સાપ્તાહિક રાશિફળ આખું અઠવાડિયું આ રાશિઓ થઇ જાવ નોટો ગણવા તૈયાર - khabarilallive    

સાપ્તાહિક રાશિફળ આખું અઠવાડિયું આ રાશિઓ થઇ જાવ નોટો ગણવા તૈયાર

સિંહ સાપ્તાહિક રાશિફળ – તમે આ અઠવાડિયે ઉર્જાથી ભરપૂર અનુભવ કરશો. વ્યાપારમાં લાભની તકો રહેશે. ઘરની વસ્તુઓની ખરીદી થશે. ભરોસાપાત્ર વ્યક્તિનો સહયોગ મળશે. રોકાયેલ પૈસા પાછા મળશે. કોઈપણ પરીક્ષાની તૈયારી કરી રહેલા વિદ્યાર્થીઓને અભ્યાસમાં મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

કાળજીપૂર્વક વાહન ચલાવો. જો તમે નવું વાહન અથવા મિલકત ખરીદવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો આ અઠવાડિયે ખરીદશો નહીં. યોજના મુજબ કામ થશે.પ્રેમ સંબંધો માટે આ સપ્તાહ મિશ્રિત રહેશે. તમારામાં પ્રેમની ભાવનાઓ વધશે અને તમે આ લાગણીઓને તમારા લવ પાર્ટનર સાથે પણ શેર કરશો. કાર્યસ્થળ પર તમને શુભ પરિણામ મળશે. આર્થિક વૃદ્ધિનો સરવાળો પણ શુભ છે.

કન્યા રાશિનું સાપ્તાહિક રાશિફળ- આ સપ્તાહ પરિવારના સભ્યોનો સહયોગ પ્રાપ્ત થશે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. વેપારમાં લાભ થશે. આ અઠવાડિયે કેટલાક દિવસો એવા છે જ્યારે વસ્તુઓ તમે ઇચ્છો તે રીતે નહીં થાય. તમારે એવી વસ્તુઓ પર કામ કરવાની જરૂર છે, જેનાથી તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું થઈ શકે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં અચાનક રોમેન્ટિક વલણ તમારા મન પર હાવી થઈ શકે છે. અસ્વસ્થતા તમારી માનસિક શાંતિમાં અવરોધ ઉભી કરી શકે છે.

તમને આર્થિક લાભ થવાની સંભાવના છે. કાર્યસ્થળમાં તમારે ઉતાર-ચઢાવનો સામનો કરવો પડી શકે છે.આ અઠવાડિયે તમે તમારા પ્રિયજન સાથે ભવિષ્યની યોજનાઓ બનાવી શકો છો. તમારે તેમના પ્રત્યે વફાદાર રહેવું પડશે.તમને તમારા પ્રોજેક્ટ્સ સંબંધિત કેટલાક સારા સમાચાર મળી શકે છે. આ અઠવાડિયે સંપત્તિ વૃદ્ધિના શુભ સંયોગો પણ બની રહ્યા છે.

તુલા રાશિ માટે સાપ્તાહિક રાશિફળ – તમારા સંબંધોને સુધારવા માટે આ અઠવાડિયું ઘણું સારું છે. તમારા પ્રિયજનો સાથે ફરવાની યોજના બનાવશો અને તેમને ખુશ કરશો. તમારી યોજનાઓ છેલ્લી ક્ષણે બદલાઈ શકે છે. તમે જે કાર્યક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા છો ત્યાં તમે આવા લોકોને મળી શકો છો.

તમે તમારા શત્રુઓ પર વિજય મેળવશો અને તમને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓમાં સફળતા મળશે. આ અઠવાડિયે તમે તમારા પ્રેમને નક્કર સ્વરૂપ આપી શકો છો. જો તમે પૂરા દિલથી પ્રયાસ કરશો તો તમને પ્રેમમાં ચોક્કસ સફળતા મળશે.નોકરી કરતા લોકો માટે સમય સાનુકૂળ છે. પ્રમોશનના ચાન્સ પણ બની રહ્યા છે.

વૃશ્ચિક રાશિનું સાપ્તાહિક રાશિફળ – આ અઠવાડિયે મિત્રના સહયોગથી પ્રગતિ થશે. કાર્યસ્થળ પર પ્રતિકૂળ પરિસ્થિતિઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. સંતાન સુખમાં વધારો થશે. આ અઠવાડિયે તમારે સાવધાન રહેવું પડશે. તમારું મન ખૂબ જ ચંચળ રહેશે, જેના કારણે તમને નિર્ણય લેવામાં ઘણી પરેશાની થશે. જેના કારણે તમે કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામ પૂર્ણ કરી શકશો નહીં.

પ્રતિસ્પર્ધીઓનો સામનો કરવો પડશે, પરંતુ નવું કામ કરવાની પ્રેરણા મળશે. તમને તમારા વરિષ્ઠોનો સાથ મળશે. આ અઠવાડિયે તમને તમારા પ્રિયજન સાથે ફરવાનો મોકો મળી શકે છે. જો કે, અમર્યાદિત આચાર જાળવો.કાર્યક્ષેત્રમાં કોઈ જૂનો વિવાદ ચાલી રહ્યો હોય તો તેનો અંત આવી શકે છે. વેપારમાં સફળતા અને લાભ પણ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *