ભેટમાં મળી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં જવાબદારી વધી શકે છે.

સિંહ રાશિ – આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. શૈક્ષણિક કાર્યો પ્રત્યે જાગૃત રહો. ક્ષણિક ક્રોધિત અને ક્ષણિક પ્રસન્નતાની માનસિક સ્થિતિ રહેશે. અંગત સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. નોકરીમાં અનિચ્છનીય કામનો બોજ વધી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યોનું સુખદ પરિણામ મળશે.

કન્યા – મનમાં નકારાત્મકતાની અસર થઈ શકે છે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. બિનજરૂરી સમસ્યાઓથી પરેશાન રહેશો. કપડાં અને ઘરેણાં તરફનું વલણ વધશે. જૂના મિત્ર સાથે મુલાકાત પણ થઈ શકે છે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનમાં રસ વધી શકે છે.

તુલા રાશિ – ધીરજ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. પરિવારનો સહયોગ મળશે. વેપારમાં પરિવર્તનની તક મળી શકે છે. પિતા તરફથી ધન પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. વાહન આનંદમાં ઘટાડો થશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. જીવનસાથીને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી તકલીફ થઈ શકે છે. ખર્ચમાં વધારો થશે.

વૃશ્ચિક- મન પ્રસન્ન રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યોમાં સફળતા મળશે. કોઈ મિત્ર આવી શકે છે. કપડા પર ખર્ચ વધી શકે છે. પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. બાળકોને તકલીફ પડી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સજાગ રહો. તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. આળસનો અતિરેક રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં સમસ્યા આવી શકે છે.

ધનુ – તમારી ભાવનાઓ પર નિયંત્રણ રાખો. સારી સ્થિતિમાં રહો. મિત્રની મદદથી આવકના સ્ત્રોતો વિકસિત થઈ શકે છે. ઉચ્ચ શિક્ષણ માટે અન્ય જગ્યાએ જઈ શકો છો. પરિવારમાં તમને માન-સન્માન મળી શકે છે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની ક્ષણો રહેશે. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે.

મકર – બિનજરૂરી ગુસ્સો અને વાદ-વિવાદથી બચો. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. ધાર્મિક કાર્યોમાં વ્યસ્તતા વધી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. ખર્ચ પણ વધશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. કલા અને સંગીતમાં રસ વધી શકે છે. જૂના મિત્ર સાથે ફરી જોડાણ શક્ય છે. નકારાત્મક વિચારોની અસર થઈ શકે છે.

કુંભ – મન પ્રસન્ન રહેશે. આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. વેપારમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. વધુ દોડધામ થશે. વેપારમાં તમને મિત્રનો સહયોગ મળી શકે છે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. આવકમાં પણ વધારો થશે. પિતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી તકલીફ થઈ શકે છે. પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની મુલાકાતનું આયોજન થઈ શકે છે.

મીન- શૈક્ષણિક કાર્યમાં મન વ્યસ્ત રહેશે. વૈવાહિક સુખમાં વધારો થશે. કપડાં તરફ વલણ વધી શકે છે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. મહેનત વધુ રહેશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થશે. નોકરીમાં કોઈ ખાસ કામના કારણે વિદેશ જવાની શક્યતાઓ છે. કાર્યક્ષેત્રમાં મહેનત વધારે રહેશે. ચીડિયાપણું વધી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *