4 માર્ચ રાશિફળ આજનો દિવસ આ 7 રાશિઓના જીવનમાં ખુશખબરી લઈને આવશે જાણો તમારું રાશિફળ - khabarilallive    

4 માર્ચ રાશિફળ આજનો દિવસ આ 7 રાશિઓના જીવનમાં ખુશખબરી લઈને આવશે જાણો તમારું રાશિફળ

મેષ – ધીરજ રાખો. તમે પરિવાર સાથે કોઈપણ ધાર્મિક સ્થળ પર જઈ શકો છો. માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. પરિવારનો સહયોગ મળશે. અટકેલા પૈસા પાછા મળી શકે છે. આત્મવિશ્વાસ ઘટશે. મિત્રની મદદથી વેપારની તકો મળી શકે છે. સંચિત સંપત્તિમાં ઘટાડો થશે.

વૃષભ- માનસિક શાંતિ રહેશે. પારિવારિક જીવનમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. સંબંધોમાં પરસ્પર સુમેળ રહેશે. વ્યવસાય પ્રત્યે સભાન બનો. કેટલીક સમસ્યાઓ હોઈ શકે છે. માતાને સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. ખર્ચ વધુ થશે. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. વધુ પડતા ગુસ્સાથી બચો. મનમાં નિરાશાની લાગણી રહેશે.

મિથુન- સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે જાગૃત રહો. મન પરેશાન થઈ શકે છે. નોકરીમાં કેટલીક વધારાની જવાબદારી આવી શકે છે. વ્યસ્તતા વધશે. તમને શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળશે. આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે. સંતાનને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે. આવકની સ્થિતિમાં સુધારો થશે.

કર્ક- આત્મવિશ્વાસ વધશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. કામનો બોજ વધી શકે છે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. ખર્ચ પણ વધુ થશે. નારાજગીની ક્ષણો મનની સ્થિતિ બની રહેશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. સંતાન સુખમાં વધારો થશે.

સિંહ – આત્મવિશ્વાસ રહેશે, પરંતુ આત્મસંયમ રાખો. બિનજરૂરી ગુસ્સો અને દલીલો ટાળો. માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. જીવન અસ્તવ્યસ્ત થઈ જશે. શૈક્ષણિક અને બૌદ્ધિક કાર્યમાં માન-સન્માન મળી શકે છે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. તમને શૈક્ષણિક અને બૌદ્ધિક કાર્યમાં સફળતા મળશે.

કન્યા – માનસિક શાંતિ રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થઈ શકે છે. ક્ષેત્રમાં પરિવર્તનની અપેક્ષા છે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. આત્મવિશ્વાસ ઘટશે. માનસિક પરેશાનીઓ રહેશે. તમે તમારા ભાઈઓ સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો. તણાવથી દૂર રહો.

તુલા – મન પરેશાન થઈ શકે છે. સ્વસ્થ બનો તમારા પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. વેપારનો વિસ્તાર થશે. વધુ મહેનત કરશે. આવકમાં વધારો થશે. પારિવારિક જીવન મુશ્કેલ રહેશે. માતાનો સહયોગ મળશે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. આવકમાં ઘટાડો થશે. તમે આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશો, પરંતુ ધૈર્યમાં ઘટાડો થઈ શકે છે.

વૃશ્ચિક- નોકરીમાં પ્રમોશનની તકો મળી શકે છે. અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. કામ પણ વધુ થશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળી શકે છે. માનસિક શાંતિ રહેશે. કામકાજની સ્થિતિ અનુકૂળ રહી શકે છે. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે.

ધનુ – શૈક્ષણિક અથવા બૌદ્ધિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા વધી શકે છે. મિત્રની મદદથી તમને પૈસા મળી શકે છે. પારિવારિક જીવન સુખી રહેશે, પરંતુ પિતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત કેટલીક સમસ્યાઓ આવી શકે છે. નોકરી માટે સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓ અને ઇન્ટરવ્યુ સારા પરિણામ આપશે.

મકર – ધીરજ રાખો. બિનજરૂરી ગુસ્સાથી બચો. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. વેપારમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે. પરિવારનો સહયોગ પણ મળશે. વાહન આનંદમાં વધારો થશે. આવકના સ્ત્રોત વધશે. વાહન સુખ પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે, પરંતુ ધીરજની પણ કમી રહેશે.

કુંભ – માનસિક શાંતિ માટે પ્રયત્નશીલ રહેશો. નોકરીમાં કામનો બોજ વધી શકે છે. સ્થળાંતર પણ શક્ય બની શકે છે. ખર્ચમાં વધારો થશે. જીવન અસ્તવ્યસ્ત થઈ જશે. આવકમાં મુશ્કેલી અને વધુ ખર્ચની સ્થિતિ રહેશે. મિત્રની મદદથી નોકરીની તકો મળી શકે છે.

મીનઃ- તમે વધુ પડતા ખર્ચથી પરેશાન થઈ શકો છો. શૈક્ષણિક કાર્યમાં સુધારો થશે. સંતાનના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. તમે કોઈ જૂના મિત્રને મળી શકો છો. આવકના સ્ત્રોત વિકસી શકે છે. મન અશાંત રહી શકે છે. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે મતભેદ થઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *