સાપ્તાહિક રાશિફળ મહિનાનું અંતિમ અઠવાડીયું કારકિર્દી માટે રહેશે શુભ આ રાશિવાળાને મળશે મોટી સફળતાં - khabarilallive    

સાપ્તાહિક રાશિફળ મહિનાનું અંતિમ અઠવાડીયું કારકિર્દી માટે રહેશે શુભ આ રાશિવાળાને મળશે મોટી સફળતાં

મેષ રાશિનું સાપ્તાહિક રાશિફળ- આ અઠવાડિયે પૈસા મળવાની શક્યતાઓ બની રહી છે. તમારી ઉચ્ચ બૌદ્ધિક ક્ષમતાઓ તમને ખામીઓ સામે લડવામાં મદદ કરશે. તેથી તમારા શબ્દો પર નિયંત્રણ રાખો. જો તમે કોઈ કારણસર ઉશ્કેરાયા હોવ તો પણ વાત સમજીને તમારા ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો. આ સપ્તાહ ધર્મ અને આસ્થામાં વૃદ્ધિ થશે.

વેપારમાં નવી સંભાવનાઓ શોધી શકાય છે. આજે તમારા વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે. વ્યવસાયિક યોજનાઓ ફળદાયી રહેશે. પ્રેમી યુગલ માટે અઠવાડિયું મિશ્ર પરિણામ આપશે. સપ્તાહની શરૂઆત સારી રહેશે. ટેકનિકલ કામોથી સારો ધનલાભ થશે. ઉદ્યોગ અને કારખાના વગેરેમાં યાંત્રિક કામમાં આવતા અવરોધો દૂર થશે. ફાસ્ટ ફૂડથી દૂર રહેવું વધુ સારું છે.

વૃષભ માટે સાપ્તાહિક જન્માક્ષર – આ અઠવાડિયે તારાઓ તમારા પક્ષમાં છે. આશા ન છોડો. નાની-નાની બીમારીઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. જો તમે આ અઠવાડિયે કોઈ કામ શરૂ કરવા જઈ રહ્યા છો, તો લોનની વ્યવસ્થા સરળતાથી થઈ જશે. તમને ધાર્મિક કાર્યોમાં વિશ્વાસ રહેશે. રાજકીય સહયોગ મળી શકે છે.

ચિંતા અને ટેન્શન બંને રહેવાની શક્યતા છે. કોઈપણ પારિવારિક વિવાદમાં સીધા ન પડો. આ બાબતમાં ભાઈઓ અને વડીલોના અભિપ્રાય સાથે આગળ વધો.આ સપ્તાહે પરિણીત લોકોએ પોતાના દાંપત્ય જીવનમાં સુમેળથી રહેવું પડશે. તમારો જીવનસાથી તમારા પ્રત્યે સમર્પિત રહેશે. રોકાણ કરતી વખતે સાવધાની રાખવાની જરૂર છે. પૈસા મળવાની શક્યતાઓ છે.

મિથુન રાશિનું સાપ્તાહિક રાશિફળ – તમારું અટકેલું કામ આ અઠવાડિયે પૂર્ણ થશે. વ્યાવસાયિક મોરચે નવા પ્રયોગો કરવામાં યોગ્ય સંસાધનોનો અભાવ હોઈ શકે છે. ઉતાવળથી કામ બગડી શકે છે. કેટલાક નિહિત હિતોને લીધે, તમે કોઈની આર્થિક મદદ કરી શકો છો. અધૂરા કાર્યો પૂર્ણ કરવા માટે આ સપ્તાહ શુભ છે.

કાર્યસ્થળ પર સખત મહેનત કરવા છતાં તમને ધાર્યું પરિણામ ન મળી શકે. પરિવારમાં આનંદ અને ઉલ્લાસનું વાતાવરણ રહેશે.પ્રેમ સંબંધો માટે સપ્તાહ સારું રહેશે. તમારા વર્તનને મધુર બનાવો. આવકમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. ખર્ચ પણ થઈ શકે છે.

કર્ક રાશિનું સાપ્તાહિક રાશિફળ – આ અઠવાડિયે પરિવાર તરફથી પણ સારા સમાચાર મળી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે આ સપ્તાહ સારું છે. તમને તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં સફળતા મળશે. જો તમે મુસાફરી કરી રહ્યા હોવ, તો બધા જરૂરી દસ્તાવેજો તમારી સાથે રાખવાનું ભૂલશો નહીં. એવું લાગે છે કે આજે તમે તમારા જીવનસાથી સાથે ઘણો ખર્ચ કરી શકો છો.

આ અઠવાડિયે તમારા ઘરમાં કોઈ શુભ પ્રસંગનું આયોજન થવાની સંભાવના છે. કોઈ વસ્તુની ખરીદી માટે અઠવાડિયું શુભ છે.આ અઠવાડિયે તમે તમારા લવ પાર્ટનર સાથે તમારા દિલની લાગણીઓ શેર કરશો અને પાર્ટનરની ભાવનાઓને પણ સમજી શકશો. પરીક્ષામાં તમને ચોક્કસ સફળતા મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *