બુધે બનાવ્યો ભદ્ર રાજયોગ આ રાશિવાળા ની કિસ્મત ચમકી જશે સૂરજ ની જેમ - khabarilallive    

બુધે બનાવ્યો ભદ્ર રાજયોગ આ રાશિવાળા ની કિસ્મત ચમકી જશે સૂરજ ની જેમ

વૈદિક જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર, બુધ ગ્રહ હાલમાં તેની પોતાની રાશિ મિથુન રાશિમાં છે. ગ્રહોનો રાજકુમાર બુધ ધન, વેપાર, વાણી, સંવાદ અને તર્કનો કારક છે. કુંડળીમાં બુધની શુભતા વ્યક્તિને ધનવાન, મોટા વેપારી, બુદ્ધિશાળી અને વાતચીતમાં કુશળ બનાવે છે. બીજી તરફ, નબળા બુધને કારણે યાદશક્તિમાં ઘટાડો, વાણીમાં સમસ્યા, કારકિર્દી-વ્યવસાયમાં નુકસાન થાય છે.

બુધનું રાશિ પરિવર્તન દરેક વ્યક્તિના જીવનના આ તમામ પાસાઓને અસર કરે છે. જૂન 2023 ની શરૂઆતમાં, બુધ અસ્ત થયો હતો અને અસ્ત થયા પછી, બુધ મિથુન રાશિમાં સંક્રમણ કરે છે. હવે બુધ વધ્યો છે. બુધ વધવાથી ભદ્રા રાજયોગ થઈ રહ્યો છે. મિથુન રાશિમાં બુધ વધવાથી 3 રાશિના લોકોને ઘણો ફાયદો થશે. ચાલો જાણીએ કે બુધનો ઉદય કઈ રાશિના લોકોને લાભ આપશે.

કન્યા: બુધનું સંક્રમણ અને બુધનો ઉદય કન્યા રાશિના લોકોને ઘણો લાભ આપશે. બુધના ઉદયથી બનેલો ભદ્રા રાજયોગ કન્યા રાશિના જાતકોને નોકરી અને વ્યવસાયમાં ઘણો લાભ આપશે. વ્યાપારીઓને મોટી સફળતા મળી શકે છે. મીડિયા, લેખન અથવા કલાના ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકો માટે આ સમય ખાસ કરીને શુભ છે. બેરોજગારોને નોકરી મળશે. નવી નોકરીની ઓફર મળી શકે છે. ઈચ્છિત જગ્યાએ ટ્રાન્સફર અને પ્રમોશન થઈ શકે છે.

સિંહ રાશિઃ ભદ્ર રાજયોગની રચના સિંહ રાશિના લોકોને શુભ ફળ આપશે. તમને મજબૂત નાણાકીય લાભ મળી શકે છે. તમારી આવકમાં વધારો થશે. અટકેલા પૈસા મળી શકે છે. તમે કોઈપણ મોટી કંપનીમાં જોડાઈ શકો છો. તમારી પ્રતિષ્ઠા-લોકપ્રિયતા વધશે. સંતાન સંબંધિત સારા સમાચાર મળી શકે છે. વેપારમાં કોઈ મોટી ડીલ કન્ફર્મ થઈ શકે છે. જોખમી રોકાણથી લાભ થઈ શકે છે.

ધનુ: બુધના સંક્રમણ અને ઉદયથી બનેલો ભદ્ર રાજયોગ ધનુ રાશિના લોકોને ઘણો લાભ આપશે. પરિણીત લોકોના જીવનમાં ખુશીઓ આવશે. જીવનસાથી સાથે પ્રેમ વધશે. ભાગીદારીમાં કામ કરનારાઓને એક પછી એક સફળતા મળશે. વેપારીઓનો ધંધો દિવસ દરમિયાન બમણો અને રાત્રે ચાર ગણો વધી જશે. નવા લોકો સાથે સંપર્ક થશે, જે લાભ આપશે. અપરિણીત લોકોના સંબંધની પુષ્ટિ થઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *