૧૭ તારીખથી શનિ રાહુ અને કેતુ ચાલશે ઊલટ ચાલ ૪ રાશિવાળાને મળશે ખુશીઓ તમારા ઉપર પણ પડશે પ્રભાવ - khabarilallive    

૧૭ તારીખથી શનિ રાહુ અને કેતુ ચાલશે ઊલટ ચાલ ૪ રાશિવાળાને મળશે ખુશીઓ તમારા ઉપર પણ પડશે પ્રભાવ

17 જૂન શનિવાર ગ્રહો માટે ખાસ છે કારણ કે આ દિવસે શનિ, રાહુ અને કેતુની પૂર્વવર્તી ગતિ શરૂ થશે. શનિદેવ 17 જૂને રાત્રે 10.56 કલાકે પોતાની રાશિ કુંભ રાશિમાં વક્રી થશે. તેઓ કુંભમાં 3જી નવેમ્બરે બપોરે 12.31 વાગ્યા સુધી રિવર્સ મોશનમાં દોડશે. ત્યારથી માર્ગી થશે. બીજી તરફ, રાહુ મેષ રાશિમાં પાછળ રહેશે અને કેતુ તુલા રાશિમાં વક્રી રહેશે.

શનિ, રાહુ અને કેતુ 6 મહિના સુધી ઉલટા દિશામાં આગળ વધશે, જેના કારણે 4 રાશિના લોકોના જીવનમાં મુશ્કેલીઓ વધી શકે છે. આવો જાણીએ તિરુપતિના જ્યોતિષાચાર્ય ડૉ. કૃષ્ણ કુમાર ભાર્ગવ પાસેથી કે શનિ, રાહુ અને કેતુની આ રાશિઓ પર વિપરીત ગતિની શું નકારાત્મક અસર પડશે?

શનિ, રાહુ-કેતુ વર્કી 2023 નકારાત્મક અસરો
કર્કઃ શનિ, રાહુ અને કેતુની પૂર્વવર્તી ગતિને કારણે કર્ક રાશિના જાતકોએ નોકરી-ધંધાના કામમાં સાવધાની રાખવી પડશે. નોકરિયાત લોકો પર કામનું દબાણ વધી શકે છે, આ તમને તણાવનું કારણ બનશે. આના કારણે પરિવારનું વાતાવરણ બગડી શકે છે, પત્ની સાથે વિવાદને કારણે પરેશાની થઈ શકે છે.

તમારે આગામી 6 મહિના સાવધાનીથી પસાર કરવા પડશે, તમારી નાણાકીય બાજુ નબળી પડી શકે છે કારણ કે અચાનક ખર્ચ તમને પરેશાન કરી શકે છે. સમયસર લોન ચૂકવવાનું દબાણ પણ રહેશે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. તણાવ ટાળવા માટે યોગ કરો

સિંહઃ તમારી રાશિના લોકો પણ આ 3 ગ્રહોની પાછળ ચાલવાથી પરેશાન થઈ શકે છે કારણ કે તેમને નોકરીમાં રસ નહીં હોય. જે લોકો નવી નોકરી કરશે તેમને અશુભ સમયના કારણે એડજસ્ટ કરવામાં મુશ્કેલી આવશે. તે જ સમયે, વ્યાપારીઓ પણ રોકાણ અને પૈસાના કારણે પરેશાન થઈ શકે છે. કોર્ટ-કચેરીના મામલામાં સ્થિતિ તણાવપૂર્ણ બની શકે છે.

આ દરમિયાન તમારે યોગ અને પ્રાણાયામ કરવા જોઈએ, તેનાથી તણાવ દૂર થશે અને માનસિક શાંતિ મળશે. આ દરમિયાન વિચાર્યા વિના કોઈપણ રોકાણ ન કરો. તમારા પૈસા અટકી શકે છે. કોઈ મોટો નિર્ણય લેતી વખતે ઉતાવળ ન કરો, થોડો સમય લો. તેના તમામ પાસાઓ વિશે કાળજીપૂર્વક વિચારો.

વૃશ્ચિક: શનિ, રાહુ અને કેતુની પૂર્વવર્તી ગતિ વૃશ્ચિક રાશિના લોકોને પરેશાન કરી શકે છે. હવે ભાગીદારીમાં કોઈ કામ ન કરવું. જે લોકો પહેલાથી જ ભાગીદારીમાં વેપાર કરી રહ્યા છે, તેઓએ વાદ-વિવાદથી દૂર રહેવું જોઈએ કારણ કે ભાગીદારો વચ્ચે ઝઘડો અથવા અણબનાવ થઈ શકે છે. કોઈપણ કાગળ પર સહી કરતા પહેલા બરાબર વાંચો, જો તમને સમજ ન પડે તો તમારા વકીલ સાથે વાત કરો. નહિંતર, પછીથી જટિલતાઓ ઊભી થઈ શકે છે.

આ દરમિયાન, તમારે ઉડાઉ પર નિયંત્રણ રાખવું જોઈએ, નહીં તો નાણાકીય સ્થિતિ નબળી પડી શકે છે. બચતના અભાવે તમે ચિંતિત થઈ શકો છો. પૈસાની લેવડ-દેવડ સાવધાનીથી કરો, પૈસા ફસાઈ જવાનો ભય રહેશે.

મીન: શનિ, રાહુ અને કેતુની પૂર્વવર્તી ગતિને કારણે તમારા સ્વાસ્થ્ય, સંબંધો અને નાણાકીય બાબતો પર નકારાત્મક અસર પડી શકે છે. સૌ પ્રથમ, તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો, નહીં તો લાંબી સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ ઊભી થઈ શકે છે. તમારી વાણી અને વર્તન પર નિયંત્રણ રાખો, સંયમથી કામ કરો નહીંતર સંબંધ ખરાબ થશે. તેનાથી ઘર અને કાર્યસ્થળ બંનેનું વાતાવરણ બગડશે.

જે તમારા નિયંત્રણમાં નથી તે વિશે વિચારીને સ્ટ્રેસ લેવાથી કંઈ થવાનું નથી. મનને શાંત રાખીને ધાર્મિક કાર્યોમાં સમય પસાર કરી શકશો. તેનાથી તણાવ ઓછો થશે અને માનસિક શાંતિ પણ મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *