બુધ દેવ થવા જઈ રહ્યા છે અસ્ત આ રાશિઓને મળશે શુભ ફળ થશે ખૂબ જ લાભ - khabarilallive    

બુધ દેવ થવા જઈ રહ્યા છે અસ્ત આ રાશિઓને મળશે શુભ ફળ થશે ખૂબ જ લાભ

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર ગ્રહોના રાજકુમાર બુધનો 7 જૂને વૃષભ રાશિમાં પ્રવેશ થયો છે. હિન્દુ કેલેન્ડર મુજબ, બુધ ગ્રહ 19 જૂન, 2023 ના રોજ સવારે 7:16 વાગ્યે વૃષભ રાશિમાં અસ્ત થશે. બુધ બુદ્ધિ, તર્ક, શિક્ષણ અને સંચાર કૌશલ્યનું સૂચક છે. બુધ ગ્રહ નબળો હોય ત્યારે અસુરક્ષાની લાગણી, એકાગ્રતાનો અભાવ, ગ્રહણ શક્તિનો અભાવ, યાદશક્તિમાં ઘટાડો થવાની શક્યતાઓ ક્યારેક લોકો માટે બની શકે છે. છેવટે, વૃષભમાં બુધ અસ્ત થવાને કારણે કઈ રાશિઓને શુભ અને અશુભ ફળ મળશે, ચાલો જાણીએ તેના વિશે.

મેષ રાશિના જાતકોને કાર્યસ્થળ અને વ્યવસાયમાં ભાગ્યનો સાથ મળશે. જૂના સમયથી ચાલી આવતી સમસ્યાઓ દૂર થશે. સખત મહેનતથી કરેલા કાર્યોમાં નોંધપાત્ર સફળતા મળવાની પ્રબળ સંભાવના છે. ધનલાભની તકો ઉભી થશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. વૈવાહિક જીવનમાં મધુરતા રહેશે જીવનસાથી તમારી ભાવનાઓને સમજશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં તમારી રુચિ વધશે. તમારી વિચારસરણી સકારાત્મક રહેશે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ સમય સામાન્ય રહેશે.

વૃષભ રાશિના લોકો માટે બુધનું સંક્રમણ વધુ ખર્ચ, પરિવારમાં સમસ્યાઓનું કારણ બની શકે છે અને આ રાશિના લોકોનો પોતાના પ્રિયજનો સાથે વિવાદ પણ થઈ શકે છે. વૃષભ રાશિમાં આ બુધની પૂર્વગ્રહ દરમિયાન પ્રોત્સાહન, પ્રમોશન જેવા લાભો મળશે નહીં. આ સિવાય ધનહાનિનો પણ સામનો કરવો પડી શકે છે. આ રાશિવાળા લોકોને પણ સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડશે. એકંદરે તમારે ખૂબ કાળજી રાખવી પડશે.

મિથુન રાશિના જાતકો માટે બુધના અસ્ત થવાને કારણે કાર્યસ્થળ અને વ્યવસાયમાં વાતાવરણ તમારા માટે ઓછું અનુકૂળ રહેશે. વિરોધીઓ સક્રિય થઈ શકે છે. વિવાદની સ્થિતિથી દૂર રહેવું પડશે. કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે. મહત્વપૂર્ણ બાબતોમાં નિર્ણય લેતા પહેલા સમજી વિચારીને કરો. પરિવારના તમામ સભ્યો સાથે સારો તાલમેલ જાળવો. માનસિક તણાવ તમને ખૂબ જ ચિંતિત કરી શકે છે. તમારે તમારા વિચારોને સકારાત્મક રાખવાની જરૂર છે. તમારે મની ઉધાર લેવડદેવડ કરવાથી બચવું પડશે, નહીં તો નુકસાન થઈ શકે છે.

કર્ક રાશિના લોકો માટે મુશ્કેલ સમય રહેશે. કેટલાક લોકો તેમની નોકરી ગુમાવી શકે છે અને નોકરીમાં બદલાવ આવી શકે છે. આ રાશિના લોકોને તેમના કામના સંબંધમાં તેમના વરિષ્ઠો સાથે ઓછો સમય મળી શકે છે. કરિયરના ક્ષેત્રમાં પડકારોનો સામનો કરવો પડશે. માતાનું સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે, જેના કારણે તમે ખૂબ જ પરેશાન રહેશો. તમારે તમારા સ્વાસ્થ્ય વિશે પણ સાવચેત રહેવાની જરૂર છે. ખાનપાનની આદતોનું ધ્યાન રાખવું પડશે. લાઈફ પાર્ટનર દરેક પગલા પર સહયોગ મળશે. તમારે કોઈ મોટું રોકાણ કરવાથી બચવું પડશે, નહીં તો તમારે નુકસાનનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

સિંહ રાશિના લોકો માટે સમય મિશ્રિત રહેશે. તમારે તમારા નસીબ કરતાં તમારી મહેનત પર વધુ વિશ્વાસ કરવાની જરૂર છે. પરિવારના તમામ સભ્યો સાથે સારો તાલમેલ જાળવો. જે લોકો વેપાર કરી રહ્યા છે તેમના માટે નફામાં ઘટાડો થઈ શકે છે. તમે તમારું લક્ષ્ય પ્રાપ્ત કરી શકશો નહીં. નાણાકીય બાજુની વાત કરીએ તો તમારી ઉચાપત વધી શકે છે, જેના કારણે તમે ખૂબ જ ચિંતિત રહેશો. ધનહાનિ થવાની પણ સંભાવના છે. જીવનસાથી સાથે કોઈ વાતને લઈને વિવાદ થઈ શકે છે. તમારે તમારી વાણી અને ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખવાની જરૂર છે

કન્યા રાશિના લોકો માટે સમય મિશ્રિત રહેવાનો છે. કાર્યસ્થળ પર તમને નવી જવાબદારીઓ મળી શકે છે, જેના પર તમારે ધ્યાન આપવું પડશે. વેપારના સંબંધમાં પ્રવાસ પર જવું પડશે. ઘરમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. વૈવાહિક જીવનમાં મધુરતા રહેશે તમારું સ્વાસ્થ્ય પહેલા કરતા સારું રહેશે. જૂના મિત્રો સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે. ઘરમાં મહેમાનનું આગમન થઈ શકે છે, જેના કારણે વાતાવરણ ખુશનુમા રહેશે. તમારે કોઈ મોટું રોકાણ કરવાથી બચવું પડશે. માતા-પિતા સાથે વધુને વધુ સમય વિતાવશો અને તેમના દિલની વાત શેર કરી શકશો, જેનાથી તમારા મનનો બોજ હળવો થશે.

તુલા રાશિના જાતકોને કાર્યસ્થળ અને વ્યવસાયમાં સાનુકૂળ પરિણામ મળશે. સહકર્મીઓનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. મોટા અધિકારીઓનો આશીર્વાદ રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. કામ કરવાની રીતમાં થોડો ફેરફાર કરશો, જેનાથી તમને ભવિષ્યમાં સારો ફાયદો થશે. વેપારમાં અચાનક લાભની તકો ઉભરી આવશે. પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. વિવાહિત જીવનમાં ચાલી રહેલી સમસ્યાઓ દૂર થશે. જીવનસાથી તમારી ભાવનાઓને સમજશે.

વૃશ્ચિક રાશિના લોકો માટે સમય ઘણો સારો રહેશે. પરંતુ તમારે જોખમી કામોમાં હાથ નાખવાનું ટાળવું પડશે. ધંધામાં લાભની તકો આવતી રહેશે, જેને ઓળખીને તેનો લાભ લેવો જોઈએ. પરિવારમાં કોઈના સ્વાસ્થ્યને અસર થઈ શકે છે. માનસિક તણાવની સ્થિતિ રહેશે. વાહનનો ઉપયોગ કરતી વખતે સાવચેત રહો કારણ કે અકસ્માત થવાની સંભાવના છે. જો તમે પહેલા કોઈને પૈસા ઉધાર આપ્યા હોય તો તે પણ પરત કરી શકાય છે. કોઈ પણ અજાણી વ્યક્તિની વાત પર ઝડપથી વિશ્વાસ ન કરો, નહીં તો તે તમારો વિશ્વાસ તોડી શકે છે.

ધનુ રાશિના લોકોનો સમય ઘણા અંશે સારો જોવા મળી રહ્યો છે. જે લોકો લાંબા સમયથી નોકરીની શોધમાં ઘરે-ઘરે ભટકતા હતા તેમને સારી તક મળી શકે છે. તમને કોઈ મોટી કંપની તરફથી ઈન્ટરવ્યુ માટે કોલ મળી શકે છે. ધંધો સારો ચાલશે. વેપારમાં આશીર્વાદ મળશે. નાના વેપારીઓના ગ્રાહકોમાં વધારો થશે. વેપાર-ધંધાના સંબંધમાં કરેલી યાત્રા લાભદાયી સાબિત થશે. પરિવારમાં ચાલી રહેલી સમસ્યાઓ દૂર થશે. ભાઈ-બહેનો સાથે સારો તાલમેલ રહેશે. વિવાહિત જીવનમાં મધુરતા વધશે. તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.

મકર રાશિના લોકો તેમના જીવનમાં ઘણા સકારાત્મક પરિણામો જોશે. તમને તમારા કરિયરમાં આગળ વધવાની સારી તકો મળી શકે છે. મહત્વપૂર્ણ મામલાઓમાં નિર્ણય લઈ શકશો. જૂના રોકાણથી સારો લાભ મળવાની સંભાવના છે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. વિદ્યાર્થીઓનું મન અભ્યાસમાં વ્યસ્ત રહેશે. જો તમે કોઈપણ સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં ઈચ્છિત સફળતા મેળવશો તો તમારી ખુશીની કોઈ સીમા રહેશે નહીં. હવામાનમાં ફેરફારને કારણે તમારા સ્વાસ્થ્યને અસર થઈ શકે છે. બહારનું ખાવાનું ટાળવાની જરૂર છે.

કુંભ રાશિના લોકોનો સમય ઘણો ખાસ રહેશે. ધનલાભની તકો સામે આવશે. વેપારમાં વૃદ્ધિની તકો મળશે. રચનાત્મક કાર્યોમાં રસ વધશે. સામાજિક ક્ષેત્રે માન અને પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. પરિવારનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. વૈવાહિક જીવનમાં મધુરતા રહેશે તમારી કોઈ અધૂરી ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે. ઓફિસના કામ માટે મુસાફરી કરવી પડશે, આ યાત્રા તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થશે. અનુભવી લોકો સાથે પરિચય થઈ શકે છે. કોર્ટના મામલામાં નિર્ણય તમારા પક્ષમાં આવશે.

મીન રાશિના લોકોને સમય થોડો મુશ્કેલ લાગે છે. આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે. મન કોઈ વાતને લઈને ચિંતિત રહેશે. તમારે તમારા વિચારોને સકારાત્મક રાખવાની જરૂર છે. કાર્યસ્થળ અને વ્યવસાયમાં વાતાવરણ તમારા માટે ઓછું અનુકૂળ રહેશે. કાર્યક્ષેત્ર અને વેપારમાં નવા અવરોધો આવી શકે છે. વ્યવસાયમાં લાભદાયક તકો ઉભરી આવશે, પરંતુ સ્પર્ધાત્મક સ્થાનોથી દૂર રહો. પરિવારનો સહયોગ ચાલુ રહેશે. ઘરમાં મહેમાનોના આગમનથી વાતાવરણ ખુશનુમા રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *