તારક મહેતામા પાછી ફરશે દયા પરંતુ રાખી દીધી શો ના બધા કલાકારો સામે એવી શરત કે છૂટી ગયા પરસેવા - khabarilallive    

તારક મહેતામા પાછી ફરશે દયા પરંતુ રાખી દીધી શો ના બધા કલાકારો સામે એવી શરત કે છૂટી ગયા પરસેવા

ટીવીની લોકપ્રિય કોમેડી સીરિયલ ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ના ચાહકો માટે તાજેતરમાં એક ખરાબ સમાચાર આવ્યા છે. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે શૈલેષ લોઢા જે શરૂઆતથી શો સાથે જોડાયેલા હતા એટલે કે શોમાં ‘તારક મહેતા’નું પાત્ર ભજવનાર કલાકારે શો છોડી દીધો છે.

તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ની શરૂઆત વર્ષ 2008માં થઈ હતી. આ સિરિયલ છેલ્લા 14 વર્ષથી સતત ચાલી રહી છે. આ શોમાં ‘તારક મહેતા’નું પાત્ર ભજવનાર કલાકારનું સાચું નામ શૈલેષ લોઢા છે. જો કે છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી તે આ શોમાં જોવા નથી મળી રહ્યો. તમને જણાવી દઈએ કે તે એક નવો શો લઈને આવી રહ્યો છે અને તેના કારણે તેણે ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ છોડી દીધી છે.

શૈલેષ લોઢાએ ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ શો છોડ્યા બાદ ચાહકોમાં નિરાશા જોવા મળી હતી. જો કે આ દરમિયાન અમે ફેન્સ માટે એક સારા સમાચાર પણ લઈને આવ્યા છીએ. સારા સમાચાર ખૂબ જ ખાસ છે. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે પાંચ વર્ષ પહેલા શો છોડનાર દિશા વાકાણી એટલે કે ‘દયા ભાભી’ શોમાં વાપસી કરી શકે છે.

શૈલેષ લોઢાએ આ શો છોડી દીધો હતો, જ્યારે પાંચ વર્ષ પહેલાં શો છોડી ચૂકેલી દિશા વાકાણી હવે પાછી જોવા મળી શકે છે. ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’માં તેની વાપસીના સમાચાર ઝડપી છે. જોકે અભિનેત્રી દિશા વાકાણીએ શોમાં પાછા ફરવા માટે મેકર્સ સામે કેટલીક શરતો મૂકી હતી.

નોંધનીય છે કે દિશા વાકાણી ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’નું સૌથી લોકપ્રિય પાત્ર હતું, જોકે તેણે અંગત કારણોસર વર્ષ 2017માં શોમાંથી વિદાય લીધી હતી. તે વર્ષ 2017માં માતા બની હતી અને તે પછી તે મેટરનીટી લીવ તરીકે શોથી દૂર રહી હતી, જોકે ત્યારથી તે પાછી ફરી નથી. જોકે તેને શોના મેકર્સ દ્વારા ઘણી વખત સંપર્ક કરવામાં આવ્યો છે.

અત્યાર સુધી ઘણી વખત દિશાની શોમાં વાપસીની ચર્ચા થઈ છે. જો કે આવું ક્યારેય બન્યું નથી, પરંતુ જો મેકર્સે તેમની ત્રણ શરતો સ્વીકારી હોત તો કદાચ દિશા વાકાણી આ શોમાં ‘દયા ભાભી’ના રોલમાં જોવા મળી હોત. તેની પહેલી શરત હતી કે તેને દરેક એપિસોડ માટે 1.5 લાખ રૂપિયા ફી આપવામાં આવે. અગાઉ દિશાને એક એપિસોડ દીઠ લગભગ એક લાખ રૂપિયા મળતા હતા.

દિશાની બીજી શરત એ હતી કે તે દિવસમાં માત્ર 3 કલાક જ કામ કરશે. તે જ સમયે, તેમની ત્રીજી અને છેલ્લી સ્થિતિ તેમની પુત્રીની હતી. પોતાની નાની છોકરી માટે તેણે મેકર્સ સામે એક શરત મૂકી હતી કે સેટ પર જ એક અલગ નર્સરી હોવી જોઈએ જ્યાં તેની દીકરી નૈની સાથે રહી શકે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *